[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhinhim2003

Xe buýt
Thì ít nhất em cũng thấy mod nói riêng cũng như ban quản trị nói chung cũng bó time tổ chức một buổi làm cho rõ ngon ngành
Ở đâu có gà ở đó có cáo, tránh bị lừa nên bớt tham và ngu chứ mod làm đc cái gì

nightwish1982

Xe tải
Thách ông tulai mang xã hội đen đấy. Tầm này mà còn bảo lưu manh này nọ. Tóm lại là cụ S xác định luôn làm tới bến, ít nhất cũng phải có câu trả lời cụ thể và thực hiện. E theo cụ 2 lít luôn và ngay nếu cần ủng hộ cụ Sơn Nippon nhé. Cụ sơn vào mặt nó ngay và luôn cho e.

Chepomdua

Xe buýt
Cụ lại k hiểu là tiền đấy tiền của ai nó ất ơ nó chấp nhận ở tù trừ nợ cụ giết nó đc k e xin thưa cụ nhà e cũng làm cầm đồ và cho thuê tự lái dù e làm cò con thôi
Cụ lại k hiểu là tiền đấy tiền của ai nó ất ơ nó chấp nhận ở tù trừ nợ cụ giết nó đc k e xin thưa cụ nhà e cũng làm cầm đồ và cho thuê tự lái dù e làm cò con thôi
À đấy là rủi ro nghề nghiệp rồi.

Em không làm nghề này nhưng cũng đã phải tham gia giải quyết vài việc có liên quan nên cũng biết tí ti. Chúc cụ làm ăn phát đạt

metalins

Xe tăng
Tự lái có xe cho mượn đáng nhẽ cụ Sơn phải nói luôn là tau éo cần xe, mài đem đi bán hoặc cắm NH mang tiền về cho tau. Khi nào nhận đc đúng xe của tau, tau trả lại tiền. Lỡ mất thời cơ :(

Rong Ruổi

Xe container
Cái đấy cụ không thể nói bên CA được, chả ai dại làm điều đó đâu cụ, đơn giản là cụ báo án, bỏ ra hai trăm đô cho dân trí nó đăng làm vài kỳ, nó đang nghèo tư liệu. Cụ cầm tất cả những gì cụ có lên cho chúng nó, cứ sự thật mà làm, cụ xác định mất xe đi, mất thêm ba mươi củ nữa đi, ít nhất cái xe của cụ phải về với cụ, cụ xin mod công khai tài khoản của cụ lên, để cụ có tiền thuê luật sư, cháu nghĩ of này không đến nỗi hẻo với cụ đâu, cái OFTV giờ cũng quan trọng đấy cụ ạ, về phía diễn đàn cháu thấy min, mod như vậy là rất có thiện ý với cụ. Sự thật là cụ cho thuê xe và xe bị mất hay sang tên người khác và cụ báo án, có thế thôi, những gì đằng sau đó cụ không cần phải điều tra hay chứng minh. Đó là việc của CQĐT
E ủng hộ phương án này của cụ. Mỗi thành viên ( ai có lòng thì giúp ) đóng góp 1 ít để chia sẻ thêm 1 chút với cụ Sơn để cụ ý có động lực làm rõ đến cùng vụ này.
Vấn đề ko phải là cụ Sơn thiếu tiền bạc hay gì cả mà là mọi người muốn cùng cụ ý đấu tranh để loại bỏ, bài trừ những thành phần xấu xa, bẩn thỉu ra khỏi xã hội.

newland2909

Xe tải
tulai24h lão càng trình bày càng thấy lão lươn khươn, chốt lại cứ theo hợp đồng mà làm, làm mất xe thì đền trước cho người ta việc còn lại tự đi mà giải quyết sao phải lòng vòng lôi kéo người ta vào mớ bòng bong do mình tạo ra, làm ăn thì phải đàng hoàng thắng ăn thua tự chịu, nói thật chứ loại lươn khươn cù nhầy như ông tôi khinh lắm [-X

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Déll hiểu mấy cái ông kiểu như linh bê tha, hanoipho79 gì đấy... làm nghề gì cụ nhỉ mà suốt ngày lên OF chém gió. Cụ làm ntn đấy.
Mấy lão ấy chạy grab nên rảnh còn em thất nghiệp nên ... rảnh hơn cụ ạ. Nói chung toàn lớp 1 trường làng chứ biết mịa gì đâu :))

maiyeu_1982

Xe buýt
Loanh quanh vãi đái. Đáng lẽ phải chốt 3 vấn đề.
1. Hiện tại xe giá bao nhiêu.
2. Chốt tiền thuê xe 1.5 năm vua qua là bao nhiêu(50tr)
3. Thời hạn thanh toán.

themlaixe

Xe buýt
Người ta đáp rõ ràng thì chê thật thà quá.
Ko nói rõ thì bảo ko có trách nhiệm, ko nhiệt tình, lấp lửng, thế lọ thế chai...
Kiểu gì mấy tay member OF cũng chê được.
Lắt léo quá cụ nhỉ, em kaicom cái

cuongbi_050583

Xe hơi
e ủng hộ góp $ ủng hộ cụ cho thằng tổ lái lên thớt
Em theo 200k như cụ. Em muốn thấy thằng đấy đứng trước vành móng ngựa
e xin góp 2 củ. củ chủ thớt lên tiếng để a e chung tay. Những thằng như này nên loại sớm ra khỏi xã hội ko nó sẽ làm hại người khác.

Tungmjnh

Xe hơi
Bác Sơn chả hiểu ý của bác QTV gì cả, bác qtv đã lái vấn đề mấy lần cho nó đạt tới mức " mục thỏa thuận đền bù trong hợp đồng " rồi mà bác cứ để ông tuấn kia nói vòng vo đưa đẩy mãi vẫn quy cho đợi luật sư.....abc... Thế có đến mấy mùa quýt nữa vẫn ở cái phương án thứ 3 của ông tuấn kia. May là lúc cuối bác QTV đã phải nhấn mạnh và xoáy cái mục điều khoản hợp đồng thì ông tuấn kia mới chốt cái hạn để đền bù cho bác Sơn, và em cũng thấy may là bác được ban quản trị diễn đàn đứng lên cầm cân nảy mực cho bác. Chứ không em nghĩ bác bị ông tuấn kia dắt thêm đến khi tìm được xe rồi trao trả bác như một phần quà của chúa mất.

chemotech

Xe điện
E ủng hộ phương án này của cụ. Mỗi thành viên ( ai có lòng thì giúp ) đóng góp 1 ít để chia sẻ thêm 1 chút với cụ Sơn để cụ ý có động lực làm rõ đến cùng vụ này.
Vấn đề ko phải là cụ Sơn thiếu tiền bạc hay gì cả mà là mọi người muốn cùng cụ ý đấu tranh để loại bỏ, bài trừ những thành phần xấu xa, bẩn thỉu ra khỏi xã hội.
Cụ Sơn mạnh dạn lên, thuê luật sư làm đúng luật đàng hoàng cụ cứ mở cái thớt cháu chuyển cho cụ một củ, cháu không hiểu có người vẫn nói cho cụ kia được, một năm rưỡi rồi, không có động thái gì về tài chính, cực chẳng đã cụ Sơn mới đưa lên, có như thế các cụ khác mới bớt va vấp

Trạng thái
Thớt đang đóng