[Funland] Formula 1 - 2021

RAVA

Xe ba gác
Thật sự em thích có nhiều hãng lốp hơn nữa. Đua có nhiều biến số các đội sẽ khó tính toán hơn, kể cả bơm xăng cũng hay
-Có khi quay về số MT cho ae nó có thêm vc để làm chứ cứ để công nghệ nó lv hết cũng chán? :bz

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
-Có khi quay về số MT cho ae nó có thêm vc để làm chứ cứ để công nghệ nó lv hết cũng chán? :bz
Tôi nghĩ, cứ làm như Indycar Serie của tụi Biden, đã ngon lắm rồi: Kỹ thuật viên ít thôi, 2 chú thì phải.
Có đổ xăng.
Phần Aerodynamics thực sự đơn giản.
Như thế, phần lớn nằm trong tay pilot.

Bù lại, đường đua của họ như shjt, rất nhiều đường oval.

November Rains

Xe điện
Trong thời điểm này các hãng lôpz không mặn mà với contest formula1 nên còn lâu lâu nữa mới có thể thay đổi như ae forum mong muốn

wavethai

Xe tăng
Đây là chặng đua ngắn nhất lịch sử: nhõn 2 vòng với hơn 2 phút.😁

RAVA

Xe ba gác
Đây là chặng đua ngắn nhất lịch sử: nhõn 2 vòng với hơn 2 phút.😁
-Bác nói làm e nhớ lại vụ hồi xưa có chặng đua F1 ở Bắc Mỹ chỉ có mấy xe đua với nhau do các đội rủ nhau đình công, chặng đấy MSC về nhất, xem đến hài? :D

j23

Xe container
Nhà em dùng AVG mới bị chặn Foxsport (kênh độc quyền phát F1), đt thì mấy em nói là từ giờ đến tháng 9 thì toàn bộ các nhà cung cấp TH cáp ở VN sẽ ko có bản quyền phát F1 nữa, ko biết có đúng ko. Các cụ tư vấn em chọn nhà cung cấp TH cáp nào có đầy đủ kênh nhất (bao gồm cả F1 với ạ). Thanks
Hồi cuối mùa giải năm ngoái em cũng thấy thông tin chỉ được xem nốt mùa này (2021) do tranh chấp gì đó của hãng mẹ Disney, cũng có thể do chiến lược của nó cắt giảm mảng Public để bán dạng Subs giống Netflix..
Cụ thử hỏi tụi FPT xem ntn..Chứ tương lai em nghĩ là kiểu gì cũng bị chặn kiểu xem tràn lan như hiện nay :) tụi BTC F1 với Tennis với MotoGP còn lâu nó mới chịu như hiện nay :D

November Rains

Xe điện
-Bác nói làm e nhớ lại vụ hồi xưa có chặng đua F1 ở Bắc Mỹ chỉ có mấy xe đua với nhau do các đội rủ nhau đình công, chặng đấy MSC về nhất, xem đến hài? :D
Chặng UsGP có 6 xe đua

Do tranh chấp các nhà cung cấp lốp

Sau đó đến Bridgestone độc quyền cung cấp lốp.

RAVA

Xe ba gác
Nhà em dùng AVG mới bị chặn Foxsport (kênh độc quyền phát F1), đt thì mấy em nói là từ giờ đến tháng 9 thì toàn bộ các nhà cung cấp TH cáp ở VN sẽ ko có bản quyền phát F1 nữa, ko biết có đúng ko. Các cụ tư vấn em chọn nhà cung cấp TH cáp nào có đầy đủ kênh nhất (bao gồm cả F1 với ạ). Thanks
-E dùng K+ hơn chục năm nay vẫn xem F1 bt, chỉ ghét cái hôm nào mưa to thì tèo? ~X(

November Rains

Xe điện
E vẫn dùng K+ mặc dù rất cay thái độ phục vụ của bọn này vì ko có sự lựa chọn nào tốt hơn.

wavethai

Xe tăng
Cụ ngâm cứu android box xem. Free hàng nghìn kênh thể thao, phim truyện, âm nhạc toàn thế giới, chỉ trả mỗi tiền mạng internet

Chỉnh sửa cuối:

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Có 3 teams = 6 xe bác ạ.
hài thật.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay tôi đọc bài phỏng vấn anh Helmut Marko của Red Bull.
Ảnh oánh dá, cái cup của Checo hôm rồi rất nhiều rủi ro:
- Họ mất dầu thủy lực, khi Stop racing, dầu vẫn tiếp tục nhỏ giọt ==> họ phải làm mọi việc để hạn chế áp lực lên cái hydraulic system, từ cái rất nhỏ là Khởi động xe rất rất muộn, đến việc không cho Checo đi vòng vèo để tăng nhiệt độ lốp ...
- Cũng vì lốp khá nguội ==> Checo bị trượt xe và tụt lại 1 chút so với Lewis; đấy là cái may mắn của hắn - và đen đủi cho Seb: Nếu Checo xuất phát tử tế hơn ==> hắn sẽ vượt hơn Lewis 1 chút => Lewis từ làn trong đã đánh bay cả hắn cả Checo rồi.
Anh Seb chỉ cần bẩu Thanh kiu.
- Đến khi về đích rồi, cậu kia cũng phải dừng xe ngay lập tức, vì không rõ phần thủy lực nó hỏng đến đâu.

coindesar

Xe buýt
Nhà em dùng AVG cũng mới đổi kênh không còn Fox Sport nữa. Tìm hiểu thêm thì thấy Disney sẽ đóng cửa 18 kênh tại Đông Nam Á từ 1/10/2021, động thái được đánh giá là ép nhân dân Đông Nam Á đăng ký trực tiếp Disney Plus không thông qua các nhà đài nữa, trong đó nhân dân Việt Nam muốn trả tiền cũng chưa được vì Disney chưa triển khai dịch vụ này tại Việt Nam.

November Rains

Xe điện
Nhà em dùng AVG cũng mới đổi kênh không còn Fox Sport nữa. Tìm hiểu thêm thì thấy Disney sẽ đóng cửa 18 kênh tại Đông Nam Á từ 1/10/2021, động thái được đánh giá là ép nhân dân Đông Nam Á đăng ký trực tiếp Disney Plus không thông qua các nhà đài nữa, trong đó nhân dân Việt Nam muốn trả tiền cũng chưa được vì Disney chưa triển khai dịch vụ này tại Việt Nam.
Tin ở đâu đấy cụ?9

H Qnet nó vẫn phân phối mà nhỉ

Đã xem lại thì h sắp tới xem online rồi...

Chỉnh sửa cuối: