[Funland] Flores lại sang, liệu anh Kiệt “điện” sắp bế quan luyện công phu mới không?

alibaba40bandit

[Tịch thu bằng lái]
Đấy, dính quả này chấn thương nặng thì ai chịu trách nhiệm, nhiều võ sĩ đi từ lồng vào thẳng bv, mà còn là ăn tập.

Fl nó phải to gấp rưỡi bạn C, nói chung ko nên tổ chức nhưng trận đấu ntn.

racing729

Xe tải
F nó thủ cũng ác đấy, trông to mà nhanh nhẹn. Còn cú búa trỏ của nó đồng chí kia không gục là may rồi.

wunomint

Xe tải
Chính xác đấy.
Xem Flo đánh với Tuấn hạc, vs Bảo Châu, và lần này là với Cường thì cảm thấy Flo luôn ra đòn hết lực và rất hiểm mang tính triệt hạ (đặc biệt xem mấy clip thì thấy cùi chỏ hay đc Flo sử dụng) nên nếu dính đòn của Flo là dễ nằm lắm.
Em nghĩ khi đấu đữ có quy đinh được đùng những đòn gì rồi. Đánh không gian hẹp này thì cùi trỏ lợi hại quá rồi. Ở ngoài cũng cảnh báo đối phương dùng búa nghĩa là chơi đúng luật

hoangduc.sbr

Xe container
the mountain đánh toàn đòn chí mạng, cu Cường vừa nhỏ con hơn, vừa thiếu kinh nghiệm đánh lộn, vừa ko có ác tâm như thằng già kia.

em thấy đúng là chênh lệch nhiều chứ chênh 82/90 nó ko đè được như clip.
F nó già hơn 22 tuổi đó cụ, 1 thằng trong độ chín 31t bị hạ bởi 1 lão 53t tiền hậu sản.

hoangduc.sbr

Xe container
Ngay vào lúc đầu C đã có quả thôi sơn trúng mắt trái F nhưng lực chưa đủ mạnh để hạ F, sau đó F tung ra tới 4 phát cùi chỏ trong đó C dính 1 phát cận chiến quá mạnh đòn này đánh vỉa hè thôi chứ thi đấu chuyên nghiệp là cấm,may cho C vì có thể đòn này dẫn đến chấn thương đầu nghiêm trọng. C dã phát hiện ra lối đánh của F và có chiến thuật chuẩn bị tấn công vào gáy F, nhưng máu chảy và C cũng hơi choáng rồi, tiếc cho C quá.
Đòn chỏ đó xem giải đánh lồng chuyên nghiệp chúng nó dùng suốt cụ ah. Ku C non kinh nghiệm nên tèo thôi.

Mr_RIO 2014

Xe hơi
the mountain đánh toàn đòn chí mạng, cu Cường vừa nhỏ con hơn, vừa thiếu kinh nghiệm đánh lộn, vừa ko có ác tâm như thằng già kia.

em thấy đúng là chênh lệch nhiều chứ chênh 82/90 nó ko đè được như clip.
Đấu phải như thế chứ cụ , ác tâm j đâu. nếu đánh hời hợt lại nói nó coi thường mình. Cái lồng hơi nhỏ đánh cận chiến F toàn dùng búa như cụ trong cờ nhíp nói hợp lý rồi, chỗ rộng hơn thì chưa biết thế nào.
P/S : Theo các cụ bác C khâu mấy mũi , e dự phải 5 mũi mới đẹp :D

hoangduc.sbr

Xe container
Nói chung chưa đánh thì bảo thằng F toàn bắt nạt mấy ông già còi. Cơ mà giờ nó hạ 1 thằng cũng có đô và trẻ hơn 22t rồi đấy.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Flores hay đánh cú reve quá nhỉ? Cú đánh thứ ba hay bốn gì đó trúng ngay mắt Cường khiến võ sĩ này phải bỏ cuộc. Đánh thế này dễ lộ bài lắm, mấy ông đấu sau có lợi thế hơn hẳn.
Thực tế nó đấu cũng k tung hết đòn đâu,đòn nào thuận tiện,đủ thắng thì dùng thôi!
Trong lồng chật nên các đòn gần sẽ hiệu quả!
Nhìn thì cá nhân em thấy trình F nó cao hơn!

Kuu

Xe lăn
Em nghĩ khi đấu đữ có quy đinh được đùng những đòn gì rồi. Đánh không gian hẹp này thì cùi trỏ lợi hại quá rồi. Ở ngoài cũng cảnh báo đối phương dùng búa nghĩa là chơi đúng luật
"Búa" là đòn cùi chỏ đấy phỏng:D, em xem clip cũng nghe thấy bên ngoài cảnh báo liên tục, vậy mà Cường vẫn dính.
Cường không phải là đối thủ của Flo.

meotamthe

Xe cút kít
Chả thấy mấy thứ pạch pạch lúc tập với mộc nhân đâu nhỉ, toàn như muay thai với boxing
Cái đấy là hình quyền thôi cụ, vào cận chiến thì lược bỏ hoa mỹ để lấy tốc độ và chính xác, chứ múa may là nằm sàn nhanh lắm.

Ngo Rung

Xe lăn
"Búa" là đòn cùi chỏ đấy phỏng:D, em xem clip cũng nghe thấy bên ngoài cảnh báo liên tục, vậy mà Cường vẫn dính.
Cường không phải là đối thủ của Flo.
Nhìn C đánh non hơn F rồi. Được thể lực kéo lại nên không đo sàn :|

hoangduc.sbr

Xe container
Đấu phải như thế chứ cụ , ác tâm j đâu. nếu đánh hời hợt lại nói nó coi thường mình. Cái lồng hơi nhỏ đánh cận chiến F toàn dùng búa như cụ trong cờ nhíp nói hợp lý rồi, chỗ rộng hơn thì chưa biết thế nào.
P/S : Theo các cụ bác C khâu mấy mũi , e dự phải 5 mũi mới đẹp :D
Em cũng thấy hài, mình đánh ko lại xong đổ thua là vì nó ác:)). Trừ khi nó đá giái, móc mắt, cẩu xực, đánh lén... Còn ko cứ trong phạm vi luật là ok.
Nhiều thằng đánh đúng luật nó còn vô tình làm chết luôn đối thủ nhưng cũng có bị bắt giam, cũng có ai kêu nó là sát nhân đâu.

Nhái_Bén

Xe đạp
Em đi ra, chỉ là trận đấu võ bt thôi mà

My Hao

Xe điện
Em ủng hộ Flores đại diện VXQ toàn vũ trụ đập cho Từ Hiểu Đông một trận.

Kuu

Xe lăn
Em cũng thấy hài, mình đánh ko lại xong đổ thua là vì nó ác:)). Trừ khi nó đá giái, móc mắt, cẩu xực, đánh lén... Còn ko cứ trong phạm vi luật là ok.
Nhiều thằng đánh đúng luật nó còn vô tình làm chết luôn đối thủ nhưng cũng có bị bắt giam, cũng có ai kêu nó là sát nhân đâu.
Flo thắng là xứng đáng, có ai bảo nó ác đâu. Đấu võ tự do là phải thế.
Mọi người đang phân tích về mặt kỹ thuật thôi.
Nhìn C đánh non hơn F rồi. Được thể lực kéo lại nên không đo sàn :|
Cường ngấm đòn rồi, nếu tiếp tục oánh nữa là nguy hiểm, khả năng nằm là cao.

BMV_HN

Xe điện
A Kiệt a ý lại học cách treo chữ Nhẫn.:D