[CCCĐ] Flamingo Đại Lải 2/9

Justforfuntoo

Xe container
Ở Flamingo em thích ở biệt thự dưới đất hơn, được nấu nướng, BBQ, bơi trong bể bơi riêng, sạch sẽ
3-4 gia đình thuê 1 biệt thự xong set up nấu ăn rất vui

Blue_2010

Đi bộ
vietau2012 : cụ ơi cụ tư vấn hộ em nhà em có hai vợ chồng và hai em bé dưới 2 tuổi. Em muốn đi tầm tháng 6 năm nay ở từ thứ 6 đến chiều chủ nhật, không nấu nướng ạ

Blue_2010

Đi bộ
Vậy cụ có thể chọn căn 1 phòng ngủ trên cao - khu Forest in the Sky (ko có bể bơi riêng từng căn) hoặc villa 1 phòng ngủ dưới đất (có bể bơi riêng tại mỗi villa). Cụ đi cuối tuần và bước vào mùa cao điểm hè rồi nên tính ra chi phí cũng sẽ hơi cao đó. Dạng đặt bằng voucher + phụ thu vẫn rẻ nhất. Có thể sẽ thêm phụ thu bé thứ 2 dưới 5 tuổi. Vì tiêu chuẩn mỗi phòng dành cho 2 người lớn + 1 trẻ dưới 5 tuổi.

Để em IB cụ tham khảo giá nhé! Chốt được ngày thì đặt sớm vì vào hè rồi cuối tuần sẽ kín phòng nhanh đó! Chúc cụ may mắn!
Đa tạ cụ. Cụ gửi luôn cho em ngắm nghía tí nha

jazzzzz

Xe lăn
Em xin phép đào mộ chút.
Các cụ cho em hỏi ở Flamingo khu Forest in the Sky đẹp hơn khu BT không ạh. Tiện ích có nhiều không.

duc_santafe

Xe hơi
Em đi mấy lần đều ở Forest cụ ợ. Hiểu nôm na là khu khách sạn (Forest in the sky) là con đẻ của FL, nên cụ ở đấy được ưu đãi nhiều thứ như xe điện, ăn uống, xông hơi mát xa...còn cụ ở khu biệt thự thì là con nuôi, của tư nhân (đã bán cho tư nhân, khai thác hộ) nên cụ phải mua vé vào cửa và mấy thứ nữa phải mất xiền, tuy nhiên nếu cụ đi đông đông thì ở BT cũng hay vì nó rộng, có loại 2,3,4 phòng ngủ riêng cho các gia đình, ăn uống tự túc hoặc phải mua vé ăn buffee của FL cụ ợ.

hecvn

Xe tăng
Vậy cụ có thể chọn căn 1 phòng ngủ trên cao - khu Forest in the Sky (ko có bể bơi riêng từng căn) hoặc villa 1 phòng ngủ dưới đất (có bể bơi riêng tại mỗi villa). Cụ đi cuối tuần và bước vào mùa cao điểm hè rồi nên tính ra chi phí cũng sẽ hơi cao đó. Dạng đặt bằng voucher + phụ thu vẫn rẻ nhất. Có thể sẽ thêm phụ thu bé thứ 2 dưới 5 tuổi. Vì tiêu chuẩn mỗi phòng dành cho 2 người lớn + 1 trẻ dưới 5 tuổi.

Để em IB cụ tham khảo giá nhé! Chốt được ngày thì đặt sớm vì vào hè rồi cuối tuần sẽ kín phòng nhanh đó! Chúc cụ may mắn!
E muốn cụ tư vấn cho 3 chỗ (Serena resort và asean,, Flamengo cũng được) nhà e có khoàng 12-16 người ( trẻ con khoảng 6 đứa <=8 tuổi), định đi vào 20,21/7 này. Cho e cả giá phòng nhé

nguyenthang87

Xe tải
Có cụ nhé! Khu Villa của Flamingo Đại Lải có loại 1 - 2 - 3 phòng ngủ. Ngay cả khu Forest in the Sky - "rừng trên không" này cũng có 1 - 2 - 3 phòng ngủ nhé!
Em ib cụ tham khảo KM trong tháng 9 của khu Forest in the Sky cụ tham khảo!
Cụ inbox e xin giá cả thag 9 năm nay 3 ngủ với cụ

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Vậy cụ tham khảo đặt dạng voucher từng phòng ngủ 1 hoặc căn 2 phòng ngủ. Vẫn có gía ngày thường mùa thấp điểm, không phụ thu Lễ, không phụ thu cuối tuần ==> Quá hời chỉ từ 1,***.000VND/ phòng/ đêm.

nguyenthang87

Xe tải
Vậy cụ tham khảo đặt dạng voucher từng phòng ngủ 1 hoặc căn 2 phòng ngủ. Vẫn có gía ngày thường mùa thấp điểm, không phụ thu Lễ, không phụ thu cuối tuần ==> Quá hời chỉ từ 1,***.000VND/ phòng/ đêm.
E muốn hỏi căn kiêu villa 3 ngủ,3 gia đình ở cùng nhau cho vui cụ ạ?chương trình của căn đó có những j và giá bao tiền ah

vietau2012

Xe điện
E muốn hỏi căn kiêu villa 3 ngủ,3 gia đình ở cùng nhau cho vui cụ ạ?chương trình của căn đó có những j và giá bao tiền ah
Nguyên căn 3 phòng ngủ thì không áp dụng đặt bằng voucher được. Nên giá có cao hơn. Tầm trung bình khoảng hơn 9tr/ căn 3 phòng ngủ + bể bơi riêng cho 6 người lớn + 3 trẻ dưới 6 tuổi.
Bên em chuyên đặt phòng của khu nghỉ trực tiếp quản lý nên giá báo là gồm đủ dịch vụ trọn gói. Còn nếu cụ đặt của chủ biệt thự thì có thể giá sẽ rẻ hơn nhiều nhưng thường không gồm vé thăm quan, bể bơi, dùng dịch vụ gì trả thêm tiền dv đó,... Có lợi thế là số lượng người được thoáng hơn là đặt của khu nghỉ quản lý.

nguyenthang87

Xe tải
Nguyên căn 3 phòng ngủ thì không áp dụng đặt bằng voucher được. Nên giá có cao hơn. Tầm trung bình khoảng hơn 9tr/ căn 3 phòng ngủ + bể bơi riêng cho 6 người lớn + 3 trẻ dưới 6 tuổi.
Bên em chuyên đặt phòng của khu nghỉ trực tiếp quản lý nên giá báo là gồm đủ dịch vụ trọn gói. Còn nếu cụ đặt của chủ biệt thự thì có thể giá sẽ rẻ hơn nhiều nhưng thường không gồm vé thăm quan, bể bơi, dùng dịch vụ gì trả thêm tiền dv đó,... Có lợi thế là số lượng người được thoáng hơn là đặt của khu nghỉ quản lý.
Dạ vANG. ĐỂ E BÀN vs nhóm. Xong có j e inbox cụ ạ

vietau2012

Xe điện
Cụ đi được ngày thứ 4 hàng tuần thì đợt từ 3.9 - 31.12 đang có giá phòng rẻ gần bằng 1/2 đã báo đó.

Giá bao gồm:
1. 01 đêm nghỉ tại Flamingo Đại Lải Resort
2. 01 bữa sáng tại Nhà hàng của Resort
3. Miễn phí trà, cà phê, nước ngọt, nước suối, bánh Flamingo hoặc hoa quả tươi theo tiêu chuẩn tại phòng.
4. Free internet, hơn 100 kênh truyền hình cáp.
5. Các tiện ích và dịch vụ tại Fitness Centre.
6. Xem phim tại rạp chiếu phim trong tổ hợp Forest in the sky.
7. Tham quan các tác phẩm nghệ thuật Art in the Forest.
8. Vui chơi không giới hạn tại công viên Wonder Park.
9. Miễn phí sử dụng khu vực Kid Club tại tòa nhà Forest in the sky.
10. Sử dụng bể bơi theo quy định của Resort.
11. Miễn phí 01 lần sử dụng xông sục Jacuzzi trong khu Seva Spa theo số lượng người tiêu chuẩn của phòng
12. Miễn phí 1 lần chơi game thực tế ảo tại Flamingo Play World (01 trò chơi VR Game/ người/ lượt)
13. Dịch vụ xe điện 24/7 trong suốt thời gian lưu trú.
14. Miễn phí sử dụng xe đạp theo tiêu chuẩn dành cho khách lưu trú của Resort.
15. Miễn phí xe bus đưa đón 2 chiều: HN – ĐL và ĐL - HN (Theo lộ trình cố định tùy thuộc vào tình trạng ghế còn trống. Quý khách vui lòng đặt trước)
16. Giảm giá 50% giá phòng hát Karaoke trên bảng giá quy định, không áp dụng đối với các chương trình khuyến mãi khác.
17. Giảm giá 30% trải nghiệm các trò chơi thực tế ảo tại khu VR Game, tòa nhà Forest in the sky
18. Giảm giá 20% các gói trị liệu Spa và Xông hơi JJim Jil Bang, Hàn Quốc tại Seva Spa, tòa nhà Forest in the sky.

camryhn

Xe tải
Cụ đi được ngày thứ 4 hàng tuần thì đợt từ 3.9 - 31.12 đang có giá phòng rẻ gần bằng 1/2 đã báo đó.

Giá bao gồm:
1. 01 đêm nghỉ tại Flamingo Đại Lải Resort
2. 01 bữa sáng tại Nhà hàng của Resort
3. Miễn phí trà, cà phê, nước ngọt, nước suối, bánh Flamingo hoặc hoa quả tươi theo tiêu chuẩn tại phòng.
4. Free internet, hơn 100 kênh truyền hình cáp.
5. Các tiện ích và dịch vụ tại Fitness Centre.
6. Xem phim tại rạp chiếu phim trong tổ hợp Forest in the sky.
7. Tham quan các tác phẩm nghệ thuật Art in the Forest.
8. Vui chơi không giới hạn tại công viên Wonder Park.
9. Miễn phí sử dụng khu vực Kid Club tại tòa nhà Forest in the sky.
10. Sử dụng bể bơi theo quy định của Resort.
11. Miễn phí 01 lần sử dụng xông sục Jacuzzi trong khu Seva Spa theo số lượng người tiêu chuẩn của phòng
12. Miễn phí 1 lần chơi game thực tế ảo tại Flamingo Play World (01 trò chơi VR Game/ người/ lượt)
13. Dịch vụ xe điện 24/7 trong suốt thời gian lưu trú.
14. Miễn phí sử dụng xe đạp theo tiêu chuẩn dành cho khách lưu trú của Resort.
15. Miễn phí xe bus đưa đón 2 chiều: HN – ĐL và ĐL - HN (Theo lộ trình cố định tùy thuộc vào tình trạng ghế còn trống. Quý khách vui lòng đặt trước)
16. Giảm giá 50% giá phòng hát Karaoke trên bảng giá quy định, không áp dụng đối với các chương trình khuyến mãi khác.
17. Giảm giá 30% trải nghiệm các trò chơi thực tế ảo tại khu VR Game, tòa nhà Forest in the sky
18. Giảm giá 20% các gói trị liệu Spa và Xông hơi JJim Jil Bang, Hàn Quốc tại Seva Spa, tòa nhà Forest in the sky.
Chào cụ, nhờ cụ tư vấn, đoàn em có 4 gia đình khoảng 12 người lớn, 2 trẻ em thì nên thuê villa loại nào, của FL hay tư nhân thì hợp lý hơn. Nhà em đi trong tháng 9, thứ 6 đi đến CN về ạ.