[Funland] FFFC - Khu Tự Trị dân Tọc FANG - SUMMER FANG!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

anhnv_home

Xe tải
Trời hửng nắng, có vẻ sẽ đá dc

ngabee

Xe buýt
Nếu hôm nay trời nắng và đội thi đấu được em nguyện sẽ ra sân để mừng sinh nhật Cap, với em anh luôn là hình mẫu lý tưởng, là người đội trưởng chuẩn mực, là một ông anh.... rất đểu đới[-O<;))

ngabee

Xe buýt
Xin lỗi bạn vì ném giầy bạn....trúng taxi và nó nhặt luôn cái bùa của bạn ở trong giầy... (B)
Ku lợn, đời tau chưa bị thằng nào ném giầy cả, vì mày ném giầy mà tao phải chia tay....:(( vì mất mi.a ló giầy roài, đá bằng j đây
Nhưng mà thôi, tau ko giận mầy đâu..... nếu mầy mua cho tau đội mới:D

Ford Escape

Xe tăng
Hôm đấy ném thế mà mất thật hả?

ngabee

Xe buýt
Bản hợp đồng mới của Cấtchim Van sờ Bin với đội thứ 4 là phải nghỉ thứ 7 để giữ gìn thể lực, mong a e thông cảm \m/
Chết chết,,, anh Can tô Lông cứ la toáng lên thế này thì lộ hết, làm sao em xin tăng lương được đây:((

minhquoc

Xe điện
Hôm nay e báo nghỉ nhé. Đau cả chân lẫn tay.cầu trời đừng mưa để a Cap có bàn thắng mừng sn. Chúc ông anh sinh nhật vui vẻ.trẻ khỏe để e còn dâng hàng. Hhii
Hôm nay a chẳng cần chú dâng chỉ có ước mơ nho nhỏ là lúc nó tan ca thì qua mời a cốc bia rồi a đưa nó về là ổn \m/

minhquoc

Xe điện
Nếu hôm nay trời nắng và đội thi đấu được em nguyện sẽ ra sân để mừng sinh nhật Cap, với em anh luôn là hình mẫu lý tưởng, là người đội trưởng chuẩn mực, là một ông anh.... rất đểu đới[-O<;))
Đúng là thằng Cấtchim Vẫn sờ Bím. :D

ngabee

Xe buýt
Chắc lại có nick mới xin ra nhập đội. Chắc ai đó lại bắt đặt vài thứ lên bàn cân để chọn, chú lại chọn chim chứ giề
Thế mà em cứ tưởng là "Chỉ anh hiểu em" :-|

nhichtymot

Xe tải
Hôm nay vào nhà mới biết đúng sinh nhật CAP.
Chúc em mạnh giỏi và gặt hái nhiều thành công mới..=D>=D>=D>

ngabee

Xe buýt
Khu tự trị Dân Tọc Fang
....***....
ĐƠN XIN NGHỈ ....(*)

Kính gửi: Cáp tần Quốc chim
Đồng kg cả nhà Fanger....
Nick tôi là: Như trên....
Sau thời gian dài gắn bó với CLB FFFC (thấm thoắt cũng 4 năm ròng) với bao kỷ niệm buồn, vui, vinh quang & thất bại (đá chính, rubi, ngôi sao--tội đồ....)
Tính đến giờ số bàn thắng mà tôi đóng góp cho CLB chắc ko có thống kê nào ghi lại, số quại mà tôi đã rít của CLB cũng ko hoá đơn nào tính nổi, số măn nỳ mà tôi đã phải đi dây cũng ko muốn nhắc tới nữa... nhưng những gì luôn đọng lại trong tôi là tình cảm vô cùng lơn tó và cung khỉng, FFFC thật sự là một tập thể gưăn đơ phùn....
Xét 1 cách công bằng thì tôi chắc có công nhiều hơn có tội....chắc cũng đáng đc để ae nhắc tới trên bàn nhậu...
Thật sự là rất khó khăn để diễn đạt thành lời....những cảm xúc, tình cảm của tôi lúc này....
Và cũng thật khó khăn để nói lời chia tay với anh em với bản Fang thân yêu...
Nhưng số phận thật nghiệt ngã, khi căn bệnh quái ác đã giáng xuống đầu nhân vật chính khi anh đang đi vào lòng công chúng..( anh đành phải ra đi, có thể là do bất đồng với đạo diễn...giống kiểu phim Hàn)...
Thôi xin ko dông dài vì dông to sắp kéo tới, tôi còn phải về nhà cất chim.
Hôm nay tôi làm đơn này xin phép đội trưởng và tổ chức cho phép tôi chính thức nghỉ... (*) từ ngày hôm nay. Vì lý do sức khoẻ ko đủ để tiếp tục cùng sát cánh bên anh em được..:((:((:((
Mong cả nhà thông cảm,,,
Chúc anh em tiến bộ trong từng trận đấu và tưng bừng gặt hái những chiến công....
Thân,
Bin-Fang,
P/S: ...(*) tuần này em chính thức báo nghỉ luôn ạL-)
Chú thích cho đơn trên: Mục ....(*) = Hiệp 2 -----> Sau trận Zon fò nhà thằng Chân dài về đau bụng 2 ngày ko hết, sợ quá. Nên xin phép anh em tạm nghỉ Hiệp 2 một thời gian để bảo dưỡng lại lục phủ ngũ tạng tý ạ. Chắc em phải tráng tý kẽm chống thấm, chống ồn, chống nôn ngon lành rồi phục vụ anh em sau;))
Thú thật là cũng tại hôm qua mưa bão, đường tắc nên ngồi văn vẻ tý cũng mong góp gió với bão Kai-tak cho chóng sập nhà mừng SN Cap luôn 1 thể ạ:D
Mục đích đến giờ cũng tạm đạt yêu cầu, cả làng xông lên đập nhà đê\m/

ngabee

Xe buýt
Ôi, miềng phục miềng quá cơ, mở bát căn đầu hồi tầng 100 ngon choét....
:D Trời hửng rồi, anh em khởi động chuẩn bị ra sân thôi....
Em đăng ký có mẹt nhé,,, phải đính chính ngay ko thì dính 10 quại mất:D

ducxit

Xe điện
H2 coca cũng đc mà lavie cũng xong quan trọng j đâu.

ngabee

Xe buýt

minhquoc

Xe điện
Nói gì thi nói chứ chú để anh phải lo lắng cho chú thì vẫn phạt 10 cốc tự uống. Không thì nghỉ hẳn luôn đi. Chấm hết

hwng80

Xe buýt
Chú thích cho đơn trên: Mục ....(*) = Hiệp 2 -----> Sau trận Zon fò nhà thằng Chân dài về đau bụng 2 ngày ko hết, sợ quá. Nên xin phép anh em tạm nghỉ Hiệp 2 một thời gian để bảo dưỡng lại lục phủ ngũ tạng tý ạ. Chắc em phải tráng tý kẽm chống thấm, chống ồn, chống nôn ngon lành rồi phục vụ anh em sau;))
Thú thật là cũng tại hôm qua mưa bão, đường tắc nên ngồi văn vẻ tý cũng mong góp gió với bão Kai-tak cho chóng sập nhà mừng SN Cap luôn 1 thể ạ:D
Mục đích đến giờ cũng tạm đạt yêu cầu, cả làng xông lên đập nhà đê\m/
Nghỉ cụ mầy đê. Đ.éo dề. :)).

nhichtymot

Xe tải
tối nay mặc áo mầu gì Cap nhỉ???

anhnv_home

Xe tải
Déo biết nghỉ dc mấy hôm, có khi ở nhà lai bú trộm

Trạng thái
Thớt đang đóng