[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

cuongdiv

Xe container
Giờ em hiểu, biết rồi. Trên này có rất nhieu người thành đạt, trình độ và bài bản. Bên cạnh có nhieu thành phần chém gió bốc phét ko biết ngượng, cạnh đó thì nhiều loại cặn bã rác rưởi, loại tự nhận mình là loại thiên tài nhưng rách hơn ch.ó nữa...chả hiểu nổi chúng nó làm thế để làm gì =))
Vâng
Nó làm thế vì mấy lý do
1. Ngoài đời hèn hạ quá thì lên mạng ảo tự đánh bóng để thủ dâm tâm hồn
2. Để lùa gà kiếm tiền, tình
3. Bệnh thần kinh có vde
Of cũng là một xã hội thu nhỏ mà cc, có người này người nọ, với e mạng ảo chỉ là nơi chém gió, giao lưu nhẹ nhàng, còn việc làm ăn thì đến bạn bè quen biết nhau còn có phốt nữa là trên mạng ảo, e chẳng thần tượng ai trên này nhưng phàm là những người giàu có, tài giỏi thì họ ít khi khoe khoang này nọ lắm ợ

edc

Xe lăn
Cũng ko phải tự nhiên mà hầu như quán cầm đồ nào cũng có biển cho thuê xe tự lái Cụ ạ. :D
Em không rót được nữa :).
Nó là góc khuất, là mánh khóe....... để kiếm xèng. Một xxx chả còn gì để mất, làm 8 con xe, rồi đi ăn cơm chính phủ :D

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Lão này mới ở trển về à? Lấy cái xe tương đương nào để đưa cho cụ Sơn bây giờ?? Tầm này bễ cmnr mà lão làm như bóng vẫn sáng ý .Nói chung qua tết ta là đến tết Công gô ấy mà :D
Cụ Sơn nhọ quá. Xem hết clip là biết cụ í bị dắt rồi... tẩu hoả nhập ma cứ OK OK đồng ý đồng ý :)

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF

hanoipho79

Xe lăn
Cụ Sơn nhọ quá. Xem hết clip là biết cụ í bị dắt rồi... tẩu hoả nhập ma cứ OK OK đồng ý đồng ý :)
Không phải thế đâu Cụ ạ...Cụ chưa gặp bao giờ nói thế,cụ Sơn cụ ý em dự gặp vài chục lần lên biết rõ bản chất rồi nên thế:))

maianhbao1102

Xe tăng
Em hóng mấy thớt rồi mà chưa thấy có cụ nào OFer là luật sư, đứng ra tư vấn hộ cụ blackpaint hoặc làm luôn vụ này cho đến đầu đến đũa để chứng minh công lý không phải chỉ là diễn viên hài nhỉ?

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Em hóng mấy thớt rồi mà chưa thấy có cụ nào OFer là luật sư, đứng ra tư vấn hộ cụ blackpaint hoặc làm luôn vụ này cho đến đầu đến đũa để chứng minh công lý không phải chỉ là diễn viên hài nhỉ?
Em gọi lão quangsot vào tư vấn vì lão này cũng có quen biết Tulai nên có thể có nhiều thông tin khách quan ;;)

hbu082

Xe container
cụ lại ọp phơ ọp phơ, rồi không khéo cụ Sơn lại bị quay thêm phát nữa :D

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF

thanhsu

Xe tải
Sau ngày 29/1 cụ Sơn gửi đơn tố cáo đi 3 nơi theo đường chuyển phát nhanh bưu điện: c.a phường sở tại, c.a quận, viện kiểm sát quận Nam Từ Liêm, có đơn cấp quận rồi nói chuyện tiếp :)

edc

Xe lăn
Sau vụ này, cụ nào làm luật sư, chắc chuyển qua fob:D

nissanlover

Xe tải
Khốn nạn nhỉ, anh em chơi of với nhau mà lừa đảo, lùa gà. Ông này hay mở thớt làm ăn đạo đức lắm cơ mà, hình như còn lên cả TV, cám cảnh cho sự đời

minh0075

Xe điện
Sao bác Sơn kia dại thế, việc Tulai làm ra sao ko liên quan- vì còn chưa chắc đã đúng như nó nói.
Cứ cho ai thuê thì gõ kẻ ddos, vậy thôi.

Manhchuot

Xe tải

Cái gạch đỏ đấy ko làm khó việc cụ Sơn kiện được vì đấy chỉ là lựa chọn trong việc định giá chiếc xe thôi. Việc phải bồi thường được khẳng định ở ngắt câu phía trước.
Giá trị chiếc xe ở thời điểm xảy ra sự cố được chứng minh bằng rất nhiều cách trong đó có email qua lại giữa 2 bên, thoả thuận giá trị được ghi hình qua clip hoặc qua giá trị xe cụ Sơn mua rồi tính hao mòn... chứng cứ rất chắc chắn, kiện ra toà cụ Sơn sẽ thắng. Giả sử tulai ko còn tài sản gì thì cũng triệt đường kinh doanh và đương nhiên ko thể sở hữu bất cứ con xe nào nữa, xác định ko trả nợ thì chỉ có xe ôm với taxi, cho đời ra bã luôn

LeTai1979

Racing Boy
Em với nó vẫn đang cãi nhau, hẹn tối nay cãi nhau tiếp. Nó chỉ bảo em là: đm mày, cứ thích thằng chết cãi thằng khiêng, bố mày làm án rồi mà mày tinh vi.
Tối nay em xem như nào. Em xin phép tạm thời trung lập và hóng thôi.
Lão thử bảo Cụ ấy tư vấn vài ý xong cho lên đây xem sao?

Havo

Xe điện
Cụ Tulai em nể nhất là chiêu đánh lô ko bao giờ thua ...^:)^^:)^^:)^ đã được chia sẻ trong 1 lần tự sự,,,,thấy rõ khả thi mà em ko làm đc @-)@-)
Sai nhoé. Đánh đề ngày nào cũng trúng, lô ăn thua gì :))
E cũng phục nhất quả này. Lúc nào bễ quá e cũng phải thử phát :))
Còn những chuyện ô Tulai kể trên OF thì e chỉ thấy lanh mưu vặt vãnh nếu so với những phi vụ khủng của cụ Đã Xong ở thớt "Góc khuất cuộc đời". Đấy mới gọi là giang hồ số má nghĩa khí thật sự, nhưng cũng chả biết có phải chém gió ko :D

Trạng thái
Thớt đang đóng