[Funland] Formula 1 - 2023

tungnk36

Xe tải
Mời các cụ vào trang formula1 đọc, em thấy cu Max này mới nổi tý mà ích kỷ lắm

November Rains

Xe điện
F1 driver thì là bố của các loại ích kỉ rồi, từ Nhọ, Sò, Vettel, su mì, senna, mansell, prost...

Xe nó khỏe, nó càng ích kỉ- nhìn thằng bố của 33 trước cũng là 1 tay nát rượu miễn bàn.

thanh040506

Xe trâu
Vấn đề là team sẽ qđ tập trung vào ai thôi, chứ checo vẫn là số 2
Nhưng phải công nhận trình Max cao hơn Checo mà cụ, Max được phép ích kỷ.
F1 driver thì là bố của các loại ích kỉ rồi, từ Nhọ, Sò, Vettel, su mì, senna, mansell, prost...

Xe nó khỏe, nó càng ích kỉ- nhìn thằng bố của 33 trước cũng là 1 tay nát rượu miễn bàn.

Nhưng phải công nhận trình Max cao hơn Checo mà cụ, Max được phép ích kỷ.
Quan điểm của em giống cụ, chơi thể thao thì cứ ngon là xơi thôi. Ko cần nhường, và Max ko hỏng xe thì Checo ko có cửa

thanh040506

Xe trâu
Quan điểm của em giống cụ, chơi thể thao thì cứ ngon là xơi thôi. Ko cần nhường, và Max ko hỏng xe thì Checo ko có cửa
Tuy nhiên để công bằng thì nhà Bò phải cho phép cạnh tranh sòng phẳng, ví như khi đang 1-2 tay đua chạy sau có cơ hội được tấn công, như hiện nay là nếu Max chạy sau được tấn công, Checo làm gì được thế ạ.
Điều Checo cần và e cũng mong nhú thế.

phithuyen

Xe tải
Tuy nhiên để công bằng thì nhà Bò phải cho phép cạnh tranh sòng phẳng, ví như khi đang 1-2 tay đua chạy sau có cơ hội được tấn công, như hiện nay là nếu Max chạy sau được tấn công, Checo làm gì được thế ạ.
Điều Checo cần và e cũng mong nhú thế.
Thế thì phải giống nhà ngựa năm ngoái: “you are free to fight”

New car 2023

Xe điện
Chặng đua này Stewwards tệ quá cụ ah

1. Alo đỗ lệch chuồng bị phạt 5s: thực tế Aston phàn nàn chứng minh có 1 xe ở hàng phía sau cũng lệch chuồng và nhiều xe ở các chặng đua khác cũng như vậy nhưng k bị phạt.

2. Cái kích này đã được đặt vào trục sau nhưng chưa nâng đít lên nên k phạt dc. Nhưng stewards có rất nhiều thời gian xem xét mà k đưa qđ ngay mà tới khi kết thúc mới đưa qđ phạt 10s.

Vụ đỗ trên Grid sai thì nó có sensor bác ạ.
Các xe sau có đỗ lệch, nhưng lốp xe vẫn chạm vạch dọc.
Anh cu Fernando là không, dù chỉ là nhỏ nhất.

Sau đợt Ocon bị phạt lần trước, các driver đã làu bàu và cuối cùng đành kết luận:
- Ngồi trong xe, cực khó nhìn vạch.
- Thực tế, không có lợi ích gì từ chỗ đỗ lệch đó cả. Trước đây, anh cu Seb còn đỗ chéo xe sang xe xơ nhọ kìa, nhưng là trong khuôn khổ.

Còn cái vụ anh Alonso thì chuối thật.
Kể cả nó phạt, thì nên báo sớm để Alonso biết đường mà push sớm, tạo GAP với cu Russel đằng sau.

Beu 4x4

Xe điện
Cụ cứ mặc định Q xong thì Max trên à? Max có wc2022 thì công của Checo cũng ko ít đâu? cụ cứ chờ xem sẽ rõ
Mời các cụ vào trang formula1 đọc, em thấy cu Max này mới nổi tý mà ích kỷ lắm

View attachment 7737659
Checo là good man em giơ tất tay!!

N Môn này nó vậy mà cụ. Ngồi vào xe là triệu phú tinh tế đẳng cấp đấy n lúc ra khỏi xe có khi phải lấy thìa múc ít một ấy chứ :))
Mới năm ngoái Chu Hán tử bay như con dơi chiều tối lên hàng rào phải gỡ xuống và cực kỳ may mắn ko sao. Nên ai cũng cần phát động tự chủ và cá nhân cao nhất để mọi kiểm soát đc hoàn hảo. Ích kỷ, gầm gừ, chửi tục, chèn ép nhau…
Cũng có lúc nếu Max giúp (lộ liễu) thì Checo ăn 2nd n hắn ko làm. N hắn cũng có lúc hỏi thăm bạn bị tai nạn có sao ko ngay trong race như chặng nào năm kia em ko nhớ,
Tóm lại nó khác đá bóng
:D

Chỉnh sửa cuối:

New car 2023

Xe điện
Checo là good man em giơ tất tay!!

N Môn này nó vậy mà cụ. Ngồi vào xe là triệu phú tinh tế đẳng cấp đấy n lúc ra khỏi xe có khi phải lấy thìa múc ít một ấy chứ :))
Mới năm ngoái Chu Hán tử bay như con dơi chiều tối lên hàng rào phải gỡ xuống và cực kỳ may mắn ko sao. Nên ai cũng cần phát động tự chủ và cá nhân cao nhất để mọi kiểm soát đc hoàn hảo. Ích kỷ, gầm gừ, chửi tục, chèn ép nhau…
Cũng có lúc nếu Max giúp (lộ liễu) thì Checo ăn 2nd n hắn ko làm. N hắn cũng có lúc hỏi thăm bạn bị tai nạn có sao ko ngay trong race như chặng nào năm kia em ko nhớ,
Tóm lại nó khác đá bóng
:D
Năm 2015, 2 anh Rosberg và xơ nhọ oánh nhao tan tành 2 xe , ở P1+P2 đấy thôi bác.
Có lẽ vì áp lực thế, nên anh cu Nico ôm cúp là trốn luôn, khỏi đua nữa.
Tương tự là Senna và Prost.
Rồi Schumi và Damon Hill, rồi cả Montoya.

New car 2023

Xe điện
Bác ạ, cái egoism ấy, nó còn ở chỗ: thằng chậm hơn ở P1, và nó nhất định không cho P2 vượt lên, dù là teammate hay competitor.
Thậm chí vui lòng gây tai nạn.

Ngon hơn và cứ chén, đã đành.

thanh040506

Xe trâu
Cụ cứ mặc định Q xong thì Max trên à? Max có wc2022 thì công của Checo cũng ko ít đâu? cụ cứ chờ xem sẽ rõ
Ý e là cho cạnh tranh sòng phẳng, Q thì cửa Max pole cao hơn Checo kha khá đó cụ.
Mà pole rồi thì đội đua ưu tiên dồn để win cũng phải mà cụ.

thanh040506

Xe trâu
Bác ạ, cái egoism ấy, nó còn ở chỗ: thằng chậm hơn ở P1, và nó nhất định không cho P2 vượt lên, dù là teammate hay competitor.
Thậm chí vui lòng gây tai nạn.

Ngon hơn và cứ chén, đã đành.
Thì thế.
Về nài phải công nhận cu Max chạy sau nó vượt ngon vượt ác hơn bác ạ.

November Rains

Xe điện
FIA cũng ko nghĩ được kịch bản 1 chiều và battle lại tập trung ở vị trí số 2 cho team và p3 cho driver

Các lệnh về hạn chế ngân sách vô nghĩa với bọn bò, mer thì chết giãy đành đạch sau kỷ nguyên turbo lốp non, ngựa thì bao năm nhục quen rồi-15 năm rồi, mc laren thì quá nhạt nhẽo tấu hài ở pit là chính.

FiA h chỉ mua vui bằng steward, sa thải Masi là bắt đầu của bi hài kịch...