FZ16- nơi AE trao đổi kinh nghiệm độ xe

Leon08

Xe hơi
các kụ nhìn quả máy là ra ngay fz16 mà :21:. Cái này em thấy trên web, chăc là theo phong cách streetfighter các kụ nhỉ.
nhưng mà pô của dòng Sport cụ ạ , chính xác là YZF R6 , còn pô của FZ16 lại là đặc trưng của dòng naked

đây là pô dòng Yamaha Sport bike

còn đây là pô dòng Yamaha Naked bike

(b)(b)

tăng

Xe tải
Xe đã về đầy đủ chưa các cụ.

Đã cụ nào độ thêm đồ gì chưa,cần tư vấn cứ ới em nhá,e mời qua chỗ này nhiều đồ hay cực :P
Về đầy đủ rồi kụ ợ, nhưng đang án binh bất động chờ giấy tờ..khi nào có giấy tờ thì phiền kụ vậy (k).

Ah mà quên, nhờ kụ hỏi bên Kường Ngân hộ nhà cháu xe con Sirius bây h là bao nhiêu với, lấy cho kon em nhà cháu (kụ quen biết chắc sẽ có giá mềm hơn cho anh em nhỉ (k)). Sẽ có (b) mời kụ :69:

xLSx

Xe tải
Em này có cần khởi động, nhà cháu nghĩ ko phải??? Hay độ cả cần khởi động nhỉ...:69::69::69:
Nhà cháu còn không thấy cả phanh chân cơ kụ à :)):)) thêm cái cần khởi động nhằm nhò j.
Cháu là cháu kết kiểu này rồi đấy (l)(l)(l)

vietcuong_tt

Xe máy
Em thì nghĩ ko phải fz16 độ lại đâu ạ, các kụ nhìn cái gắp sau và cả cái máy của nó cũng khác nhiều lắm ạ, chỉ có cái dáng là giống thôi chứ còn lại hầu như là khác hoàn toàn các kụ ạ, chắc là 1 dòng xe mới của Ya nhỉ?? Hay là do các fan thiết kế:^)

vietcuong_tt

Xe máy
Em vừa có thông báo họp mặt mem fz16 club ở SG để lên TC làm việc vụ giấy tờ, kính mong các kụ ở SG wa bên Club fz16 của chúng ta đọc thông báo và cho em ý kiến nhá, em ko post thông báo lên đây vì đây là nơi trao đổi kinh nghiệm độ xe, tránh làm loãng topic.

quochuy0507

Xe đạp
chao anh em

lâu quá mới gặp lại các anh em, anh h­ung cho em hoỉ, con vợ của bác, hình hài có gì thay đổi gì không? post ảnh lên cho anh em coi nhé.
huy

vietcuong_tt

Xe máy
Các bác member ở SG xin vui lòng wa bên club của chúng ta ở trang 20 để đọc thông báo nhé, em sợ post thông báo bên này sẽ làm loãng đề tài của topic nên ko post lên ạ:)

Chỉnh sửa cuối:

911-GT2

Xe đạp
em vừa ở Ấn Độ về. Thấy khá nhiều Fz16 mỗi tội toàn xe zin chả độ tý nào. Fz nó chạy như wave alpha của mình. Nhưng nếu để so với Honda thì Ya vẫn chưa ăn thua. Mà kể cũng lạ! Bọn Ấn củ chuối sống rất là bô nhếch nhìn đen đen bẩn bẩn, quần áo lếch thếch hôi hám nhưng 100% đi xe máy là đi xe côn tay mà toàn từ 150cm trở lên dòng naked bike mới khủng. Lởm tý nữa thì đi Vespa hoặc baja chứ hoàn toàn ko thấy bóng dáng xe còi....:77:

Chỉnh sửa cuối:

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
em vừa ở Ấn Độ về. Thấy khá nhiều Fz16 mỗi tội toàn xe zin chả độ tý nào. Fz nó chạy như wave alpha của mình. Nhưng nếu để so với Honda thì Ya vẫn chưa ăn thua. Mà kể cũng lạ! Bọn Ấn củ chuối sống rất là bô nhếch nhìn đen đen bẩn bẩn, quần áo lếch thếch hôi hám nhưng 100% đi xe máy là đi xe côn tay mà toàn từ 150cm trở lên dòng naked bike mới khủng. Lởm tý nữa thì đi Vespa hoặc baja chứ hoàn toàn ko thấy bóng dáng xe còi....:77:
Cụ nói làm e buồn cười quá đi mất ạ :)):)):))

@ a Tăng : Đợt tới này off cùng bên Piaggio bọn em đi anh ơi,nếu đông xe e chụp tặng hội FZ16 vài Píc để lấy khí thế :P.

Còn lấy xe bên Kường Ngân e giỏi cũng chỉ bớt tầm 200k thôi ạ,đc cái bảo dưỡng bên đấy tốt thì e khuyên a e nên mua ở đấy thôi.Lúc nào mua xe cứ ới em nhé,xe của Ya thì qua bên Phố Huế a nhé,a cứ đi tham khảo vài cửa hàng đi đã nhé,chỗ nào giá tốt múc chỗ đấy (b)

Phờ Râu

Xe điện
cụ có thuật phân thân thì phải :21:
911-GT2

Xe đạp
Mua xe ngày: Feb 2008
Đoạn đường: 11

Đã chạy được -280123000 km

MÌnh vừa ở Indo về. Nó cũng là thằng ĐNA nhưng xe cộ bên nó nhìn ngon lành hơn bên mình. Cũng Ex, cũng Jup, cũng RSX cũng……các xe khác như Vn mà nhìn xe bọn nó long lanh, sáng sủa hơn mình. Đấy là thực tế chứ ko phải bài nội hay sính ngoại gì.

Bên Indo xe Ex nó chạy như lợn con mà tất cả các loại xe thì cứ 10 xe lại khoảng 5 xe lắp thêm đồ chơi, chạy thường mà cứ như đang đua, bô nổ phành phành nghe vui phết. :77:

tăng

Xe tải
Cụ nói làm e buồn cười quá đi mất ạ :)):)):))

@ a Tăng : Đợt tới này off cùng bên Piaggio bọn em đi anh ơi,nếu đông xe e chụp tặng hội FZ16 vài Píc để lấy khí thế :P.

Còn lấy xe bên Kường Ngân e giỏi cũng chỉ bớt tầm 200k thôi ạ,đc cái bảo dưỡng bên đấy tốt thì e khuyên a e nên mua ở đấy thôi.Lúc nào mua xe cứ ới em nhé,xe của Ya thì qua bên Phố Huế a nhé,a cứ đi tham khảo vài cửa hàng đi đã nhé,chỗ nào giá tốt múc chỗ đấy (b)
Okie chú..có xe rồi, hnao off thì gọi anh (b)(b)(b).
Thanks chú vụ tìm xe nhá..có khi a phải lượn lên Phố Huế 1 chuyến vậy

911-GT2

Xe đạp
thế kụ chưa thấy ai đi 2 nước 1 lúc ạ? Kụ nói thế có nghĩa là bác Nguyễn ********* cũng phân thân ạ! Cháu xin lỗi bác cháu ko có ý gì nhưng có bạn hỏi cháu phải trả lời ạ!

Chỉnh sửa cuối:

typn1975

Xe tăng
lâu quá mới gặp lại các anh em, anh h­ung cho em hoỉ, con vợ của bác, hình hài có gì thay đổi gì không? post ảnh lên cho anh em coi nhé.
huy
Chào mừng kụ đã tới nhà mới, con xe nhà cháu vẫn nguyên bản, mới chỉ lắp đôi còi Bosch để cải thiện tý.
còn KH độ đã lên rồi, đang chờ bên shop doxemay.com chuyển hàng từ Thái về...(b) (b)(b)

vietcuong_tt

Xe máy
sao nhà của mình dạo này im ắng thế nhỉ, lên cho anh em thấy nào!!!!

tăng

Xe tải
Nhà cháu hqua vừa bị xòe rồi các kụ ơi :'(:'(:'(.
Em nó rụng cả càng..xót xa quá..nhà cháu đi chết đây :'(:'(:'(

xLSx

Xe tải
Xoè là xoè thế nào hả kụ? Khổ thân vợ còn chưa đc đăng ký kết hôn mà đã thương tật rồi à >.< Thôi tiện thể đưa em nó đi mỹ viện luôn nhỉ :P