Đánh giá Focus trend 1.5 ecobost xin ít cảm nhận của người dùng

trong_hang2007

Xe buýt
Nta nói cũng có cái đúng đấy. Cái mẹ gì mazda với ông chả nhất. Mazda mới em chưa đc trả nghiệm chứ mazda cũ con cx5 Việt Nam lắp ráp nhe xe hàng mã. Cọt cà cọt kẹt ở tốc độ cao, nội thất xuống thấy mẹ. Còn nó tốn xăng do nhiều nguyên nhân, trong đó có một là cái thân vỏ con maz 3 nhà ông có 1,3t trong khi con focus hắn 1,5t.
Nhân tiện bà chị em đi con maz3 1.5 hatch. Yếu thấy mẹ. Cụ đạp kiểu gì dí lưng thế. Dạy em cái
Mình chẳng bảo mazda nhất cái gì, toàn các bạn thù ghét ganh tị mà suy ra. Bạn bảo hàng mã nhg ng ta vẫn chấp nhận đc và nhiều ng họ vẫn thấy đáng hơn cái xe của bạn đc chưa. Nó ko ra gì thì nó tự chết bạn ạ còn thì nó còn đủ tốt và xứng đồng tiền thì nó còn sống. Minh chứng là nó vẫn phát triển và ko hệ có dấu hiệu suy giảm. Cọt kẹt ở tốc độ cao nghe đã thấy ko hiểu biết gì rồi, nếu cọt kẹt thì phải đi đg gập ghềnh đg xấu nó vặn xoắn thân xe nó mới tạo ra tiếng cọt kẹt đc. Kể cả việc phán xe xuống mã nhanh cũng là ghét mà nói vớ vẩn. Xe mình đây. 3 năm vẫn long lanh k hề có dấu hiệu xuống mã bất kỳ thứ gì. Còn thì xe còn ngon hay ko cũng phải do ng sd. Nhìn xem 1 góc nội thất xe đi 3 năm xem xấu hay đẹp. Chưa từng sd dung dịch hay chất chuyên dụng nào để làm sạch đâu. Bẩn lấy nc lã lau. Xe tàu đấy bạn à. Ít nhất là nó k lỗi nhg cái thứ chết ng như hộp số chẳng hạn. Xong rồi buôn bán như đem con bỏ chợ, đồ đắt, ăn phàm. Với sự phù hợp với dk và ng Vn thì nó kém Toy, Mazda, và cả các hãng xe Hàn Quốc. Nó chỉ hợp với nhg người có tư tưởng giống bạn.

trong_hang2007

Xe buýt
Nhà người ta mua mazda3 để đi, nhà họ mua mazda3 để thờ, nên chả có cái xe nào hơn được mazda3 nhà họ đâu bác ạ. Giống kiểu anh dqmtrieu coi cái vios của anh ấy là nhất ý. Ae mình không nói lại đc đâu
Vios nó có cái ưu điểm của nó mà ford ko bao giờ so đc, vấn đề là nhu cầu của ng ta cần cái gì, cần nhg cái mà ford ko đáp ứng đc. Chính bạn mới là ng thờ cái xe của bạn nên ng khác nói thì bạn tỏ ra bức xúc và chê nào là tàu, là hàng mã các kiểu. Và hầu hết nhg ng như bạn đều ko sd, ko biết rõ mà toàn nghe nhg ng cũng như bạn bốc lên. Nhg lời khen thì bịt tai lại cố tình ko muốn nghe hoặc có biết nhg vì cái tính xấu của mình là đã ghét thì tốt cũng dìm cho chết. Còn mình vẫn thấy ưu điểm của Fc là 1 hãng xe lớn, chạy chắc xe hơn, lái hay hơn, đa số chê fc xấu thì mình lại thấy nó đẹp. Nhưng nhg cái ko phù hợp như xe mình chủ yếu đi làm hằng ngày trong phố, đưa đón con mà uống tốn kém thì đi cái xe ko hề sướng. Hàng ghế sau quá chật và đứng ngồi rất khó chịu và còn rất nhiều vấn đề khác nữa. Độ bền thì từ xưa đến giờ đồ Nhật nó vẫn đc ghi nhận ko phải bàn cãi, Đẹp, bền, tiện dụng, tiết kiệm vẫn là tiêu chí của nhiều ng.

icemain

Xe tăng
Các sâu báo giúp mình giá kịch sàn bản trend HN trong tháng ngâu nhé.

edc

Xe lăn
Vios nó có cái ưu điểm của nó mà ford ko bao giờ so đc, vấn đề là nhu cầu của ng ta cần cái gì, cần nhg cái mà ford ko đáp ứng đc. Chính bạn mới là ng thờ cái xe của bạn nên ng khác nói thì bạn tỏ ra bức xúc và chê nào là tàu, là hàng mã các kiểu. Và hầu hết nhg ng như bạn đều ko sd, ko biết rõ mà toàn nghe nhg ng cũng như bạn bốc lên. Nhg lời khen thì bịt tai lại cố tình ko muốn nghe hoặc có biết nhg vì cái tính xấu của mình là đã ghét thì tốt cũng dìm cho chết. Còn mình vẫn thấy ưu điểm của Fc là 1 hãng xe lớn, chạy chắc xe hơn, lái hay hơn, đa số chê fc xấu thì mình lại thấy nó đẹp. Nhưng nhg cái ko phù hợp như xe mình chủ yếu đi làm hằng ngày trong phố, đưa đón con mà uống tốn kém thì đi cái xe ko hề sướng. Hàng ghế sau quá chật và đứng ngồi rất khó chịu và còn rất nhiều vấn đề khác nữa. Độ bền thì từ xưa đến giờ đồ Nhật nó vẫn đc ghi nhận ko phải bàn cãi, Đẹp, bền, tiện dụng, tiết kiệm vẫn là tiêu chí của nhiều ng.
Toy -Honda thì còn nói đồ Nhật được, không thì quản lý người Nhật. Các Cty Nhật nó giám sát chất lượng tốt hơn (làm thật hơn). Vậy nó xe nó vẫn bán giá trên giời, dân cứ đâm mặt vào mua, có lý do của nó.:))
Còn Mazda thì Nhật gì cụ??? Nhật -Tàu phỏng :D

trong_hang2007

Xe buýt
Toy -Honda thì còn nói đồ Nhật được, không thì quản lý người Nhật. Các Cty Nhật nó giám sát chất lượng tốt hơn (làm thật hơn). Vậy nó xe nó vẫn bán giá trên giời, dân cứ đâm mặt vào mua, có lý do của nó.:))
Còn Mazda thì Nhật gì cụ??? Nhật -Tàu phỏng :D
Cụ có biết cái gì của tàu ko? Kể ra xem cái gì k của chính hãng? Cái gì tàu phỏng. Nói cho cụ biết là linh kiện trong mazda so với toy và hon da thì nhập từ Nhật về lắp ráp nhiều hơn hẳn. Toy thì nội địa nhiều còn honda thì Thái nhiều. Cụ cũng toàn phán hoặc chỉ nghe nhg ng như cụ mà thôi. Tóm lại là chỉ mỗi xe của cụ ở Việt Nam là củ chuối nên dân nó mới chê mới ko bán đc. Có lý do đó cụ, kém xa cả xe Hàn. Cái xe xác tấn rưỡi máy có 1.5 bằng cõng thêm 4 ng so với xe khác ko đi số thấp vòng tua vống lên để kéo cái xác mới là lạ. Như thế uống xăng như thuồng luồng là phải. Khác gì ông cruze 1.8 mà ì ạch, uống xăng như thùng ko đáy. Cũng Mỹ zỏm đấy, có ai mua đâu.

AnThy

Đi bộ
Mình đang có nhu cầu FF Trend 5d, các sâu cho giá max đẹp ở HN ko KM nhé.

fordtot_dongever

Xe buýt
Mình đang có nhu cầu FF Trend 5d, các sâu cho giá max đẹp ở HN ko KM nhé.
Em inb cụ hy vọng được làm việc trực tiếp, tránh việc ae sale đua xe, thả bom. giá cụ có thể tham khảo vài nơi rồi chốt.

nhuongtx

Xe tải
Cứ bán được nhiều là xe tốt à? Nhạc đám cưới nhiều người nghe hơn nhạc thính phòng, toàn vé mới chả con ma nào đi.

edc

Xe lăn
Cụ có biết cái gì của tàu ko? Kể ra xem cái gì k của chính hãng? Cái gì tàu phỏng. Nói cho cụ biết là linh kiện trong mazda so với toy và hon da thì nhập từ Nhật về lắp ráp nhiều hơn hẳn. Toy thì nội địa nhiều còn honda thì Thái nhiều. Cụ cũng toàn phán hoặc chỉ nghe nhg ng như cụ mà thôi. Tóm lại là chỉ mỗi xe của cụ ở Việt Nam là củ chuối nên dân nó mới chê mới ko bán đc. Có lý do đó cụ, kém xa cả xe Hàn. Cái xe xác tấn rưỡi máy có 1.5 bằng cõng thêm 4 ng so với xe khác ko đi số thấp vòng tua vống lên để kéo cái xác mới là lạ. Như thế uống xăng như thuồng luồng là phải. Khác gì ông cruze 1.8 mà ì ạch, uống xăng như thùng ko đáy. Cũng Mỹ zỏm đấy, có ai mua đâu.
Linh kiện mazda nhập từ Nhật nhiều ah????
Cái này gọi thủ zam tinh thần :D

trong_hang2007

Xe buýt
Linh kiện mazda nhập từ Nhật nhiều ah????
Cái này gọi thủ zam tinh thần :D
Lật khoang máy lên mà xem tem nơi sx khỏi phải nói nhiều. Những gì quan trọng nằm trong đó cả. 100% cụ chưa bao giờ ngó vào khoang máy của nó tìm hiểu xem. Đừng nghe những lời thị phi của ng cùng suy nghĩ giống cụ mà phải thị dâm đi đã.

Chỉnh sửa cuối:

trong_hang2007

Xe buýt
Cứ bán được nhiều là xe tốt à? Nhạc đám cưới nhiều người nghe hơn nhạc thính phòng, toàn vé mới chả con ma nào đi.
Đấy gọi là đủ tốt và phù hợp. Còn của nhà cụ là tốt nhg chưa phù hợp. Tạm gọi là như vậy chứ để thời gian nó chứng minh là chưa chắc ford của nhà cụ đã tốt và bền bỉ hơn Maz. Những dòng đời trc thì nó đã khẳng định là rất tốt và bền còn từ khi về với a Hải 3 năm nay với nhg ng đang thực sự sd thì nó vẫn rất ổn về chất lượng, mẫu mã, phù hợp về giá cả. Giá trị đem lại so với mức đầu tư là tốt. Đó là lý do nó vẫn đứng vững và phát triển.

edc

Xe lăn
Lật khoang máy lên mà xem tem nơi sx khỏi phải nói nhiều. Những gì quan trọng nằm trong đó cả. 100% cụ chưa bao giờ ngó vào khoang máy của nó tìm hiểu xem. Đừng nghe những lời thị phi của ng cùng suy nghĩ giống cụ mà phải thị dâm đi đã.
Thế cái xe nó có mỗi cái máy ah?? =))

nhuongtx

Xe tải
Cái xe em dùng 15 năm nay thì cái máy là cái ít phải đầu tư nhất, chả hỏng hóc gì, đổ dầu đổ nước là chạy. Các thứ khác mới tốn tiền hơn. Nhưng tóm cái váy lại là thích xe nào thì xe ấy tốt, thế thôi, khỏi phải tranh luận doanh số bán ít với bán nhiều.

quandicom

Xe buýt
em thấy giá tiền bỏ ra mua Mazda không xứng đáng với những gì nhận lại nên em đi mua Ford, thân vỏ và nước sơn em không chấp nhận được. Còn nói về máy thì em dám khẳng định máy Mazda không bao giờ lành bằng máy Toyota được, chắc chắn luôn. Tóm lại mỗi người có những nhu cầu khác nhau nên sẽ chọn xe theo tiêu chí của mình thôi, cụ nào theo số đông mà không tìm hiểu thì âu cũng là học phí thôi

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Đi nhanh Ford ăn đứt mazda :P
em thấy giá tiền bỏ ra mua Mazda không xứng đáng với những gì nhận lại nên em đi mua Ford, thân vỏ và nước sơn em không chấp nhận được. Còn nói về máy thì em dám khẳng định máy Mazda không bao giờ lành bằng máy Toyota được, chắc chắn luôn. Tóm lại mỗi người có những nhu cầu khác nhau nên sẽ chọn xe theo tiêu chí của mình thôi, cụ nào theo số đông mà không tìm hiểu thì âu cũng là học phí thôi

quandicom

Xe buýt

Phuochau

Đi bộ
Bác nào ở SG inbox cho mình giá FFC bản 5d với ạ, em mới join otofun và đang tìm mua cái xe đầu tiên, thấy FFC an toàn...