[Funland] Focus_S: Ảnh chụp chơi (phòng số 2)

vungocanhxd

Xe tăng
Ai thế nhỉ, gặp nhau chưa, hôm đó nắng đẹp mà, sao lại om hàng thế ? :) Cũng tiếc là không tham gia đc với mọi người vì mải mê với hình S

Bạn ở HN hay TN? tớ gọi
Em ở HN ạ, em biết cụ, biết cả bác Teredo, bác Teredo tháng sau đi leo Phan đúng không vậy. Hôm đó trời đẹp chụp cũng nhiều nhưng về chưa có thời gian và cũng không biết post vào đâu ạ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Teredo

Xe tải
Em ở HN ạ, em biết cụ, biết cả bác Teredo, bác Teredo tháng sau đi leo Phan đúng không vậy. Hôm đó trời đẹp chụp cũng nhiều nhưng về chưa có thời gian và cũng không biết post vào đâu ạ.
Dùng ánh sáng làm đường dẫn quá đỉnh, CHÓI LỌI nhưng công sáng thế này con trâu ghi vào máy khó sáng như đc thế! Tháng sau chơi fan, không open vì đông quá khó chăm sóc :) Có hứng thú thì đi nhé.

Teredo

Xe tải
Hoa đỏ rượu đỏ môi đỏ
Hoa tàn rượu cạn môi chẳng đỏ

Nó vừa uống rượu vang "cười..."

tunni

Xe tải
Rồng Thăng Long
Ảnh chụp nhanh khi em đang đi xe máy trên cầu Vĩnh Tuy.​
[/url]

phamanhphat

Xe máy
có sắc thái riêng bác nhở...

vungocanhxd

Xe tăng
Dùng ánh sáng làm đường dẫn quá đỉnh, CHÓI LỌI nhưng công sáng thế này con trâu ghi vào máy khó sáng như đc thế! Tháng sau chơi fan, không open vì đông quá khó chăm sóc :) Có hứng thú thì đi nhé.
Dạ em đi chơi cùng Quang Duy nên nghe Duy gọi điện hỏi bác và hoãn leo phan ngày hôm đó để chờ đi với bác. Em thì chắc không đi được ạ mặc dù cũng rất máu nhưng do công việc nên chưa sắp xếp được bác ạ hi vọng có dịp khác joint cung bác
Hôm em đi thì thời tiết nó như này cụ Phó ơi
Em sửa lại ảnh này bằng lightroom xem có đẹp hơn không cụ phó

Chỉnh sửa cuối:

focus_S

Xe điện
Dạ em đi chơi cùng Quang Duy nên nghe Duy gọi điện hỏi bác và hoãn leo phan ngày hôm đó để chờ đi với bác. Em thì chắc không đi được ạ mặc dù cũng rất máu nhưng do công việc nên chưa sắp xếp được bác ạ hi vọng có dịp khác joint cung bác
Hôm em đi thì thời tiết nó như này cụ Phó ơi
Thời tiết ủng hộ nhỉ. chắc còn nhiều ảnh đẹp :D

focus_S

Xe điện
Mải miết cuộc hành trình, tin tức không thể cập nhật liên tục vì đi hưởng cái no con mắt, ghi được bao nhiêu ảnh thì ghi. Đôi khi được tâm tình với những người bạn ít hay nhiều tuổi hơn còn giá trị hơn một bức ảnh may mắn.

Trẻ phải có trí là đúng rồi

:(( :(( :(( :(( tương lai là đây . Thời sự nóng bỏng của Teredo :D

laobaba

Xe đạp
@ Anh Chị noicomdien: Chuyến đi Tây Bắc của em thời tiết rất đẹp ạ khu vực Tú Lệ Mù Căng Chải đổ nước không đều nhưng em lại thấy rất đẹp vì nó như bảng mầu có nhiều mầu sắc đen xen :D . Ở Y Tý thì đổ nước nhiều hơn ạ , sáng đi vào mù trời tầm nhìn chỉ 3 đến 4 m đã tưởng ăn bữa trưa rồi lang thang lung tung trong sương mù rồi về ai ngờ đến giờ Ngọ nắng bừng lên vậy là thu quân quay lại đi qua đâu đẹp cũng dừng để chụp :D . Cá nhân em thì lại rất thích khung cảnh lúc trời đang mờ sương thi thoảng thấy bóng người ẩn hiện trước mặt . Có điều chẳng gặp được cảnh mây luồn chị ạ . Ảnh em chụp thì khỏi nói khỏi bình :D chỉ là ảnh thời sự thôi em úp lên báo cáo ạ

Tú Lệ Mù Căng Chải khi em đến đây trời gần tắt nắng thì thế này ạ

Còn Y Tý chiều đó như vầy :D

Cây đàn ghi ta :D

vungocanhxd

Xe tăng
laobaba;13657664 [IMG nói:
https://lh3.googleusercontent.com/-VpOCCrn4AZA/UY_MZRJWHDI/AAAAAAAARYA/1cY1af9UT94/s800/_MGL0007.jpg[/IMG]
Tấm này của chị cái mặt ruộng còn đẹp hơn của em, ống kit của em nó không lên tương phản rõ rệt được nên chất lượng ảnh còn nhiều hạn chế,

Chỉnh sửa cuối:

Teredo

Xe tải
Tiếp tục dòng chảy

Non nước mây trời ở đây rất đẹp nhưng thiếu một thứ trong rất nhiều cái thiếu đó là sạch, vệ sinh không tốt, bảo vệ môi trường giống như duy trì nồi cơm.

Anh quy hoạch xem ra cắt chém cơm bà con mới đúng quy hoạch

Đi khắp vùng không có hình ảnh vĩ đại nhưng có hình ảnh cuộc sống mà không cần chụp

Teredo

Xe tải
Vịnh Vĩnh Hy, nóng như đổ lửa đo nhiệt môi trường từ xe ra là 42°C trong lúc toàn quốc thời tiết dịu mát, đèo không cao nhưng gió thì lay cả người, ở bất kể chỗ nào mồ hôi ra như đang trong phòng xông hơi, cảnh đẹp lắm được tắm biển thì thích nhưng quá nắng hơn nữa thời gian không cho phép. Cả chuyến đi tôi chỉ tắm biển đúng 5 phút gọi mà nhúng nước để tiếp tục hành trình thì đúng hơn.

Thuyền nhỏ như đồ chơi chi chít mặt nước cắm vào bờ, có thời gian mà chụp cũng hay

Đường vắng vì quá nóng

Cây cỏ vẫn tốt tươi

Bầu trời trong vắt, rất ít mây trắng chỉ một màu xanh

Những con đường mới làm rất to và rộng, chẳng biết để làm gì khi mà mật độ xe qua đây rất ít hỏi người dân họ nói vậy mà cũng thật thế, con đường xưa rất tốt giờ nham nhở mà làm mãi không xong, chỉ một xe đi qua là bụi khủng khiếp trong cái nắng điên cuồng.

Người gần 70kg cộng thêm đồ mà gió đưa lung lay

Teredo

Xe tải
Một ...

Một ...

Một ...

Một ...

Một ...

Một ...

Một ...

Một ...

Một ...