Ford Mondeo 2.5 V6 ba màn hình có 6 hay 8 túi khí?

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Túi khí nhét trong nệm da là 1 điều rất vô lý và có thể nói không bao giờ có. Nếu 8 túi khí thì bên cạnh nó sẽ nhét trong cột B.
Em khẳng định có túi khí trong nệm da của ghế trước.
Con Mondeo 2003 trước của em bị ngập nước, điện ở ghế lái chết tùm lum, em đã hỏi hãng để thay toàn bộ cái đống điện đóm dưới ghế lái thì thợ của hãng nó khuyên không thay vì nếu thay phải thay cả ghế lái, nó báo giá đâu 01 cái ghế lái khoảng mấy ngàn Ô Ba Ma gì đó (có thể là 3.000$, em nghe xong ngã vật ra ngất luôn nên ko nhớ chính xác), hỏi sao đắt thế thì nó bảo cái ghế lái không đắt lắm, nhưng trong đấy có cái túi khí nên nó mới đắt vậy.
Ặc, post xong mới thấy cái ảnh của cụ 2s.

Chỉnh sửa cuối:

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Nhiều, hầu như tất cả luôn... Túm lại tất cả mời GK cafe.
Túm lại là mọi người bóng bàn đến cái chuyện ngôi nhà mới sắp xong đi. Sao mà E ghét ai hay đánh chống lảng thế không biết. E thề

adco

Xe điện
Em khẳng định có túi khí trong nệm da của ghế trước.
Con Mondeo 2003 trước của em bị ngập nước, điện ở ghế lái chết tùm lum, em đã hỏi hãng để thay toàn bộ cái đống điện đóm dưới ghế lái thì thợ của hãng nó khuyên không thay vì nếu thay phải thay cả ghế lái, nó báo giá đâu 01 cái ghế lái khoảng mấy ngàn Ô Ba Ma gì đó (có thể là 3.000$, em nghe xong ngã vật ra ngất luôn nên ko nhớ chính xác), hỏi sao đắt thế thì nó bảo cái ghế lái không đắt lắm, nhưng trong đấy có cái túi khí nên nó mới đắt vậy.
Ặc, post xong mới thấy cái ảnh của cụ 2s.
Camry Mỹ đều có ảibag ở ghế trước đó bác . Nhưng kinh nhất là mấy ông thấy ghế nĩ nên lột ra bọc da lại luôn . Có chuyên gì nó khỏi bung

chauchau

OF vì cộng đồng
Túm lại là mọi người bóng bàn đến cái chuyện ngôi nhà mới sắp xong đi. Sao mà E ghét ai hay đánh chống lảng thế không biết. E thề
bao giờ có Genesis dẫn đoàn thì mọi chuyện thật đơn giản...

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net

Giangduydat

Xe tăng
Website
www.giangduydat.vn
Thế là tuần này kế hoạch OFF của em không được các bác ủng hộ rồi.:))
Em đi cofe một mình tối qua ở bán đảo Linh đàm. Không có số của cụ nào ở đây để rủ :((