Ford Fiesta ai đã dùng qua xin chia sẽ kinh nghiệm và các bệnh cảm cúm vặt của em nó?

29A 000.13

Xe tải
Hôm em đưa xe bà cả vào bd 1000km ở FHN, họ làm xe em hết tất cả 1h 45' mới xong. Em ngồi và ra đó thấy thợ làm cũng chi tiết. Đồng thời lúc này trên hệ thống của dvu bd của FHN chính thức có mã xe bà cả em để theo dõi kể từ giờ. Làm lâu quá em cũng nóng ruột. Em thấy cũng Test tiếc các thứ và bảo nó lưu hệ thống roài...
Còn dầu em cũng cần thận trước khi đi em ghi lại mã, khi đến bảo phải thay loại mà 10000km mới thay, chú dv bảo là a an tâm loại FFi mới phải thay loại dầu đó và bên em chỉ có loại đó. em ừ, khi thay em cũng ra ngó đúng mã ko, đúng thật. Sau đó thì in hóa đơn đàng hoàng thể hiện đúng mã dầu đó và mình thanh toán.
Cụ bảo dưỡng ở HN Ford như vậy là chuẩn đấy! Dầu máy của Ford thay cho từng loại xe có mã cụ thể cụ ạ, e cứ thay dầu, lọc dầu ở hãng đắt rẻ 1-2trăm chả đáng là bao nhưng được cái an tâm cụ ah!

vncfifa

Đi bộ
Vợ 2 Fiesta của em là một trong những xe đầu tiên luôn, từ tháng 4/2011, chạy được 5,6 vạn, chẳng ốm yếu bệnh tật gì, mỗi bệnh acquy yếu, đi chậm thì chết máy thôi!
V2 ffi của em cũng khá giống của V2 của bác, em sống chung với nó đã 6.7 vạn từ 6/2011, V2 em chẳng cảm sốt gì trừ 1 lần lúc 5 vạn sáng ra không đề được, em hỏi CVDV nhờ cho người tới câu bình nổ máy đi thẳng ra tiệm ắc quy thay bình mới là V2 em lại OK đến giờ.

Em đáng giá V2 ffi của em: ngon&lành,cảm giác phê phê khi nhấn ga vượt xe khác, ít hao xăng 7.24L/100km trung bình (4863L/67130km) theo số liệu em nạp vào app My Car trong điện thoại từ lần em cho nó em ăn lần đầu tiên đến giờ. Em ở gần cầu Tham Lương Q.12 tp.HCM đi làm ngoại thành cách nhà 30km, it đi trong nội thành.

@bác chủ: bác yên tâm sống với V2 ffi của bác nhé.

XTLN

Xe hơi
Hôm em đưa xe bà cả vào bd 1000km ở FHN, họ làm xe em hết tất cả 1h 45' mới xong. Em ngồi và ra đó thấy thợ làm cũng chi tiết. Đồng thời lúc này trên hệ thống của dvu bd của FHN chính thức có mã xe bà cả em để theo dõi kể từ giờ. Làm lâu quá em cũng nóng ruột. Em thấy cũng Test tiếc các thứ và bảo nó lưu hệ thống roài...
Còn dầu em cũng cần thận trước khi đi em ghi lại mã, khi đến bảo phải thay loại mà 10000km mới thay, chú dv bảo là a an tâm loại FFi mới phải thay loại dầu đó và bên em chỉ có loại đó. em ừ, khi thay em cũng ra ngó đúng mã ko, đúng thật. Sau đó thì in hóa đơn đàng hoàng thể hiện đúng mã dầu đó và mình thanh toán.
Em cũng tậu ở HNF cụ à, em chuẩn bị được 1000 km đầu rồi, nghe cụ nói cũng thấy khá yên tâm.

HQ.Civic

Xe hơi
Em cũng tậu ở HNF cụ à, em chuẩn bị được 1000 km đầu rồi, nghe cụ nói cũng thấy khá yên tâm.
Ecob của cụ vưỡn chưa 1000km àh? Hôm nào rảnh giao lưu đi cụ :)
FHN đag sửa chữa nên cũng bề bộn chắc sắp xong.
Ki biết các cụ khác thế nào chứ vc e đến thời điểm nay cảm thấy rất hài lòng với FHN, từ khi đàm phán mua đến giờ, thấy độ nhiệt tình từ Sâu, 2 e phòng bh và nội thất, điện, cvkt, cvdv, tư vấn... rất ok. Lần nào vợ chồng e cũng toàn giờ hiểm mà các bạn ấy vẫn nhiệt tình. Hôm bd 1000km, xong đến giờ ăn mà 1 cvkt và cvdv vưỡn nhịn đói hướng dẫn ... thêm về xe...

codeviet8x

Xe hơi
Website
linatech.vn
em thấy dịch vụ ở ForHN tốt mà, em mới làm bảo dưỡng về, tuy nhiên bảo dưỡng gọi đặt lịch trước