FORD LASER- Chia sẻ kinh nghiệm- Tư vấn kỹ thuật sửa chữa, sử dụng... (T5-2015)

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhatminh2811

Xe hơi
Cả nhà ai có cái đầu CD theo xe ko dùng ko ạ? Em đang tìm CD theo xe mà còn dùng đc ý ạ..
Thanks ạ.

Vincent Đặng

Xe máy
Cụ phutungford có ba đờ sốc trước xe ford laser duluxe 2002 không ạ! Cụ inbox giúp cháu với nhé!

thanhhv

Xe đạp
Cccm cho em hỏi FL deluxe 2001 có thông khí bình xăng không. Xe em mới mua lại, mấy ngày nay trời nắng nóng thấy mùi xăng nồng nặc trong cốp và khu ghế sau, đã kiểm tra nắp xăng dưới ghế sau nhưng không hở. Xin chân thành cảm ơn cccm đã đọc tin này và cho ý kiến.

KenKen

Xe tải
Các bác cho hỏi vòng tua như này có vấn đề gì không 1.6 mt. Cảm ơn các bác
Kim nhiệt thế kia khả năng là đã tháo hoặc hỏng van hằng nhiệt :D
Có vé thu phí chứng tỏ cụ đang chạy trên cao tốc và đủ lâu để máy nóng lên rồi

ngoctan_ck82

Xe đạp
E đang chuẩn bị lên đời vk 2 nên muốn nhượng lại 1 FL Ghia 1.8AT, đăng kí lần đầu 11/2003. Xe e đi làm hàng ngày, đã đi đc 20 vạn km, máy móc nguyên bản, đã dán kính 3M chính hãng toàn bộ xe (ngày xưa e dán ở 3M Xã Đàn). Mọi thứ theo xe hiện vẫn còn nguyên bản, xe gắn sẵn Vietmap X9, gương chiếu hậu trong xe Broadway chống chói cho tầm nhìn xe rộng hơn. Logo otofun cũng đầy đủ trên đuôi xe. Cụ nào có nhu cầu thực sự thì inbox e, e ở tp Hải Dương. E ko phải dân buôn và muốn lên đời xe nên e muốn gả nhanh ạ! Giá đề xuất cho các Ofer là 270 triệu.

haanhbinan

Xe điện
E đang chuẩn bị lên đời vk 2 nên muốn nhượng lại 1 FL Ghia 1.8AT, đăng kí lần đầu 11/2003. Xe e đi làm hàng ngày, đã đi đc 20 vạn km, máy móc nguyên bản, đã dán kính 3M chính hãng toàn bộ xe (ngày xưa e dán ở 3M Xã Đàn). Mọi thứ theo xe hiện vẫn còn nguyên bản, xe gắn sẵn Vietmap X9, gương chiếu hậu trong xe Broadway chống chói cho tầm nhìn xe rộng hơn. Logo otofun cũng đầy đủ trên đuôi xe. Cụ nào có nhu cầu thực sự thì inbox e, e ở tp Hải Dương. E ko phải dân buôn và muốn lên đời xe nên e muốn gả nhanh ạ! Giá đề xuất cho các Ofer là 270 triệu.
Giá này có cao không các cụ nhỉ

htlongbien

Xe điện
Có vấn đề:
1. Cụ chạy ẩu: máy chưa kịp sấy ấm đủ nhiệt độ đã đạp lên gần 120 cây chuối
2. Cụ chạy liều: Lên đến 120 cây chuối cho dù đường cao tốc cũng không được bỏ tay chụp ảnh nhá
3. Cụ ky bo: đổ xăng lắt nhắt, không quyết luôn đầy bình
Tạm thế đã :))
PS: À mà không hiểu tại sao em đã tậu em xứ Hàn rồi mà vẫn cứ thích lai vãng club FL này mới chết chứ! :D
Mắt cú vọ thế cơ chứ, "chơi" gái Hàn khoái ko cụ :D
FL vẫn còn vấn vương cụ chứng tỏ sức hút ghê gớm lắm đây

Mắt cú vọ thế cơ chứ, "chơi" gái Hàn khoái ko cụ :D
FL vẫn còn vấn vương cụ chứng tỏ sức hút ghê gớm lắm đây
Cùng vòng eo một chấm sáu, gái Mỹ em dận cho phát là lên đỉnh ngay, nhưng gái Hàn nó bắt phải từ từ. Đôi khi phải thay đổi vị trí (tay số) nữa cơ :))
Nói chung về khoản tăng gia tốc thì Hàn đứng sau Mỹ vài bậc. Được cái là trẻ trung và trắng trẻo nên mới dụ dỗ được em. Bây giờ, Ai mà chả thích Ngọc Trinh hơn Angelina jolie :))

anhtungbm

Đi bộ
Kim nhiệt thế kia khả năng là đã tháo hoặc hỏng van hằng nhiệt :D
Có vé thu phí chứng tỏ cụ đang chạy trên cao tốc và đủ lâu để máy nóng lên rồi
Các bác cho em hỏi thêm cái kim nhiệt của em nếu không bật AC thì nằm đúng vị trí 9h kém nhưng bật AC thì nó lại xuống như vậy . Các Bác cho em hỏi vậy là nó bị lỗi gì . Cảm ơn các bác nhiều

htlongbien

Xe điện
Giá này có cao không các cụ nhỉ
Cá nhân em nghĩ là ko cao; vấn đề giờ là ngó chất xe thực sự ntn.

htlongbien

Xe điện
Các bác cho em hỏi thêm cái kim nhiệt của em nếu không bật AC thì nằm đúng vị trí 9h kém nhưng bật AC thì nó lại xuống như vậy . Các Bác cho em hỏi vậy là nó bị lỗi gì . Cảm ơn các bác nhiều
Cụ cho ảnh cụ thể xem ntn, cụ tả không kèm hình thì khó tưởng tượng quá.
Nếu bất thường thì tất nhiên là lỗi kim nhiệt rồi cụ ơi,

ThangTocBac

Xe tăng
Van hằng nhiệt bị bỏ đi mất rồi, khi cụ chạy cao tốc hoặc bật điều hòa thì lưu lượng gió qua két nước cao làm cho nước làm mát lạnh xuống, nếu có van hằng nhiệt thì sẽ không có chuyện đó đâu, lúc nào cũng ổn định ở khoảng 9h cụ nhé.

Vincent Đặng

Xe máy
Các cụ cho cháu hỏi, sao các mục khác cháu lại không cmt được nhỉ? cháu vào gian hàng để hỏi mua mấy cái mà không thấy. Cụ nào biết chỗ ở đâu bán ba đờ sốc trước FL deluxe 2002 chỉ giúp cháu với ạ! Cháu cảm ơn!

Trạng thái
Thớt đang đóng