Focus 2.0 máy dầu!

haitute

Xe máy
Trên bonbanh đang có cụ rao bán con máy dầu 2011. Em chỉ băn khoăn là có hỏng hóc thì hành thay có sẵn ko hoặc qua hãng thì họ có ship cjo mình ko hay phải tự làm
ngoài những chi tiết liên quan đến máy và hộp số ra phải đặt còn các các chi tiết khác dùng chung với máy xăng thì phải nên cũng sẵn thôi

ptnnow

Đi bộ
Cho em đào lên tí, có bác nào bán hay nhượng lại con FF Diesel không ạ, cho em hay với, em định thay con xe máy đi ngày 15km (x4), em ở tỉnh đường xe thoải mái, cuối tuần hay đi xa tầm 150 -300km. Các bác có tin hỗ trợ giúp em. Với lại cho em hỏi xe máy dầu đời sâu này cần phải chú ý vấn đề gì ạ? Nhà hay đèo con nhỏ, máy này có hôi dầu lắm ko các bác?

JWalker

Xe buýt
Ưu điểm là tiết kiệm nhiên liệu và full option, nhược là giá cao hơn, ồn hơn và mùi hơn, hay phải bảo dưỡng hệ thống đốt hơn. Chất lượng thì ngang nhau. Em thấy có con diesel bên đông anh đời 09 rao 360 mấy tháng rồi vẫn còn.

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Ưu điểm là tiết kiệm nhiên liệu và full option, nhược là giá cao hơn, ồn hơn và mùi hơn, hay phải bảo dưỡng hệ thống đốt hơn. Chất lượng thì ngang nhau. Em thấy có con diesel bên đông anh đời 09 rao 360 mấy tháng rồi vẫn còn.
Phụ tùng thì hơi khó kiếm.. ko có sẵn.. mắc bệnh là xe phải đắp chiếu đợi ship đồ... cộng đồng chơi dòng xe này ở VN ko có nên ko hỗ trợ nhau dc....

ptnnow

Đi bộ
Phụ tùng thì hơi khó kiếm.. ko có sẵn.. mắc bệnh là xe phải đắp chiếu đợi ship đồ... cộng đồng chơi dòng xe này ở VN ko có nên ko hỗ trợ nhau dc....
Em cảm ơn bac, lúc đầu máu con này mà giờ nghe bác phân tích chắc em phải chuyển hướng con khác.

haitute

Xe máy
cộng đồng có nhưng rất nhỏ cụ à, bắc trung nam đều có ít nhất 1 cụ am hiểu và nhiệt tình hỗ trợ ạ

ptnnow

Đi bộ
cộng đồng có nhưng rất nhỏ cụ à, bắc trung nam đều có ít nhất 1 cụ am hiểu và nhiệt tình hỗ trợ ạ
Bác có thể hỗ trợ cho em xin số phone, zalo hay fb của cụ ở trong nam am hiểu về con ff này được không bác. Em người miền tây.