[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lầy à

Xe buýt
Ông TL24h đọc comments của các cụ có khi giờ éo tự đái được ấy chứ :))
Cụ Sơn đen ép hạ,sẽ phăng ra được 1 đường dây,mà đầu mối đang muốn vãi đái ra chứ ở đó mà tự lái,với tự đái.Không chừng còn lậy cụ Sơn cầm sớm tiền cho nó đỡ tổn thọ

Hoài phí một cái ních dày công nhồi thuốc nổ mà nó lại tự nổ banh mẹ nick trước "giao thừa".Chơi dao đừng sợ đứt tay,chơi pháo đừng sợ có ngày phơi thây
Đúng là 30 chưa phải là Tết !

axenhchen

Xe buýt
Hình như thớt đầu tiên e biết đến TL là thớt về 1 mem muốn thuê xe nhưng vợ đẻ, con lại phải nằm viện nên huỷ, ko thuê nữa nhưng sau đó vẫn trả tiền TL. Sau khi biết việc, TL và một số thành viên có đi thăm gia đình cụ kia. TL có post 1 câu đại ý cụ kia “kém người ta cái giàu sang nhưng hơn người ta cái đàng hoàng tử tế”.
Ban đầu e cũng phục TL lắm. Sau đó, TL có một vài thớt về chuyện tiền bạc e cũng ko để ý lắm. Giờ thì hy vọng TL nhớ được mấy chữ bên trên mà giải quyết thoả đáng với cụ Sơn.

springsea

Xe container
Mà kể cũng lạ, xe có số khung số máy. Từ đó truy ra xe đăng ký mới, chủ mới...
Có gì sai sai, hay XXX ko muốn đụng tay nhỉ?

nghecon050509

Xe buýt
Không liên quan nhưng mà đúng cái đêm admin post cái video full lên thì cháu nằm trên giường xem mà đầu nghĩ liên tưởng đến TÁO QUÂN VTV, Nhìn cụ Mo (MC) trông nhang nhác giống Ngọc Hoàng (DV Quốc Khánh) còn Cụ Sơn thì giống DV Quang Thắng, Cụ TL24h thì giọng như DV Tự Long (ấn tượng là cụ ấy bắn liên thanh dẫn dắt vấn đề đi từ Nam ra Bắc rồi đến tận mũi Cà Mau.(cháu sợ vãi lều, trước thấy cụ ấy chém ầm ầm tưởng kinh lắm)
Đến hnay Cháu lội hết mấy thớt, và các còm của các cụ/mợ thấy cụ Sơn đã xác nhận đang chốt. Hy vọng một cái kết đẹp cho cụ Sơn trong lòng cảm thấy vui vui kiểu như Công Lý được thực thi ấy

chemotech

Xe điện
Em tổng hợp những còm em thấy chất nhất đương nhiên là nhiều voka nhất giúp cụ Sơn.

Đủ lộ trình

Điểm chốt

+ quý nhân giúp đỡ. Thành hay bại giờ là do cụ mà thôi.
Cụ Sơn phải tỉnh táo, tránh dính phải bài câu giờ của TL, khi các cụ đây thành tâm giúp đỡ đúng lúc cao trào, đừng có rút củi, thoả thuận nào bây giờ cũng phải kèm theo một khoản tài chính tức khắc để thể hiện thiện trí. Khoảng 80 củ chẳng hạn. Vụ này làm tới nơi thì làm gì có dân sự, nếu cụ công khai tài khoản cháu giúp cụ một củ như đã hứa, có khi có vp luật còn làm giúp cụ luôn, cũng là Pr cho họ. Chưa kể cụ chủ xe khác tàu ngầm cũng bị như cụ kiện cùng nữa thì sự việc không đơn giản đâu

Chỉnh sửa cuối:

Vulcan V70

Xe trâu
Tại sao lại sang tên đổi chủ xe của người khác được nhỉ?

Tổng tịch

[Tịch thu bằng lái]
Đến giờ này Mod nên tạm ẩn thớt để đợi kq bác chủ xe xử lý. Gì chứ vào vòng lao lý không phải chuyện đùa đâu (dù bác tulai24 cũng có điểm chưa phải), tôi chỉ trà đá thuốc lào hóng chuyện ngoài tai với mấy bác Thủ trưởng CQĐT mà đã sợ vcđ rồi :))

gattaytrungma

Xe máy
Hãy xem lịch sử của tên lừa đảo
Còn tính cướp tiệm vàng, hội trưởng hội phông bạt miền bắc !
Hóng chuyện ở đâu về rồi tự ảo tưởng mình thành nhân vật chính.
Mấy đời vợ không chịu nổi thì em nghĩ ảnh bị bệnh ảo tưởng.
Thôi em đi xách bếp than ra đầu ngõ quạt ngô nướng kiếm mấy hào mai ăn sáng và làm xị rượu đây.

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Thế mới lạ, bán xe 4 bánh+nhà đất là phải đủ 2 vợ chồng có mặt ký vào mới công chứng bán được. Đằng này ko có mặt chủ mà sang cả tên thì đúng là ko thể tin được.
Bởi thế nếu lòi ra thì đi cả một đường dây chứ chả đùa cụ nhỉ .
Mấy năm trước công ty em mua một chiếc xe nhưng bên bán lại xuất hóa đơn qua cá nhân em . Sau sếp lại đem bán cho một người khác báo hại em phải nói gấu nghỉ làm một buổi , mang theo hộ khẩu , giấy đăng ký kết hôn , cmnd đi công chứng cho dù xe chưa làm thủ tục sang tên đổi chủ qua tên em . Con gấu nó nhăn em mấy ngày :)):)):))

thaison2008

Xe container
Em tổng hợp những còm em thấy chất nhất đương nhiên là nhiều voka nhất giúp cụ Sơn.

Đủ lộ trình

Điểm chốt

+ quý nhân giúp đỡ. Thành hay bại giờ là do cụ mà thôi.
E cũng mong vụ này sáng tỏ, chứ ko thì ko biết tin vào cái ccc gì nữa cụ nhể:))

Hastamanana

Xe buýt
Có phốt toa nhà cháo vào hóng ;))

LeTai1979

Racing Boy
Chuẩn chuẩn :D
Nói thật, là em thì đến tầm này thì bố éo đàm phán gì sất, cứ làm cái đơn tố cáo bọn sang tên xe kia đã, xem thằng nào phải đi xin thằng nào, cho bõ cái nhục bị nhây gần 2 năm. Nhưng thôi, mỗi người một lựa chọn, một cách làm.

Hy vọng, sau vụ này báo chí vào đào bới cái ổ sang tên xe kia lên cho vui. Xh bớt đi nhiều nạn nhân

Mà sao chưa thấy 7 nạn nhân kia của tulai lên tiếng nhỉ? Kiểu gì chả có người mò vào of? Hay là nạn nhân ảo thôi?
Mỗi người 1 cách Cụ ạ, Cụ S lành tính nên giải quyết đc cũng là may rồi, thấy Cụ nhắc đến vk nó càu nhàu mà thấy tội.
7 nạn nhân kia chắc cũng nghe hứa nên chưa í ới, hoặc là ảo như Cụ nói.
Báo chí nó đang đói tin, cuối năm đi xin tiền suốt, em dự kiểu gì chúng nó cũng kiếm đc.

Khất Thực

Xe container
Mà kể cũng lạ, xe có số khung số máy. Từ đó truy ra xe đăng ký mới, chủ mới...
Có gì sai sai, hay XXX ko muốn đụng tay nhỉ?
Chắc đến gặp “chủ mới” rồi, có địa chỉ trong ảnh lấy từ trang web của cục đăng kiểm đấy cụ. “Chủ mới” phọt ra là có thằng thuê đứng tên hộ để lấy 3 củ. Hỏi tiếp thằng thuê đứng tên là thằng nào thì “chủ mới” tịt. :D

aotim

Xe container
Người OF
Úi giời thế này thì tố cáo được rồi ạ. Chứng cứ rõ ràng thế này, đúng số khung số máy thì phen này ối ông mệt rồi!
Anh Tím siêu nhân!
Tks to all, ib nhiều quá :)) Cái mình muốn làm cho rõ thôi, chứ xe kia kìa, muốn hay kg là chuyện khác nha. E dừng cm tại đây nhé cccm.

The Tank

Xe điện
Chắc đến gặp “chủ mới” rồi, có địa chỉ trong ảnh lấy từ trang web của cục đăng kiểm đấy cụ. “Chủ mới” phọt ra là có thằng thuê đứng tên hộ để lấy 3 củ. Hỏi tiếp thằng thuê đứng tên là thằng nào thì “chủ mới” tịt. :D
E thấy cụ aotim tìm có vẻ cũng ko quá khó, nên đoán cụ Sơn biết rồi. Nhưng bên kia tỉ tê gì đó nên cụ Sơn cứ để lằng nhằng mãi. Khi biết xe bị sang tên rồi thì cụ Sơn nắm đằng chuôi rồi nhỉ? Vậy mà lúc thương lượng trên video thì vẫn nhũn lắm. Lõm bao xèng.

Trạng thái
Thớt đang đóng