[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
Chào cụ/mợ,

Trong thời gian vừa qua, đã nhiều lần nick tulai24h vi phạm các nội quy trong các box Chợ giời và Quán cafe OF và nick này đã bị xử lý từ tháo bánh, thu bằng có thời hạn.

Trong thời gian diễn ra sự việc liên quan tới thuê xe của cụ blackpaint, trong khi tranh luận trên diễn đàn (Quán Cafe OF) nick tulai24 lại tiếp tục vi pham nội quy về quảng cáo, rao vặt trái quy định.
Với vi phạm này, nick tulai24h đã bị xì hơi lốp.

Tuy nhiên, theo đề nghị từ nhiều OFer mong muốn BĐH gỡ thẻ phạt sớm hơn để nick tulai24h có thể vào tiếp tục tranh luận và trao đổi nhằm tìm ra giải pháp cho sự việc giữa nick blackpaint và nick tulai24h, BĐH quyết định:

1. Chuyển nick tulai24h thành nick xám vĩnh viễn.

2. Gỡ thẻ phạt xì hơi lốp trước thời hạn.

3. Trong trường hợp nick tulai24h tiếp tục vi phạm nội quy về quảng cáo rao vặt trái phép, nick này sẽ bị treo bằng vĩnh viễn.

Thông báo này sẽ có hiệu lực ngay sau khi công bố

Trân trọng.

Thông báo chính thức tại: https://www.otofun.net/threads/ve-viec-xu-ly-tai-khoan-tulai24h.1441557/
Có cần đưa thêm hình ảnh và thông tin cá nhân lên cho các cụ, các mợ né không ạh!..

1 Vòng Trái Đất

[Tịch thu bằng lái]
Thế này thì gay rồi! Hay là tl24 muốn các đồng chí đỏ đen móc nối, kết nạp vào tc5 cụ nhỉ? Tl24 em thấy thế có khí chất, bản lĩnh thì các anh ý mới thương, mới yêu và muốn rìu dắt.
Dễ ăn thì cụ Sơn đã chả phải lom dom, lìu tìu như thế, các cụ thấy rồi đó. Hàng năm giời không lấy nổi 1 xu.

Mấy cụ trên này ảo tưởng đẩy cụ TL vào án hình sự, không dễ đâu các cụ yêu, suy nghĩ của các cụ đến bọn trẻ con nó còn đọc được huống chi 1 thanh niên lăn lộn bụi đời, đỏ đen các kiểu như cụ TL.

Tìm Áo

Xe tăng
Ọp phơ toàn phông bạt, phải gặp va đập trực tiếp kia chứ toàn vv lắm í :))

cobangchuacotien

Xe tăng
Dễ ăn thì cụ Sơn đã chả phải lom dom, lìu tìu như thế, các cụ thấy rồi đó. Hàng năm giời không lấy nổi 1 xu.

Mấy cụ trên này ảo tưởng đẩy cụ TL vào án hình sự, không dễ đâu các cụ yêu, suy nghĩ của các cụ đến bọn trẻ con nó còn đọc được huống chi 1 thanh niên lăn lộn bụi đời, đỏ đen các kiểu như cụ TL.
Vâng, nhưng cụ vơ đũa cả nắm vậy! Còm trên đây là mở chứ giấu diếm gì đâu. Mà cụ cũng đừng còm kiểu TL đỏ đen, bụi đời khoe khoang chốn này chứ em nói thật giờ già cả rồi ra đường gặp bọn chẩu che chỉ cần thái độ nó e.ó cần biết ông là ai cứ xiên vài phát đã hỏi lai lịch sau ạ.

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
Vâng, nhưng cụ vơ đũa cả nắm vậy! Còm trên đây là mở chứ giấu diếm gì đâu. Mà cụ cũng đừng còm kiểu TL đỏ đen, bụi đời khoe khoang chốn này chứ em nói thật giờ già cả rồi ra đường gặp bọn chẩu che chỉ cần thái độ nó e.ó cần biết ông là ai cứ xiên vài phát đã hỏi lai lịch sau ạ.
Biết ông là ai thì đã lên bàn thờ ngắm gà khoả thân rồi đúng không Cụ ;))

De-Pa

Xe hơi
Hôm nay mới biết có thớt nóng như này. Em lót dẹp hóng

The GhostFather

[Tịch thu bằng lái]
Lên này kinh bỏ mẹ toàn bị lừa, em sợ lắm rồi, rỗi vào tý thôi
Thật, giờ em vào OF thấy ngoài vài nick quen, biết, nhìn quen có chút tín nhiệm, mẹ, còn lại rặt quân lừa đảo, trẻ trâu, não phẳng.
Nản vcđ.

faceid4

Xe tải
Phá công việc kinh doanh của nó cũng là một cách. Kinh doanh cần quảng cáo, cứ cho cái mặt + tố cáo + cái linh Of là vỡ mặt thôi.

newbiess

Xe điện
Lãi xuất gấp 2 bank mà cũng ham thì e lậy, em phải 3k-7k 1 ngày thì mới chơi, 1 lên tiên 2 tiền xuống âm phủ ;))
Gấp 5 hoặc 10 lần lãi suất bank được không ? Tự lái đang mời thế chấp mấy khúc gỗ lấy 2-3 tỷ lãi suất 12%/tháng; hoặc bỏ vốn đầu tư máy đào tiền lãi suất 40%/năm đấy. Cụ nhảy vào đê :) :)

scorp8x

Xe container

Biết ông là ai thì đã lên bàn thờ ngắm gà khoả thân rồi đúng không Cụ ;))
Quê em khâm thiên ngày xưa ko đc thư thái ngắm gà khoả thân thế đâu :T nhõn cái đầu lâu lăn lóc trên đê ko biết của ai như trong viện bảo tàng ấy.

Giờ ko biết có lành hơn ko :)

hungboy

Xe buýt

Cụ cái léo j cái t giang hồ lừa đảo hả ông

tran_aquan

Xe buýt
Cụ tulai24h càng mất thêm điểm qua clip này, mong cụ đưa ra được phương án thoả đáng cho cụ Sơn ăn tết vui vẻ.
Cá nhân em thì em cho cụ tulai vào blacklist trên diễn đàn lâu rồi, ngày đầu em hâm mộ cụ lắm.
Em cũng thế :D

Trạng thái
Thớt đang đóng