Đánh giá Fortuner tăng trưởng khủng quá các cụ nhỉ.xin chia buồn với các đối thủ của ft

Đời Phiêu Du

[Tịch thu bằng lái]
Giá xăng tăng như bác mong muốn thì nhân dân cả nước đi xe đạp hoặc đi bộ, tiền đâu ra mà đổ xăng xe máy.
Lúc ấy không khéo bạo loạn chứ chả đùa.
Xăng tăng giá 50k/1 lít thì lượng ô tô cá nhân lưu thông sẽ giảm và đồng thời sẽ guảm tắc đường

ANHVEB

Xe hơi
Em vừa rước một thánh về nhà bản xăng 4x2 ngay thang ngâu, ( đc giảm khoang gần 20 củ bằng tiền biển số:D ), chạy được 200KM. Trước đây em chạy Ranger pickup 2005 từ 2008 đến 2014 và cũng khá idol Ford, đặc biệt là đã rất mê new Everet. Nhưng cuối cùng lại mua fortuner 2017 vì nó dung hòa được tiêu trí của cả nhà. Bây giờ thông tin nhiều, ai cũng cho mình là người tiêu dùng thông thái nhưng hãy thử và tự cảm nhận thôi. Với riêng Fò 2017 là một bất ngờ không hề nhẹ với anti fan Toy.

Tran dac thai

Xe hơi
Em vừa rước một thánh về nhà bản xăng 4x2 ngay thang ngâu, ( đc giảm khoang gần 20 củ bằng tiền biển số:D ), chạy được 200KM. Trước đây em chạy Ranger pickup 2005 từ 2008 đến 2014 và cũng khá idol Ford, đặc biệt là đã rất mê new Everet. Nhưng cuối cùng lại mua fortuner 2017 vì nó dung hòa được tiêu trí của cả nhà. Bây giờ thông tin nhiều, ai cũng cho mình là người tiêu dùng thông thái nhưng hãy thử và tự cảm nhận thôi. Với riêng Fò 2017 là một bất ngờ không hề nhẹ với anti fan Toy.
Cụ thích new everest sao cụ mua phò xăng ev máy dầu nó tiết kiệm hơn nhiều mà. cụ đã lái thử ev chưa cảm nhận của cụ thế nào so với phò xăng của cụ .Về độ cách âm và cảm giac lái hai con so với nhau. cụ chia sẻ lên đây cho ae tham khảo .theo em chia sẻ của cụ nó trung thực hơn

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
-E dự là nó bỏ đc cái thuế nk về 0% thì nó sẽ tăng thuế TTDB, thuế TB, đấy là còn chưa nói đến việc đang doạ tăng thuế VAT từ 10 lên 12% nữa. Đấy mới là thuế, còn các loại phí khác nữa như phí bảo trì đg bộ hay BVMT đánh thêm vào giá xăng (nó đang định tăng thêm 8.000 đ/1l nữa cho bằng với giá TG đấy), phí trông giữ xe...Tóm lại là nó tận thu tối đa, cho nên nếu có giảm cũng chỉ đc 1 chút tg vào đầu năm 2018 khi mà nó chưa định thần, chứ nó mà thấy giá giảm, các bác mua xe nhập rầm rầm làm tắc đg, thất thu thuế, phí...thì nó siết lại ngay, rồi mèo lại hoàn mèo thôi!
Cụ phán chuẩn quá ạ. Chưa kể đến sang đầu năm sau, nhu cầu mua xe cao nên khuyến mại giảm giá của đại lý lại không được nhiều như hiện tại.
Em nghĩ cứ có tài chính là mua xe đi cho sướng cái thằng người cụ nhỉ.

Giaiphaptaichinhviet

[Tịch thu bằng lái]
Mẫu mới này chạy có sướng không khác cụ
Em nhìn ngoài đường thấy cũng ưng con mắt

Luu Lehong

Xe container
Các DN dù có Mer GL, Bim X nhưng vẫn phải có thêm FT để dùng! FT nó có những tiêu chí đáp ứng phù hợp người dùng mà xe hãng khác không có! Chỉ mấy ông sale hãng khác hay mấy ông đang chạy Uây tàu nghe hóng chém theo thôi! Người có tiền chả ngu đâu!

Cường La Thứ

Xe đạp
Website
toyotahaiduongauto.com
Fortuner máy dầu sản phẩm ra đời để đáp ứng nhu cầu cũng như tâm lý người việt. Tiết kiệm nhiên liệu + giá nhiên liệu rẻ, kiểu dáng mới thì ok hơn nhiều và đặc biệt có cân bằng điện tử rồi
http://toyotahaiduongauto.com/toyota-hai-duong/toyota-fortuner/

ANHVEB

Xe hơi
Cụ thích new everest sao cụ mua phò xăng ev máy dầu nó tiết kiệm hơn nhiều mà. cụ đã lái thử ev chưa cảm nhận của cụ thế nào so với phò xăng của cụ .Về độ cách âm và cảm giac lái hai con so với nhau. cụ chia sẻ lên đây cho ae tham khảo .theo em chia sẻ của cụ nó trung thực hơn
Đã chạy thử bản Eve titanium lên em mới quyết định lấy Phò vì:
1. cách âm: tương đương nhau nhưng ở hàng cuối Phò tốt hơn nhiều ( cái này em *** hiểu)
2. động cơ : Phò không có cửa mặc dù so sánh d/c xăng với dầu khá khập khiễng. Eco và Power mode của phò gần như không có tác dụng, khác hẳn Hilux.
3. gầm bệ : cảm giác chắc chắn như nhau.
3. vận hành : Phò nhẹ nhàng hơn, nhẩy số êm ái hơn đây là lý do chính mà vợ cả bắt phải lấy phò. Tăng tốc vượt xe không mang lại cảm giác phấn khích như Eve.
4. hình thức : bên ngoài ,nhìn đẹp nhưng không hầm hố. nội thất nhìn đẹp và sang trọng hơn eve nhiều.
Túm lại Phò 2017 cũng không phải lựa chọn tồi cho gia đình. Mặc dù toan thấy các cụ tư vấn mua Phò để làm cave thôi :)).

ducletrung

Xe container
Các DN dù có Mer GL, Bim X nhưng vẫn phải có thêm FT để dùng! FT nó có những tiêu chí đáp ứng phù hợp người dùng mà xe hãng khác không có! Chỉ mấy ông sale hãng khác hay mấy ông đang chạy Uây tàu nghe hóng chém theo thôi! Người có tiền chả ngu đâu!
Mua Phò để làm cave phục vụ cho toàn bộ anh em nhân viên chà đạp :))

Đời Phiêu Du

[Tịch thu bằng lái]
Có thực mới vực được đạo mà cụ. Nói j thì nói không tốt không ngon không bền không thông dụng không giữ giá không an toàn thì làm sao mà bán được nhiều vậy. Và ft đã làm được những điều trên mà các đối thủ cùng phân khúc không làm được nên:

Tun(ft) bán như trẻ tre
Mắt Mít (pjaro spost )ướt đỏ hoe
Ướt nhoè 1 trang giấy
Còn lâu Mít mới đuổi
Kịp được Tun(ft) Mít nhe

Fê (santafe)thì khóc ê chề
Và thề sẽ nâng cấp
Để doanh số gấp đôi
Nhưng Tun như quả đồi
Ngồi ung dung ký giấy( ký hdmb)

Chẳng thấy khách chê gì
Thì doanh số vẫn cao
Làm sao mà biết được
Chiến lược ở khách hàng
Cả làng muốn mua Tun(ft)

Đối thủ Tun(ft) run sợ
Nhưng không đỡ được đâu
Mít- Fê rất buồn dầu
Tình sâu với nghĩa nặng
Khách chỉ mỗi Tun(ft) thôi

Rồi vẫn không đối thủ
Chủ tớ đều thích dùng
Cùng song hành vững bước
Khách đi trước ngó sau
Rồi rủ nhau chọn Tun(ft)...
Thơ cụ hay quá híc híc

Khôi Vũ

Xe đạp
Em thấy có ông gì chơi trong cái game giành giải đi nhật của Toy bảo là thích Kia lắm nhưng cuối cùng cũng cắn răng rước Phò Tũn về vì nó thông dụng và đáp ứng tốt hơn kìa
https://www.otofun.net/threads/gianh-giai-chuyen-di-nhat-voi-toi-yeu-vo-2-toy.1246807/page-2

Đời Phiêu Du

[Tịch thu bằng lái]
Đã chạy thử bản Eve titanium lên em mới quyết định lấy Phò vì:
1. cách âm: tương đương nhau nhưng ở hàng cuối Phò tốt hơn nhiều ( cái này em *** hiểu)
2. động cơ : Phò không có cửa mặc dù so sánh d/c xăng với dầu khá khập khiễng. Eco và Power mode của phò gần như không có tác dụng, khác hẳn Hilux.
3. gầm bệ : cảm giác chắc chắn như nhau.
3. vận hành : Phò nhẹ nhàng hơn, nhẩy số êm ái hơn đây là lý do chính mà vợ cả bắt phải lấy phò. Tăng tốc vượt xe không mang lại cảm giác phấn khích như Eve.
4. hình thức : bên ngoài ,nhìn đẹp nhưng không hầm hố. nội thất nhìn đẹp và sang trọng hơn eve nhiều.
Túm lại Phò 2017 cũng không phải lựa chọn tồi cho gia đình. Mặc dù toan thấy các cụ tư vấn mua Phò để làm cave thôi :)).
Công nhận nội thất ft đẹp hơn Everest . Còn ngoại thất thì everest men hơn. Nhưng everest ko có máy xăng nên không có nhiều lựa chọn cho khách hàng nên bán chậm hơn