Hết hạn Ford Focus Trend Sedan 2018

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
430 VNĐ

muca

Xe tăng
Hôm qua em xem hình như salon bán dưới 460.
Con đó hơn con này 20 triệu tiền biển. Xe mới bản titan và trend chênh nhau gần 200 triệu, tính đến thời điểm này coi như chênh 30-50 triệu đi.
Vậy em nghĩ xe cụ chủ chỉ gần được 400 thôi nếu không gặp người quá đam mê.
Con mầu trắng của cụ Phuclam auto mầu trắng cụ nhỉ? Kể thời điểm này mua là em gặp cụ đấy luôn. Mỗi tội không thích lắm cái đuôi của bản sedan nên em lấy S. Gì thì gì lấy bản Full vẫn hời hơn bản trend ở thời điểm này.

DynamicStore

Xe buýt
Hôm qua em xem hình như salon bán dưới 460.
Con đó hơn con này 20 triệu tiền biển. Xe mới bản titan và trend chênh nhau gần 200 triệu, tính đến thời điểm này coi như chênh 30-50 triệu đi.
Vậy em nghĩ xe cụ chủ chỉ gần được 400 thôi nếu không gặp người quá đam mê.
Xe cũ nó vô cùng lắm cụ , ko phải như xe mới , vì quan trọng là chất lượng xe . 4,5 tháng trước có vụ bán con đời 2019 giá 430 , xong lên bóc phốt ầm ĩ trên group vì xe bị đâm ngang , thay 2 cửa , gò hàn tùm lum hết cả khung xe , đấy là 1 ví dụ mà bị bóc .Còn nhiều lắm , vì nhiều bác ko biết vẫn dính và vẫn đang đi bình thường

Giá em bán thì là hợp lý ở thời điểm hiện tại chứ chưa muốn nói là rẻ
Vì giá còn thương lượng ạ

DynamicStore

Xe buýt
Con này đi đường bằng thì ngon hơn đi đường núi các bác ạ. Đang lên dốc, ví dụ vòng tua máy đang 1800 chẳng hạn, mà ấn thêm chân ga một chút là xe hẫng một cái rồi máy lên 3000v/ph ngay, xe nó vọt lên, hơi khó chịu
đấy là xe đời từ 2016 về trước với hộp số power , hoặc có vấn đề gì , chứ em chạy ko thấy như cụ nói

Chỉnh sửa cuối:

DynamicStore

Xe buýt
còn nữa ...vụ tua odo thì quá nhiều , xe đi 12 vạn tua về 4 vạn ...thỉnh thoảng lại có bóc phốt trên group
Nói chung các cụ nếu lần đầu mua xe cũ thì nên check kĩ kẻo ôm hận vào người

Xe em bán có thương lượng , nhưng ko bán bằng mọi giá . Xe ngon chuẩn cá nhân dùng muốn bán cho các cụ tiếp nối đam mê .

Chỉnh sửa cuối:
đấy là xe đời từ 2016 về trước với hộp số select , hoặc có vấn đề gì , chứ em chạy ko thấy như cụ nói
Thế chắc chắn bác không chạy đồi núi nhiều như tôi nên bác không biết

Xe cũ nó vô cùng lắm cụ , ko phải như xe mới , vì quan trọng là chất lượng xe . 4,5 tháng trước có vụ bán con đời 2019 giá 430 , xong lên bóc phốt ầm ĩ trên group vì xe bị đâm ngang , thay 2 cửa , gò hàn tùm lum hết cả khung xe , đấy là 1 ví dụ mà bị bóc .Còn nhiều lắm , vì nhiều bác ko biết vẫn dính và vẫn đang đi bình thường

Giá em bán thì là hợp lý ở thời điểm hiện tại chứ chưa muốn nói là rẻ
Vì giá còn thương lượng ạ
Vâng cụ ạ. Nói chung nếu thực sự muốn mua thì phải xem xe mới biết chính xác được. Xe cũ tầm tiền này chênh nhau vài ba chục cũng bt.
Giá xe giờ quá tốt cho những cụ có nhu cầu và có xèng.

phamthoaibk

Xe buýt
Focus có cụ nào chế được cửa gió điều hòa hàng ghế sau chưa nhỉ? Thời tiết HN mùa hè nóng như rang kể có cái cửa gió điều hòa hàng ghế sau thì đi gia đình đỡ vất.

DynamicStore

Xe buýt
Thế chắc chắn bác không chạy đồi núi nhiều như tôi nên bác không biết
Thế à bác , xe bác đời nào vậy, bác kiểm tra xe bác xem có vấn đề gì ko , chứ em nằm ở Group Focus bao năm nay ko thấy bác nào post bài nói về vấn đề này nhất là các xe đời từ 2016 trở về đây , trên hội có khá nhiều thành viên sống ở các tỉnh miền núi phía bắc .

Tuongtien1977

Xe điện
đấy là xe đời từ 2016 về trước với hộp số select , hoặc có vấn đề gì , chứ em chạy ko thấy như cụ nói
2016 trở lại đây là select rồi, trước đó là power ship, trễ ga of hiện tượng tubo lag thì xe nào tăng áp cũng có hiện tượng này, xe chấm to thì thời gian sẽ nhắn hơn do sớm đạt tubo, cụ đi đường đèo dốc nói cũng đúng đấy vì cụ leo dốc chậm đạt vận tốc kích hoạt tubo thôi, việc này là bình thường, nhưng focus khá mạnh em đi sapa dùng số S thì thấy bình thường

DynamicStore

Xe buýt
Focus có cụ nào chế được cửa gió điều hòa hàng ghế sau chưa nhỉ? Thời tiết HN mùa hè nóng như rang kể có cái cửa gió điều hòa hàng ghế sau thì đi gia đình đỡ vất.
2016 trở lại đây là select rồi, trước đó là power ship, trễ ga of hiện tượng tubo lag thì xe nào tăng áp cũng có hiện tượng này, xe chấm to thì thời gian sẽ nhắn hơn do sớm đạt tubo, cụ đi đường đèo dốc nói cũng đúng đấy vì cụ leo dốc chậm đạt vận tốc kích hoạt tubo thôi, việc này là bình thường, nhưng focus khá mạnh em đi sapa dùng số S thì thấy bình thường
em nhầm :P , 2016 trở về đây là select , trước là power

blackpaint

Xe container
Dưới ghế trước có các hốc gió cụ ạ, bật chế độ đấy thổi tung váy, mát lịm.

muca

Xe tăng
Ngoài lề chút, cụ chạy sapa focus có sợ gầm thấp không ạ? Em cũng định làm chuyến lên đấy bằng focus ạ.

CaptainPun

Xe đạp
Ngại thủ tục rút hồ sơ quá. Xe cụ chất quá

Trạng thái
Thớt đang đóng