FT bán chạy là vì cái lý gì hả các cụ?

Chôm Chĩa

Xe điện
Hic, 1 tỷ với em nó cũng nhiều, bỏ ra mua theo kiểu nghe bẩu, người ta biết lại còn chửi thêm cái tội ngu nữa thì khổ lắm. Cái vụ này em không theo cụ được đâu nha :)
Giờ ai làm thế, dẫn F1 đi nó thích xe nào chọn xe ấy cụ ạ.:D

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196

Luu Lehong

Xe container
Hic, 1 tỷ với em nó cũng nhiều, bỏ ra mua theo kiểu nghe bẩu, người ta biết lại còn chửi thêm cái tội ngu nữa thì khổ lắm. Cái vụ này em không theo cụ được đâu nha :)
Chính do ô tô ko phải là mớ rau con cá, lên càng phải nghe ngóng, kinh nghiệm của những người khác và chọn lọc cái phù hợp, kinh tế nhất cho mình!
Em nếu có Thay đổi không khí thì cũng có thể mua maz6 chứ ko mua Sonat với K5, vì nhiều người kinh nghiệm đánh giá Maz6 là hơn! Bác ko nghe bẩu thì cứ đi mà mua Sonat với K5 để trải nghiệm rồi đúc kết. Kệ bác, thôi thì bác cứ tự khôn :D

Chỉnh sửa cuối:

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Giờ ai làm thế, dẫn F1 đi nó thích xe nào chọn xe ấy cụ ạ.:D
Ặc, nhất cụ Chôm. giờ F1 nhà em nó thích xe tăng cơ, em không cố nổi đâu !

@ bác Lưu: em có chạy thử cái con Cọt 2014 của honda, nói chung là xe ngon, bốc, đặc biệt rất ít ồn vì tiếng gió khi chạy tầm >100km/h, vào cua gắt ở khoảng 60-70km khá tốt không bị văng xe,.... nhưng lúc đi chầm chậm qua mấy cái gờ giảm tốc, nó xóc lộp cộp - tẹo thì vỡ mông. Túm lại nó vẫn là cái xe rất ngon nhưng chắc không hợp với thể trạng cái mông của em. :))

Luu Lehong

Xe container
Ặc, nhất cụ Chôm. giờ F1 nhà em nó thích xe tăng cơ, em không cố nổi đâu !

@ bác Lưu: em có chạy thử cái con Cọt 2014 của honda, nói chung là xe ngon, bốc, đặc biệt rất ít ồn vì tiếng gió khi chạy tầm >100km/h, vào cua gắt ở khoảng 60-70km khá tốt không bị văng xe,.... nhưng lúc đi chầm chậm qua mấy cái gờ giảm tốc, nó xóc lộp cộp - tẹo thì vỡ mông. Túm lại nó vẫn là cái xe rất ngon nhưng chắc không hợp với thể trạng cái mông của em. :))
Honda Acord thì cũng na ná Toy Cam, chỉ khác là 1 cái trẻ trung và 1 cái đứng tuổi hơn nhưng cùng chung là dạng xe nồi đồng, chế độ DV hậu mãi same same! ở VN 2 dòng này thì có thể nói đã đi vào tiềm thức khi lựa chọn tầm xe hạng trung của người kinh tế tương đối khá giả, đứng đắn, lịch lãm!
Em đang bàn việc lựa chọn 3 con maz6 với Sonat và K5 thôi :D

Chôm Chĩa

Xe điện
Cụ Lưu có cần em mua hộ cân kẹo lạc để chia không ạ?:D

Fortner thay máy vvti và gia cố hệ thống treo với giá hiện tại là ổn.

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Honda Acord thì cũng na ná Toy Cam, chỉ khác là 1 cái trẻ trung và 1 cái đứng tuổi hơn nhưng cùng chung là dạng xe nồi đồng, chế độ DV hậu mãi same same! ở VN 2 dòng này thì có thể nói đã đi vào tiềm thức khi lựa chọn tầm xe hạng trung của người kinh tế tương đối khá giả, đứng đắn, lịch lãm!
Em đang bàn việc lựa chọn 3 con maz6 với Sonat và K5 thôi :D
Em nói đến cái Cọt là vì Maz6 nó nằm ở giữa Cam với Cọt, bốc cũng ngang ngang như Cọt mà êm gần như Cam. Có lý nào Maz6 nó lại kém hơn 2 thằng kia được ạ. Còn cái cái xe của Hàn em chưa lái nên không biết có bốc không nhưng ngồi trong thì cũng êm ái lắm. Có lẽ cách chia phân hạng của Hàn nó hơi khác tí để bán cho dễ, nên nếu K5 nó kém hơn thì K7 phải cao hơn cũng không có vấn đề gì lạ. Còn cái phần kinh tế, đứng đắn và lịch lãm thì khó nói lắm, trông dzậy mà không phải dzậy cũng phổ biến à :)

Luu Lehong

Xe container
. Còn cái cái xe của Hàn em chưa lái nên không biết có bốc không nhưng ngồi trong thì cũng êm ái lắm. Có lẽ cách chia phân hạng của Hàn nó hơi khác tí để bán cho dễ, nên nếu K5 nó kém hơn thì K7 phải cao hơn cũng không có vấn đề gì lạ. Còn cái phần kinh tế, đứng đắn và lịch lãm thì khó nói lắm, trông dzậy mà không phải dzậy cũng phổ biến à :)
Nếu nói về ngồi để cảm nhận thì em có lẽ ngồi đã đủ các loại xe trừ RR và là người ngồi nhiều loại xe nhất Of. Nhưng ngồi êm ái đâu đã nói lên điều gì. Hình như bác vẫn có vẻ nghiêng cho sự lựa chọn Sonat với K5 nhể :D
Cái K7 em đã ngồi 2-3 lần và chụp nội ngoại thất cái màu nâu biển QN đưa lên hình như cũng chính thớt này thì phải, chả còn câu nào đúng hơn lời nhận xét nửa đùa nửa thật của anh bạn: xe chuyên dùng đón các chân dài xách tay cho xếp trong các lần tụ hội sau khi đi hát karaoke :D

GLPro

Xe điện
Website
www.otofun.net
Nếu nói về ngồi để cảm nhận thì em có lẽ ngồi đã đủ các loại xe trừ RR và là người ngồi nhiều loại xe nhất Of. .......
Ôi Idol , M..ít của bác chắc giờ mọc chai rồi, ngồi Uóat hay Toi thì cũng vậy à. Vậy nên ưu tiên xe nào giữ giá nhất là có lý của nó, nhưng trên đời mấy ai theo được bác đâu. :P

......... xe chuyên dùng đón các chân dài xách tay cho xếp trong các lần tụ hội sau khi đi hát karaoke :D

Thế này thì lại hay quá, em cũng thích có chân dài :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bác lại ám chỉ con xe Sò của bác thichduthu là xe hàng mã à! Đồng đội với nhau mà tệ thế :-/
Đối với e thì con cái là số 1 và e cám ơn trời đã ban cho e điều đó - mấy bác đừng ác mồm quá coi chừng quả báo :D

1.6gli

Xe container
Nếu nói về ngồi để cảm nhận thì em có lẽ ngồi đã đủ các loại xe trừ RR và là người ngồi nhiều loại xe nhất Of...:D
Vậy ra từ trước tới giờ bác tuyền đi ké, ngồi ké thôi hử?:)) Chiếc ăn tít đời ô kìa chắc còn mới, giữ giá lắm đây.:))

Chỉnh sửa cuối:

1.6gli

Xe container