Fiat làm gì trong cơn bĩ cực?!

Lada1207

Xe tăng
Trong cơn bĩ cực, em muốn chia xẻ cởi bỏ bộ vè che mưa cho Vợ hai. Bác nào có như cầu ới em nhé. Cởi bàn giao ngay khi gặp .
Thành thật mà nói em ko thấy nó tác dụng tý gì mà chỉ làm cản tầm nhìn và giảm thẩm mỹ của xe.
Bác nói thật là E xin thật đấy:21:

Chỉnh sửa cuối:

Albea ELX

Xe tải
Hôm qua tình cờ trên đường về em mở radio nghe gặp đúng đoạn tư vấn làm đẹp cho xế hộp của đài PTTH HN có đoạn nói đến vè che mưa. Em nghe thấy bảo vè che mưa chẳng những không giúp che được mưa mà còn làm hạn chế tầm nhìn. May quá em chưa lắp.

Fiat_ELX

Xe điện
Hôm qua tình cờ trên đường về em mở radio nghe gặp đúng đoạn tư vấn làm đẹp cho xế hộp của đài PTTH HN có đoạn nói đến vè che mưa. Em nghe thấy bảo vè che mưa chẳng những không giúp che được mưa mà còn làm hạn chế tầm nhìn. May quá em chưa lắp.
Được cái Lọ thì cũng mất cái Chai bác ạ, chả cái gì chỉ có tốt không (kể cả thuốc uống).
Vè che mua tốt là nếu bác đi trời mưa, không bật AC, thì mở hé kính được. thêm nữa là khi đỗ xe lâu thì hé chút kính cho xe đỡ oi bức (không sợ mưa vào xe)
Ve che mưa không tốt ở điểm là hạn chế tầm nhìn cột chữ A, tốn tiền mua, chạy nhanh hơi có tiếng kêu ù ù cản gió.
Nói chung lại là bất kể lắp thêm cái gì vào xe như cản trước, cản sau, dán kính, bậc lên xuống.... đều có mặt lợi và mặt hại hết.

isabinh

Xe điện
Nói thế nào ý chứ, trước đây Cụ HL bẩu đi xe trình độ thượng thừa như cụ ý thì dán bịt luôn cả kính của lái vào vẫn vô tư, nó phủ xuống coa 2 cm thui làm gì mà hại chế. xe toy nó có cột chữ A to gấp 3 xe Fiat mà xao vẫn đi ngon thế
Mac các cụ bẩu xe tăng nó cõ mỗi cái lỗ bé tí đằng trước mà sao lái xe tăng nó chả kêu giề nhể

Phú Ông

Xe container
Được cái Lọ thì cũng mất cái Chai bác ạ, chả cái gì chỉ có tốt không (kể cả thuốc uống).
Vè che mua tốt là nếu bác đi trời mưa, không bật AC, thì mở hé kính được. thêm nữa là khi đỗ xe lâu thì hé chút kính cho xe đỡ oi bức (không sợ mưa vào xe)
Ve che mưa không tốt ở điểm là hạn chế tầm nhìn cột chữ A, tốn tiền mua, chạy nhanh hơi có tiếng kêu ù ù cản gió.
Nói chung lại là bất kể lắp thêm cái gì vào xe như cản trước, cản sau, dán kính, bậc lên xuống.... đều có mặt lợi và mặt hại hết.
Thêm tý! Là: Nếu có ngủ chờ nước cạn, chỉ cần tụt chun (à quên kính chứ) xuống tý là vô sờ tư, không bao giờ lo bị chuyển khẩu lên nóc tủ!:21::21::21:

Mọt sách

Xe hơi
Vè che mưa có tác dụng triệt để đấy chứ, đừng yêu cầu nó quá nhìu, chỉ mỏng manh con con một tí mà đòi hỏi che mưa, đẹp, rẻ, không vướng tầm nhìn, không cản gió...
Các kụ xem lại có khó tính wa' không đới!

MQC

Xe buýt
Em dùng thấy cũng tiện. Như bác FiatELX nói, tiện nhất là hôm nào trời mưa và đậu xe ngoài trời nắng. Nếu em không có là phi ngay đến chỗ bác HL lấy đấy. Bác nào nhanh chân đến lấy đi....

kangta160

Xe tải
siana của tôi cũng thế lội nước cứ ào ào mà chảng sao chỉ bị nước vào máy phát có sao o/ các cụ ôi ...

hoachuoique

Xe điện
siana của tôi cũng thế lội nước cứ ào ào mà chảng sao chỉ bị nước vào máy phát có sao o/ các cụ ôi ...
Đã là đẳng cấp châu âu thì chỉ lội thua có thuyền thúng của mấy bác Nông dân đánh cá thôi bác ơi . Chỉ mấy em xe hãng khác gì đó chết đuối chờ vác lên Thái Nguyên thôi bác ơi ...