[Funland] G&B Football Team - Tuy Già và Béo nhưng vẫn máu đá bóng! (Nhà số 1)

Thần Đao

Xe hơi
Chẳng hiểu sao anh toàn tìm đến cái phòng hát rồi ra ngoài cửa tâm sự....chán bỏ sừ....
Người mang tâm sự.

Đề nghị anh Hùng về cắt tóc gọn gàng một chút, trông dáng anh đi với cái lưng đau và mái tóc chất nghệ làm anh em thấy xót, đâu rồi dáng vẻ của một vị tướng?
Đấy, nhiều khi em nhìn cũng thấy nhói hết cả quả tim... Mấy cái áo cổ tim kể từ ngày anh còn ca bài Vườn Yêu anh vứt đâu rồiiiiiiiiii????

B.Anh

Xe tải
Anh Tư có quan hệ với trung tâm khí tượmg thủy văn khu vực Bắc Bộ hỏi xem hôm nào mưa bão, lợi dụng thời tiết xấu anh thể hiện món tiết canh Vịt cho anh em chấm điểm đi

Hung Nissan

Xe buýt
Anh 4 vào SG chỉ để học mỗi môn oánh tiết canh Vịt đấy B.anh àhh.....đừng đùa ngài....

hungbauhn

Xe hơi
E về hà nội dồi các kụ ạ, từ mai đi đâu dủ em với nhé

benghe

Xe điện
Anh Tư có quan hệ với trung tâm khí tượmg thủy văn khu vực Bắc Bộ hỏi xem hôm nào mưa bão, lợi dụng thời tiết xấu anh thể hiện món tiết canh Vịt cho anh em chấm điểm đi
Cách làm thế này đã đúng chưa?
[video=youtube;iBfF9-Qz9Bk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=iBfF9-Qz9Bk#t=0s[/video]

bayer

Xe máy
Nhìn cụ thủ môn em nhận ra ngay, có phải cụ bên vinasat gì đó ko? hồi trước có 1 giải e đá hộ bên cụ, em đá trung vệ cụ thì bắt gôn , giải đấy đội ta vào tới bán kết, hồi đó cụ gọi em là anh, lên OF em lại phải gọi cụ là cụ:D. chúc đội cụ thi đấu tốt

FUJITSU

Xe buýt
Lên lịch đêeeeeeeeeeeeeeeeeee (b)(b)(b)

FUJITSU

Xe buýt
Anh 4 vào SG chỉ để học mỗi môn oánh tiết canh Vịt đấy B.anh àhh.....đừng đùa ngài....
Cách làm thế này đã đúng chưa?
[video=youtube;iBfF9-Qz9Bk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=iBfF9-Qz9Bk#t=0s[/video]
giờ e mới đọc kỹ, đúng là ngài Bẹn thật là chu đáo qua điiiiiiiiiii \m/, e chưa bao giờ cắt tiết ở nách vịt :P, lại càng không oánh tiết canh theo cách 2 :D.,
Hôm tới trở lại nghiện thu đề tài 126 của Bộ NNo&PTNT, ngài thi triển để chúng e mở rộng tầm nhỳn nhá (b)(b)(b)
E ưng cái bụng rồi nha

Thịnh An

Xe tải
Khú khú, Bác ấn định cho em cái ngày chứ cái đo đỏ đấy giống chữ ký của bác lắm :))
Ae đang có ý định về chỗ cụ vào cái trưa T4 này đang chờ biểu quyết, vậy cụ show cái chương trình gì hay hay cho ae xem ngồi lâu lâu xem nào (b)
Đề nghị anh Hùng về cắt tóc gọn gàng một chút, trông dáng anh đi với cái lưng đau và mái tóc chất nghệ làm anh em thấy xót, đâu rồi dáng vẻ của một vị tướng?
Hờ hờ, có thế mới thấy thể thao qua trọng dư lào B.anh nhề :P
Người mang tâm sự.

Đấy, nhiều khi em nhìn cũng thấy nhói hết cả quả tim... Mấy cái áo cổ tim kể từ ngày anh còn ca bài Vườn Yêu anh vứt đâu rồiiiiiiiiii????
vẫn còn đấy dưng mà Xíu bảo sẽ tặng a cái khác cho ló mới :D
E về hà nội dồi các kụ ạ, từ mai đi đâu dủ em với nhé
Nhớ ná

Chỉnh sửa cuối:

heothamlam

Xe tải
Nhìn cụ thủ môn em nhận ra ngay, có phải cụ bên vinasat gì đó ko? hồi trước có 1 giải e đá hộ bên cụ, em đá trung vệ cụ thì bắt gôn , giải đấy đội ta vào tới bán kết, hồi đó cụ gọi em là anh, lên OF em lại phải gọi cụ là cụ:D. chúc đội cụ thi đấu tốt
vâng, em bên VTI kụ ạ, kụ có phải tên Dương ko nhỉ :D

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Thông báo:

1. Sung quỹ vụ độ giữa Fujitsu và Mr_Chê
Thay mặt ban trọng tài, sau khi tham khảo ý kiến anh em, kết luận vụ độ tennis giữa Fujitsu và Mr_Chê như sau: Mr_Chê không thực hiện theo đúng lịch thi đấu nên bị xử thua. Số tiền 2 củ thì trả lại ngài Fu 1 củ, 1 củ còn lại sung vào quỹ đội bóng G&B.

2. Về quỹ: hiện quỹ còn 1.320.000 + 1.000.000 = 2.320.000đ - chi tiết xem trang 1
Hôm vừa rồi có nhắn anh em đóng quỹ tháng 8 nhưng chưa thu được, sau khi cân nhắc lại số trận của tháng, tháng 8 đội ta sẽ thu là 200.000đ/người (CôngNissan thu 150.000đ do giữ và giặt áo tập cho đội).
Trận tới đề nghị anh em nộp đầy đủ và đừng đợi nhắc, nhắc nộp tiền ngại bỏ ***...

3. Về danh sách cầu thủ & tổ chức đội:
- Mấy trận qua số lượng anh em đá đông, rất vui... tuy nhiên anh em cần tuân thủ về quy định: nếu anh em nào đăng ký đá thường xuyên thì phải thông báo để đưa vào danh sách cầu thủ và nộp tiền quỹ cho công bằng.
- Anh em có gọi bạn bè đá trận nào thì phải thông báo trên thớt để cả đội biết và cũng để cân đối số lượng cầu thủ cho hợp lý
- Khi ra sân cần tuân thủ nguyên tắc: ra sau thì đá sau và chỉ thay ở vị trí của mình trên sân.

Đội ta tổ chức trên tinh thần tự nguyện, tự giác nên mong mọi thành viên phát huy để duy trì sinh hoạt được lâu dài và vui khoẻ.
Hơ hơ hôm chủ nhật có nhận tin nhắn ngài Bẹn, định mang 300k ra đóng, nay đọc quyết định này thấy giảm trừ được dững 100k, vui ko tả xiết... đấy ai bẩu đóng sớm đóng đủ là thông minh đâu...
Còn về lịch giữa tuần thì mai đã là thứ 3 rồi, cụ nào xem phương án đá trận giữa tuần thì nói sớm để e xếp lịch, cuối tuần e lại té...

FUJITSU

Xe buýt
Hơ hơ hôm chủ nhật có nhận tin nhắn ngài Bẹn, định mang 300k ra đóng, nay đọc quyết định này thấy giảm trừ được dững 100k, vui ko tả xiết... đấy ai bẩu đóng sớm đóng đủ là thông minh đâu...
Còn về lịch giữa tuần thì mai đã là thứ 3 rồi, cụ nào xem phương án đá trận giữa tuần thì nói sớm để e xếp lịch, cuối tuần e lại té...
Vụ nộp sưu - e đồng quan điểm, cũng tại hôm CN đá xong có đúng 5 ae đi UB nên quên mịe vụ gom lúa cho ngài Bẹn :D hú hồn, rốn lồi 100k mai xuống con lô hay ae làm chầy đầu mít đi ăn trưa nhở :))
Lịch đá tối T5 này ngài Vịt cơn phơm với mấy ông chẻ đê, không cô nếch kịp để ae biết đường ngồi cho trọn chữ Sinh nhá (b)(b)(b)

heothamlam

Xe tải
Hôm nay mưa gió bập bùng dư lày mà không được gặp các kụ để thảo luận thêm về chiến thuật, nhà cháu thấy áy náy quá :D

vit_vang_05

Xe hơi
Đội mềnh được cái toàn người thông minh ngài Xíu nhé. Có ngài Bẹn là thông minh nhứt, he he.
Tối thứ 5 anh em nghỉ nhé, giữ sức để chủ nhật phơi thóc. Tin từ TT khí tượng thủy văn dự báo chủ nhật lại nắng to.

FUJITSU

Xe buýt
Đội mềnh được cái toàn người thông minh ngài Xíu nhé. Có ngài Bẹn là thông minh nhứt, he he.
Tối thứ 5 anh em nghỉ nhé, giữ sức để chủ nhật phơi thóc. Tin từ TT khí tượng thủy văn dự báo chủ nhật lại nắng to.
thôi cũng được, để CN đá cho tập trung. Các giải VDQG đều đá tuần 1 trận, ae mềnh chơi gấp quá, sức khỏe ko mua được nên để sử dụng việc khác :D

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Nick ngài Vịt nổi tự nhiên lại thấy thèm cái anh tiết canh.
Hôm nay mưa ơi là mưa!

xedep_

Xe tải
Nick ngài Vịt nổi tự nhiên lại thấy thèm cái anh tiết canh.
Hôm nay mưa ơi là mưa!
Tiết canh, lẩu sườn, dồi mỡ, lòng non trần hành, Ngã 3 Ngọc Hà- Hoàng Hoa Thám, (chỗ này hay có vịt giời, lele, sâm cầm nhưng phải đặt trước) các ngài biểu quyết cái đê, đồng ý thì giơ cái này (b) lên nào

xedep_

Xe tải
Mựa, nói chiện ăn nhậu cái là các ngài lặn mất tăm, đúng phong cách 1 đội bóng chiên nghiệp hehe