[CCCĐ] FLC Quy Nhơn - Bản giao hưởng mùa mưa!

anhduc8805

Xe tải
Biển bình định e tắm ở đoạn cuối thì bãi nhiều bùn. Cụ bảo đẹp thì e cũng chịu. Còn bãi FLC cụ đã bơi sát phao và lặn xuống hay chỉ nghe kể ạ? Còn e thấy ji nói đó.
Em đi bình định nhiều rồi cụ ơi. Ở flc cũng có, resort hoàng gia cũng ở rồi, kể cả khách sạn ven biển cũng nhiều rồi. Cơ bản bãi biển đều đẹp, cát trắng, bờ dài, bãi thoai thoải nên chả cần phải tôn thêm hay đổ cát làm j cho mất công, tốn kém cụ ạ. Cụ không thấy đẹp thì cũng ko biết như thế nào mới gọi là đẹp

Running Safety First

[Tịch thu bằng lái]
Em đi bình định nhiều rồi cụ ơi. Ở flc cũng có, resort hoàng gia cũng ở rồi, kể cả khách sạn ven biển cũng nhiều rồi. Cơ bản bãi biển đều đẹp, cát trắng, bờ dài, bãi thoai thoải nên chả cần phải tôn thêm hay đổ cát làm j cho mất công, tốn kém cụ ạ. Cụ không thấy đẹp thì cũng ko biết như thế nào mới gọi là đẹp
E ko biết nhưng khi flc mở thì e vào đó có tắm bãi ngoài. Khu khách sạn gần chỗ dọc ăn. Thì bãi đó biển nhiều bùn dưới đáy 2 thằng cu nhà e khi dẫm trơn bọn nó sợ ko bơi. Vào flc thì họ đổ cát toàn bãi nhưng khi e bơi sát phao và lặn xuống thì phía ngoài toàn đá không thôi. E hay bơi đường dài lên bám phao bơi, e phải lưu ý bọn trẻ con vì bãi rất xoải sợ các con ko chú ý bơi qua phát là dẫm xuống ko còn là cát rất nguy hiểm

anhduc8805

Xe tải
E ko biết nhưng khi flc mở thì e vào đó có tắm bãi ngoài. Khu khách sạn gần chỗ dọc ăn. Thì bãi đó biển nhiều bùn dưới đáy 2 thằng cu nhà e khi dẫm trơn bọn nó sợ ko bơi. Vào flc thì họ đổ cát toàn bãi nhưng khi e bơi sát phao và lặn xuống thì phía ngoài toàn đá không thôi. E hay bơi đường dài lên bám phao bơi, e phải lưu ý bọn trẻ con vì bãi rất xoải sợ các con ko chú ý bơi qua phát là dẫm xuống ko còn là cát rất nguy hiểm
Cụ bơi ra xa thì em cũng ko rõ chứ gần bờ thì em thấy chả có vấn đề j. Còn chỗ đấy cụ đi sâu vào trong cả km vẫn là cát trắng phau nên biển đẹp sẵn rồi, chả ai điên mà đổ cát thêm làm j cho tốn kém cụ ạ.
Còn nguyên tắc là chỉ được bơi trong dải phao di khách sạn lập và luôn có cứu hộ trực nên chả vấn đề j.

Running Safety First

[Tịch thu bằng lái]
Cụ bơi ra xa thì em cũng ko rõ chứ gần bờ thì em thấy chả có vấn đề j. Còn chỗ đấy cụ đi sâu vào trong cả km vẫn là cát trắng phau nên biển đẹp sẵn rồi, chả ai điên mà đổ cát thêm làm j cho tốn kém cụ ạ.
Còn nguyên tắc là chỉ được bơi trong dải phao di khách sạn lập và luôn có cứu hộ trực nên chả vấn đề j.
E bơi dọc phao đấy cụ ơi, e lặn xuống chủ yếu kiểm tra để cảnh báo các con thôi. Vì bãi rất thoải bọn nó ra giữa bãi mới tới rốn. Sợ các con chủ quan ko biết cứ phi ra thì mình phải kiểm tra trước cho an toàn.

RedSea198

Xe tải
Em mới được đi FLC Sầm Sơn thôi.

Phét!

Xe tải
Em vào ngó Ảnh nhà Cụ Dê

quangkhang8714

Xe buýt

Muomchua

Xe điện
Cứ cuối năm khoảng cuối tháng 10 trở đi là mùa mưa lũ miền trung nên tránh đi vào thời điểm này. Tuần trước có ch/tr khuyến mại có 2.5 tr/pax bao gồm vé khứ hồi HAN-QUI và 2 đêm FLC mà cũng không đắt. Vào trong đó mà mưa suốt thì làm được gì, đi đâu cũng rất ngại???
Năm kia em vào Quy Nhơn thuê xe tự lái đi Vũng Rô, Gành đá, Hầm Hô... của cụ Tài, số 0905742777 hoặc 0905474244 thấy rất được. Cụ này rất nhiệt tình, thủ tục cực kỳ đơn giản.

KhanhAn0603

Xe tải
Em chưa đi FLC Quy Nhơn bao giờ. Mới đi Sầm Sơn thôi. Em không thích kiểu thiết kế phòng của bọn FLC, có cảm giác như đang ở chung cư chứ chẳng giống khách sạn, resort gì cả.

S.P

Xe tăng
Vào ngó ảnh lên kế hoạch cho hè 2020.

XetăngT34

Xe buýt
Em ghé xem các cụ đi FLC Quy nhơn để biết thêm ạ.

Spike

Xe tăng
4 gia đình mấy thằng bạn mứt nhà em vừa đi Fờ Lờ Cờ Nhơn Lý về và nói thật, lần đầu tiên và cũng là lần cuối :D
- Bề ngoài tường nứt, rỉ (phần trần), lắm khi nhìn từ phía biển vào như nhà hoang không có ai chăm sóc;
- Cảnh quan bên trong resort thì thôi, mỗi người mỗi ý;
- Nội thất phòng thì cũng được (em ở Studio Suit), hỏi reception có chậu tắm em bé không để mượn, câu trả lời là không. Bộ đi nghỉ dưỡng toàn người lớn chắc?
- Hoàn thiện ngoại thất kém kinh hồn, phần gạch bàn ăn buffet thì vỡ toe toét chả ma nào thay;
- Cái nhà ăn buffet thì đông vãi linh hồn, đi ăn buffet sáng mà như ăn cướp. Các cụ/mợ nào confirm giúp em cái là nó có 03 khu nhưng chỉ ăn sáng tập trung tại 1 cái nhà hàng này phải không ạ? Nếu đúng thì đúng là vô đối, ôi 5 cả sao cơ đấy.
- Ăn uống mà loanh quanh đấy còn Hoàng Thao và Hướng Dương, đoàn em toàn ăn Hoàng Thao nhưng nói thật là chế biến quá tầm thường, chẳng có mấy lựa chọn.
Em khuyên các cụ là nên ở trong thành phố. Em đi 2 lần trước toàn ở thành phố và happy cực kỳ, lần này thấy như dở hơi.

Muomchua

Xe điện
Những chỗ xa trung tâm thế này buồn lắm, nhất là tối hoặc những lúc rảnh không biết đi đâu, muốn vào trung tâm lại trên dưới 200k khứ hồi. Đi chỗ nào em cũng ưu tiên chọn trung tâm trước, những chỗ xa thế này thì giành nửa buổi hoặc cả ngày đến chơi là xong.