Khoe xe Ford Everest 2.2 Tita đổi màu xanh đen

VNTL-SEPRE.24

Xe buýt
Heê em fun tý nhân viên cụ cao 1,7 chứ cao 3m thì vẫn phải phát biểu là thoải mái mà cụ, cụ hôm nào nhờ ông sếp nào cao tầm 1,6m ngồi thử xem sao hee
Chú nào phát biểu chật chội, mai nghỉ việc nha. Làm mất sự sung sướng của Sep.

teana2009

Xe hơi
Xe đẹp quá, chúc mừng cụ chủ

Quanglun

Xe tải
Vâng cảm ơn bác.
Em định lái thử con này mà ko có xe, bác nào mua rồi, bản 2.2 cho em lái ké tý dc ko? Phân vân nó với San diesel quá.
San thì hơn cái hp, Ford thì em đang đi esc quen rồi. Giờ chưa biết chọn cái gì
e nghĩ ev sẽ bền bỉ hơn san về chất liệu kim loại

sonnt06

Xe tải
Xe cụ chủ đẹp quá. Chẹp chẹp

tuananh_tlu

Xe buýt
Xe đẹp thật, cưỡi nó chắc thích lắm

tuananh_tlu

Xe buýt
Vâng cưỡi e này như "cưỡi" một e gái xinh đẹp quyến rũ lại khỏe mạnh chịu chơi dễ tính cụ ah. Bt gái xinh thì không dễ mà gái dễ chẳng bao giờ xinh. E nó đủ hết.
Thế bác có đủ sức điều khiển "em gái " đó ko :))

Wintemrach

Xe tải
E định lên eve 2.2 tita mà hàng ngày đi lại ít quá ko phát huy hiệu quả máy dầu. Cụ chạy qua cx5 rồi, cụ đánh giá nó ntn? Ko biết sang năm escape mới có về ko nữa?
Trước khi chạy New Everest em cũng chạy CX5 cụ à. Nếu tính giá nhiên liệu thì chắc là CX5 sẽ tương đương với bản 2.2 vì bản 3.2 em chạy trong nội đô hết 12l/100km. Còn các mặt khác thì nó hơn hẳn CX5.

sudoai

Xe tăng
Trước khi chạy New Everest em cũng chạy CX5 cụ à. Nếu tính giá nhiên liệu thì chắc là CX5 sẽ tương đương với bản 2.2 vì bản 3.2 em chạy trong nội đô hết 12l/100km. Còn các mặt khác thì nó hơn hẳn CX5.
Hiệu quả ở đây ý e là máy dầu di chuyển những cung đường dài, chạy nhiều. Còn tiêu thụ nhiên liệu e ko quân tâm lắm, e chỉ thích máy khoẻ chấm to thôi:D. Cv của e di chuyển ít, chỉ cuối tuần đi chơi nên đổi xe cũng khó chọn.

similacvietnam

Xe hơi
Cụ chạy tốn dầu nhỉ.Biết hay tắc đường,nhưng 1 bình mà chỉ chạy được gần 700km thì hơi lục tốn.Hay cụ dùng em nó thay KS :))

frenchiebull

Xe buýt
Báo cáo các cụ e vừa lắp racechip ultimate (RU - tăng công suất) và racechip response controle (RC - tăng độ nhạy chân ga), đáng tiếc cái RU đang có vđề nên e tạm tháo ra chỉ để lại cái response controle (cụ bán hàng bảo đây là cái làm nhạy chân ga, giảm thiểu tối đa độ trễ). E set mức cao nhất theo HDSD ngta gọi là mức đem lại cảm giác như lái một chiếc xe thể thao. Cảm giác đúng là phê ạ, trưa nay e chạy hn - lào cai lúc 13h đến yên bái mưa to long trời lở đất đang bon bon 100km/h thì nghe đến xèo một cái chỉ kịp nhìn thấy bóng con Q7 trắng bay như tên lửa vượt qua xe mình. Đang muốn thử độ bốc của cái RC này e liền đạp lún ga bám theo, cũng không khác gì máy bay phản lực. Đến lúc cách cụ audi tầm 50m e mới nhìn rõ bỉm cụ 30E 998.9x, nếu cụ trên này e xin đc vodka cụ. Sau đó e bắt đầu cho xe chậm lại tý cách cụ kia 100m thì e bám mít cụ ấy như hình với bóng. Chắc cụ audi cũng nhận ra e nên cụ càng phi ác. E xin nhắc lại lần nữa mưa khi đó trắng xóa trời đất cụ nào ở yb trưa nay 13h xác nhận hộ e. Trong cơn mưa kinh hoàng e với cụ kia rẽ sóng điên dại, đồng hồ chỉ 130, 140 rồi có lúc 160/h. E thì chỉ có duy nhất một mục đích là bám mít cụ q7 sát sao nhất có thể. Q7 và FE cứ ào ào vượt qua từng km đường, từng chiếc xe cont, xe khách, xe con, mỗi lần vượt xe là cả một sự hưng phấn tuyệt đối mà con RC mang lại, e có thể khẳng định là FE 2.2 độ RC của e khi ấy ko quá lép vế Q7 là bao. Cũng có thể do cụ audi chưa phi hết sức vì mưa to quá, nhưng chưa một giây nào e để cụ ấy thoát khỏi tầm khoảng cách 100m mà e tạo ra giữa 2 xe. Và chắc chắn so với con ếch 2005 3.0 V6 ngày trước e đi thì độ bốc lần này của FE 2.2 là tương đương. Bám đuổi như hình với bóng đc khoảng 30km thì mưa tạnh cái rụp làm e phải quay lại tốc độ quy định khi đó là 80km/h vì e sợ bị bắn. Chỉ một nháy mắt sau khi e hãm tốc độ thì bóng con q7 đã trở nên bé tý tận nơi chân trời, đúng là có điều kiện các cụ ah, cụ ấy phóng như thể con đường là do cụ ấy xây nên :((.

Sau trải nghiệm trưa này thì e rất hài lòng với cái RC, xe đi quá bốc mà độ trễ chân ga gần như không còn, từ đứng im lên 5-60km/h chỉ với một cái vẩy chân, đang ở dải tốc độ 70-80 đạp lún ga nghe tiếng động cơ rít như máy bay phản lực vèo cái lên 120-130 sướng tê người, giờ e chờ lắp lại cái RU xem hiệu quả ntn nữa thôi \:D/.

Chỉnh sửa cuối:

hector

Xe hơi
Báo cáo các cụ e vừa lắp racechip ultimate và racechip response controle, đáng tiếc cái RU đang có vđề nên e tạm tháo ra chỉ để lại cái response controle (cụ bán hàng bảo là cái làm nhạy chân ga, giảm thiểu tối đa độ trễ). E set mức cao nhất theo HDSD ngta gọi là mức đem lại cảm giác như lái một chiếc xe thể thao. Cảm giác đúng là phê ạ, trưa nay e chạy hn - lào cai lúc 13h đến yên bái mưa to long trời lở đất đang bon bon 100km/h thì nghe đến xèo một cái chỉ kịp nhìn thấy bóng con Q7 trắng bay như tên lửa vượt qua xe mình. Đang muốn thử độ bốc của cái RC này e liền đạp lún ga bám theo, cũng không khác gì máy bay phản lực. Đến lúc cách cụ audi tầm 50m e mới nhìn rõ bỉm cụ 30E 998.9x, nếu cụ trên này e xin đc vodka cụ. Sau đó e bắt đầu cho xe chậm lại tý cách cụ kia 100m thì e bám *** cụ ấy như hình với bóng. Chắc cụ audi cũng nhận ra e nên cụ càng phi ác. E xin nhắc lại lần nữa mưa khi đó trắng xóa trời đất cụ nào ở yb trưa nay 13h xác nhận hộ e. Trong cơn mưa kinh hoàng e với cụ kia rẽ sóng điên dại, đồng hồ chỉ 130, 140 rồi có lúc 160/h. E thì chỉ có duy nhất một mục đích là bám mít cụ q7 sát sao nhất có thể. Q7 và FE cứ ào ào vượt qua từng km đường, từng chiếc xe cont xe khách, xe con, mỗi lần vượt xe là cả một sự hưng phấn tuyệt đối mà con RC mang lại, e có thể khẳng định là FE 2.2 độ RC của e khi ấy ko quá lép vế Q7 là bao. Cũng có thể do cụ audi chưa phi hết sức vì mưa to quá, nhưng chưa một giây nào e để cụ ấy thoát khỏi tầm khoảng cách 100m mà e tạo ra giữa 2 xe. Và chắc chắn so với con ếch 2005 3.0 V6 ngày trước e đi thì độ bốc lần này của FE 2.2 là tương đương. Bám đuổi như hình với bóng đc khoảng 30km thì mưa tạnh cái rụp làm e phải quay lại tốc độ quy định khi đó là 80km/h vì e sợ bị bắn. Chỉ một nháy mắt sau khi e hãm tốc độ thì bóng con q7 đã trở nên bé tý tận nơi chân trời, đúng là có điều kiện các cụ ah, cụ ấy phóng như thể con đường là do cụ ấy xây nên :((.

Sau trải nghiệm trưa này thì e rất hài lòng với cái RC, xe đi quá bốc mà độ trễ chân ga gần như không còn, đang ở dải tốc độ 70-80 đạp lún ga nghe tiếng động cơ rít như máy bay phản lực vèo cái lên 120-130 sướng tê người, giờ e chờ lắp lại cái RU xem hiệu quả ntn nữa thôi \:D/.

Nghe cụ tả e cũng thấy suớng tê (lây ạ :))

Aon

Xe tăng
Báo cáo các cụ e vừa lắp racechip ultimate (RU - tăng công suất) và racechip response controle (RC - tăng độ nhạy chân ga), đáng tiếc cái RU đang có vđề nên e tạm tháo ra chỉ để lại cái response controle (cụ bán hàng bảo đây là cái làm nhạy chân ga, giảm thiểu tối đa độ trễ). E set mức cao nhất theo HDSD ngta gọi là mức đem lại cảm giác như lái một chiếc xe thể thao. Cảm giác đúng là phê ạ, trưa nay e chạy hn - lào cai lúc 13h đến yên bái mưa to long trời lở đất đang bon bon 100km/h thì nghe đến xèo một cái chỉ kịp nhìn thấy bóng con Q7 trắng bay như tên lửa vượt qua xe mình. Đang muốn thử độ bốc của cái RC này e liền đạp lún ga bám theo, cũng không khác gì máy bay phản lực. Đến lúc cách cụ audi tầm 50m e mới nhìn rõ bỉm cụ 30E 998.9x, nếu cụ trên này e xin đc vodka cụ. Sau đó e bắt đầu cho xe chậm lại tý cách cụ kia 100m thì e bám mít cụ ấy như hình với bóng. Chắc cụ audi cũng nhận ra e nên cụ càng phi ác. E xin nhắc lại lần nữa mưa khi đó trắng xóa trời đất cụ nào ở yb trưa nay 13h xác nhận hộ e. Trong cơn mưa kinh hoàng e với cụ kia rẽ sóng điên dại, đồng hồ chỉ 130, 140 rồi có lúc 160/h. E thì chỉ có duy nhất một mục đích là bám mít cụ q7 sát sao nhất có thể. Q7 và FE cứ ào ào vượt qua từng km đường, từng chiếc xe cont, xe khách, xe con, mỗi lần vượt xe là cả một sự hưng phấn tuyệt đối mà con RC mang lại, e có thể khẳng định là FE 2.2 độ RC của e khi ấy ko quá lép vế Q7 là bao. Cũng có thể do cụ audi chưa phi hết sức vì mưa to quá, nhưng chưa một giây nào e để cụ ấy thoát khỏi tầm khoảng cách 100m mà e tạo ra giữa 2 xe. Và chắc chắn so với con ếch 2005 3.0 V6 ngày trước e đi thì độ bốc lần này của FE 2.2 là tương đương. Bám đuổi như hình với bóng đc khoảng 30km thì mưa tạnh cái rụp làm e phải quay lại tốc độ quy định khi đó là 80km/h vì e sợ bị bắn. Chỉ một nháy mắt sau khi e hãm tốc độ thì bóng con q7 đã trở nên bé tý tận nơi chân trời, đúng là có điều kiện các cụ ah, cụ ấy phóng như thể con đường là do cụ ấy xây nên :((.

Sau trải nghiệm trưa này thì e rất hài lòng với cái RC, xe đi quá bốc mà độ trễ chân ga gần như không còn, từ đứng im lên 5-60km/h chỉ với một cái vẩy chân, đang ở dải tốc độ 70-80 đạp lún ga nghe tiếng động cơ rít như máy bay phản lực vèo cái lên 120-130 sướng tê người, giờ e chờ lắp lại cái RU xem hiệu quả ntn nữa thôi \:D/.

Chắc cụ Q7 tưởng cụ đi đòi nợ thuê nên mới chạy ác thế :)) Chúc mừng cụ tiêm thuốc xuân dược cho vợ 2 thành công, nhưng cẩn thận an toàn, mưa bão mà cụ quẩy ác thế.

SevenCarLounge

Xe đạp
Em đoán màu này sẽ là mốt của năm tới!

Phú Hoàng

Xe điện
Đẹp quá cụ à, bản 3.2 thì chắc phê lắm nhưng mà nhiều xiền hehe

Binhtn99

Xe buýt

Kiểu này em phải cố chơi như cụ mới được đây

Râu Minh

Xe buýt
E bị nghiện màu xanh navy nên sau khi lấy xe về e cho thẳng vào gara quen sơn đổi màu. Vỏ xe sơn từ đen thành xanh đen, cản trước sau và giá nóc gốc màu bạc sáng hơi yếu e cũng sơn xuống vài độ thành màu ghi xám nhìn khỏe hơn hẳn. Giờ đc cưỡi đúng chiếc xe m thích với màu m thích cảm giác rất là hưng phấn.

Tiếp theo e muốn sơn đổi màu cả nhựa cứng bên trong thành màu da bò, bọc lại ghế màu da bò luôn các cụ nghĩ có nên ko ạ. Vì e đã hỏi vụ sơn nhựa cứng bác thợ quen bảo ko nên vì rất dễ bong tróc ghẻ lở :(

thay đổi màu nguyên bản xxx nó không phạt hở cụ?