Đánh giá Ford Exproder - đánh giá trực quan

Ford.auto

Xe máy
Thông báo với các cụ là con Ex ở Việt Nam mình có cái bệ thò thụt này nhé. Mời các cụ ra showroom chém gió cho nó trực quan ạ. :D
Explorer do Ford VN nhập ko có bệ thò thụt cụ nhé, thay vào đó là 2 màn hình DVD cho hàng ghế thứ 2 + cặp tai nghe bluetooth và 2 cái điều khiến:D. Hôm trước em giao 1 bé trắng ngọc trinh dỡ ra xem mà quên ko chụp ảnh hầu các cụ. Ford VN đổi option để phù hợp với thị hiếu giải trí của dân ta. Dù sao lắp cái bậc cũng dễ và hạt dẻ hơn mà cụ. Bậc cứng chắc tầm 5 -7 củ, loại thò thụt thì em không biết.

Buki

Xe điện
Explorer do Ford VN nhập ko có bệ thò thụt cụ nhé, thay vào đó là 2 màn hình DVD cho hàng ghế thứ 2 + cặp tai nghe bluetooth và 2 cái điều khiến:D. Hôm trước em giao 1 bé trắng ngọc trinh dỡ ra xem mà quên ko chụp ảnh hầu các cụ. Ford VN đổi option để phù hợp với thị hiếu giải trí của dân ta. Dù sao lắp cái bậc cũng dễ và hạt dẻ hơn mà cụ. Bậc cứng chắc tầm 5 -7 củ, loại thò thụt thì em không biết.
Đúng rồi, hôm đó em mở ra có thấy nó thò ra đâu?Thế đặt Ford Viet Nam thì có lắp ko hả cụ?

Ni no Kuni

[Tịch thu bằng lái]
Lắp bệ cứng dễ mà, vì Ford Explorer có bán bên anh Tập. các cụ cứ đi đi, sau có nhu cầu sẽ nhiều bên nhập về các cụ lắp thoải mái, giá hạt dẻ.
Còn bệ điện em nghĩ không nên lắp vì nó không phải nguyên bản lại động dây dợ mệt lắm. Mà ở VN bệ cứng hợp hơn vì nó còn làm cả tính năng cản bùn bắn lên cửa xe nữa. Đường mình bẩn lắm, nhất là trời mưa dầm, xe nào có bệ cứng đỡ bẩn hơn hẳn :P

hasj

Xe tải
Website
fordlongbien9s.com
Có được kết quả ngày hôm nay cũng là nhờ một phần rất lớn vào sự đoàn kết của chúng ta. Các cụ mợ tiếp tục phát huy để ra Tết em xúc tiến có khuyến mại ạ. :)
ra tết cụ mua ới e e KM cho cụ nhé ;))

msbnty-29

Xe tải
Hiện tại FOrd Explorer nguyên giá giao xe trước tết. Tặng một thảm thái lan, một gói bảo dưỡng 10 triệu. Các cụ alo em 096 3639 583 ạ
Lậy các cụ sale, cách đây mấy hôm thì deal luôn đi giờ khách đang cong đ.ít đi chúc Tết thì lại tranh nhau bán kèm khuyến mại. Thôi, chả trách các cụ, lỗi là do giám đốc của các vị tham và quá tham.

msbnty-29

Xe tải
ra tết cụ mua ới e e KM cho cụ nhé ;))
Giờ này cụ vẫn còn cành cao giề;)) cụ trên kia khuyến mại thảm + bảo dưỡng 10 củ kìa. Vấn đề giờ các cty đang đi chúc Tết nên hơi căng.

hasj

Xe tải
Website
fordlongbien9s.com
Lậy các cụ sale, cách đây mấy hôm thì deal luôn đi giờ khách đang cong đ.ít đi chúc Tết thì lại tranh nhau bán kèm khuyến mại. Thôi, chả trách các cụ, lỗi là do giám đốc của các vị tham và quá tham.
chưa hết kênh đâu cụ,mà giờ cũng k còn xe ạ

classicaudio

Xe tải
E thấy mấy cậu sale báo Ex chênh +0,00đ rồi các cụ nhé, cụ nào máu múc thôi.
{Khactuyen}

phucbonguyen

Xe điện
Ở VN một bộ phận ko nhỏ khách và sale ford cho rằng đồng tiền đi trước là đồng tiền khôn cụ ạh :)). Khổ, những cụ mua Explorer thì có ông nào là ko có xe đâu vì vậy có thể hiểu đa phần bán chênh cho mấy ông ngoài tỉnh, mấy ổng đó thì ghê rồi, thủ đô xách dép :))
cụ nói chuẩn,T.Hoá cũng có mấy ẻm rồi,chăc chắn kênh nên có xe sớm,rặt 1 mớ thừa tiền cụ nhẩy

corollaJ

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi, con này nội thất có những mầu gì có thể chọn nhỉ (kể cả là đặt hàng đại lý thay vì lấy xe đã nhập về)?

msbnty-29

Xe tải
Các cụ cho em hỏi, con này nội thất có những mầu gì có thể chọn nhỉ (kể cả là đặt hàng đại lý thay vì lấy xe đã nhập về)?
Hiện nay nội thất chỉ có 1 mầu vàng be ghế da thôi cụ. Ko biết đợt sau có về ghế da màu đưn ko? Em thích ghế da màu đen, vàng này ko thích.

msbnty-29

Xe tải
cụ nói chuẩn,T.Hoá cũng có mấy ẻm rồi,chăc chắn kênh nên có xe sớm,rặt 1 mớ thừa tiền cụ nhẩy
Chắc họ kiếm tiền dễ quá nên chơi trước thiên hạ. Em kể cả dễ kiếm thì cũng thong thả, lặng lẽ từ từ :))

Buki

Xe điện
Cụ Buki lấy xe đi kìa???

{Khactuyen}
Em những ngày này cuối năm toàn ở trên xe từ sáng tới tối mới về đến nhà. Nhong nhong đi hết chỗ này tới chỗ khác chúc tết. Giờ này có đánh đố bớt 100tr em cũng chịu, ko thể thu xếp mà mua đc. Ra giêng khéo phải tầm 20 âm lịch may ra ngó lại cái vụ xe cộ này. Giá mà tuần trước gọi lúc đó em đang rảnh thì lấy rồi. Chán Ford lắm, lúc cần thì kiêu, giờ gọi làm giề :))

fadco

Xe container
Em những ngày này cuối năm toàn ở trên xe từ sáng tới tối mới về đến nhà. Nhong nhong đi hết chỗ này tới chỗ khác chúc tết. Giờ này có đánh đố bớt 100tr em cũng chịu, ko thể thu xếp mà mua đc. Ra giêng khéo phải tầm 20 âm lịch may ra ngó lại cái vụ xe cộ này. Giá mà tuần trước
gọi lúc đó em đang rảnh thì lấy rồi. Chán Ford lắm, lúc cần thì kiêu, giờ gọi làm giề :))
Em giống cụ nhong nhong trên đường nhưng éo phải chúc tết mà là đi đòi nợ:)))