Ford Ecosport - kia rio hay mazda 3 mới cho nữ?‏

kduc

Xe container
Vì cụ đã có 1 e buổi sáng nên nếu là e thì e múc e Ecosport, đi xa đi gần đều chủ động.

quanghaiford

Xe đạp
làm một em ford ecosport màu xanh . quá đẹp cho nữ.hi

Lacet_ti

Xe container
Theo đánh giá chủ quan của em về 3 xe cụ đang lựa chọn:
- xe hàn đi chỉ được options nhưng và chỉ được thời gian 1,2 năm đầu là tã ngay
- xe mỹ đi khỏe, vỏ cứng cáp, options đã cải thải thiện nhưng đi lại có vẻ tốn xăng
- xe nhật động cơ bền bỉ, options đã cải thiện để cạnh tranh, giữ giá nhưng đi lại chán ( e chưa đi thử mazda 3 new )
Nếu cụ tài chính dư giả thì có thể chọn mazda 3 2015.
Còn không thì nên lấy cái Ecosport chiếc xe Suv thành phố options nhiều, đủ tiêu chí cụ đề ra
Chúc cụ sớm lựa chọn xe sớm để đón tết...Nếu chọn Ecosport thì ới em để nhận giá tốt cụ nhé
Cụ nhận xét xe thế này mà cũng đủ trình làm sell, quá ngán ngẩm.

trongtam81

Xe tải
Chả biết cụ chủ đã mua xe chưa nhưng theo ngu ý của e, nếu mua xe nữ thì cụ chọn cho e mazda 3 màu đỏ hoặc trắng ah, ecosport nhìn thô lắm. Còn về thân vỏ thì cả 2 dòng này vỏ dày, chắc chắn

chevrolet.hn

Xe tải
Nhà em hiện đang có 1 xe kia morning số sàn, đang có nhu cầu mua thêm 1 xe tự động cho nữ đi được, sau khi đi khắp các showroom thì thích 3 xe sau: kia rio (điểm cộng là xe nhập khẩu, nội thất đẹp giá cả phải chăng tầm 540), xe Ford Ecosport (điểm cộng là xe gầm cao, tránh được ngập nước, khởi động bằng nút bấm, giá thì cao hơn tầm 660tr) và xe thứ 3 là mazda mới ra (bản sedan hoặc hatchback 1.5, điểm cộng nội thất đẹp, design đẹp giá thì đang có khuyến mãi còn ~730tr)

Các bác cho em lời khuyên, 2 xe ford và mazda thì khá tốt nhưng lại lắp ráp trong nước, không biết có ai đã đi thử xe nào trong 3 xe này rồi cho em lời khuyên được không? Các yếu tố đánh giá bao gồm: cho nữ mới có bằng đi được (dễ xoay sở trong tp, cảm giác lái tốt, quay đầu lùi xe dễ...)

Thu nhập của em ổn định đủ để nuôi 2 xe. và giá 3 xe kia hơi chênh nhau nhưng nhà em vẫn cố được, chỉ muốn hỏi các bác ý kiến:
Kia Rio: giá rẻ, cũng khá bé, nhập hàn quốc, nhưng không biết động cơ về lâu dài có bền không?
Ford Ecosport: giáng SUV, cao nhưng không biết liên doanh trong nước có ok ko? về cảm giác lái cũng như độ ồn..
Mazda 3: con này em kết vì đỉnh về mọi mặt, thiết kế etc nhưng cũng hỏi thêm nếu ai đã lái thử xem có xứng đáng bỏ thêm ~100tr để up lên con này không (từ ecosport)

Đức
Tiền nào của ấy bác ạ. bác có đủ khả năng rước 1 trong 3 em đó thì cái nào cũng hợp lý cả là nữ đi thì em M3 rất đẹp.

TiếnĐạt

Xe tải
Nếu có tiền thì M3 new vẫn là chuẩn nhất, mà cụ fai so sánh M3 với FF chứ, so với eco thì eco sao có cửa.

BMW.de

Xe hơi
Em vote cho Mazda 3 màu trắng.