[Funland] G&B Football Team - Tuy Già và Béo nhưng vẫn máu đá bóng! (Nhà số 1)

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Hôm nay anh em tích cực gọi thêm người để vừa đủ chia đôi 2 đội đá vui vẻ, hòa nhã nhưng ko xướng vì loạn chiến thuật.
Danh sách tham gia:

Selta, Tr.Anh, Vịt, Trans, Heo, Hùng NS, Thần Đao, B.Anh, Hiệu, Chuyển, Cường, Long.

Bạn Heo: 02
Bạn selta: Thịnh
Bạn chuyển: 01
Tùng calo.

Báo bận: Benghe

Nghỉ không báo: Xíu, Fu.

Đóng quỹ tháng 10: Long, Chuyển.

Hết!
Nhiệt liệt phê bình!

heothamlam

Xe tải
Đội hình 1 ngon quá, đội 2 ko ai cầm nên người thay loạn cả lên, em đá cũng mất cả sướng :D được cái có mấy màn tấu hài trên sân cũng làm ae sảng khoái hơn :D

tungcalo

Xe điện
Đội hình 1 ngon quá, đội 2 ko ai cầm nên người thay loạn cả lên, em đá cũng mất cả sướng :D được cái có mấy màn tấu hài trên sân cũng làm ae sảng khoái hơn :D
Tưởng đội hình áo đa sắc là đội hình tuyển, ai ngờ là đội hình lắp ghép :D

heothamlam

Xe tải
đội 1 tuyển được thủ môn Cả lọ bắt lên đồng quá :D

benghe

Xe điện
Nhiệt liệt chúc mừng đội bóng hôm nay đủ người để đá nội bộ... đi ăn giỗ (báo với cụ Selta) mà nóng duột quá... thế này là OK rồi.

Tuần tới đội đá giao lưu 1 trận nhé? ngài Selta thu xếp đi, cuồng chưn quá :D

heothamlam

Xe tải
Giang hồ đồn là chủ nhật tới 8h30 đá với FUNS đấy ngày Mát tơ ạ :D Ngài chứng thực thông tin này nhé :D

FUJITSU

Xe buýt
Hôm nay anh em tích cực gọi thêm người để vừa đủ chia đôi 2 đội đá vui vẻ, hòa nhã nhưng ko xướng vì loạn chiến thuật.
Danh sách tham gia:

Selta, Tr.Anh, Vịt, Trans, Heo, Hùng NS, Thần Đao, B.Anh, Hiệu, Chuyển, Cường, Long.

Tùng calo.

Hết!
Dear sirs,
E nghiêm túc nhận khuyết điểm về sự vụ trên, mặc dù chuẩn bị sẵn tâm thế cho ngày CN ra sân, nhưng không may chiều tối T7 đi oánh bóng với mấy ae lỡ tay uống hơi quá nên cả ngày CN ở nhà mệt chẳng làm được gì. Qua đây e xin hứa khắc phục triệt để tình hình trên bằng hình thức có mặt sớm nhất trận CN tới
E cũng xin hết ah!

Hung Nissan

Xe buýt
Dear sirs,
E nghiêm túc nhận khuyết điểm về sự vụ trên, mặc dù chuẩn bị sẵn tâm thế cho ngày CN ra sân, nhưng không may chiều tối T7 đi oánh bóng với mấy ae lỡ tay uống hơi quá nên cả ngày CN ở nhà mệt chẳng làm được gì. Qua đây e xin hứa khắc phục triệt để tình hình trên bằng hình thức có mặt sớm nhất trận CN tới
E cũng xin hết ah!
Chẳng liên quan đến nhau lắm, anh thử xem có hình thức nào khác mà hay ho hơn ko???

Selta

Xe buýt
Dear sirs,
E cũng xin hết ah!
Báo em một tiếng thì Anh em đỡ mong hụi hụi.
To all: - mọi ngườI có việc nghỉ thoải mái, ko hạn chế nhưng phải báo để có kế hoạch.
- đóng quỹ đầy đủ để duy trì hoạt động

FUJITSU

Xe buýt
Chẳng liên quan đến nhau lắm, anh thử xem có hình thức nào khác mà hay ho hơn ko???
Có cách hay hơn, dưng cơ mà hồi trưa gọi cứ tò te tí thì phải làm seo????????

Báo em một tiếng thì Anh em đỡ mong hụi hụi.
To all: - mọi ngườI có việc nghỉ thoải mái, ko hạn chế nhưng phải báo để có kế hoạch.
- đóng quỹ đầy đủ để duy trì hoạt động
Thế mới nói, cho đến chiều T7 vẫn chắc cú sáng CN ra sân đấy thôi, ai ngời đâu chỉ có thêm vài tiếng cái là tình hình đổi thay hết cả :((. Thôi được rồi, đã quán triệt rồi, tuần này e sẽ chỉn chu hơn ;)

truonganh2003

Xe buýt
Nhiệt liệt chúc mừng đội bóng hôm nay đủ người để đá nội bộ... đi ăn giỗ (báo với cụ Selta) mà nóng duột quá... thế này là OK rồi.

Tuần tới đội đá giao lưu 1 trận nhé? ngài Selta thu xếp đi, cuồng chưn quá :D
Đi ăn giỗ lần thứ 3 hử anh ;)).....
Thế giới bây giờ phẳng rồi, ngài Mát tơ ạ.... he he

Transporter2

Xe tăng
Người OF
Ko biết giờ OFC đá sân nào để giao lưu nhỉ?

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Danh sách tham gia:

Tùng calo.

Hết!
E xin nhận khuyết điểm. Lý do : đi công tác về HN lúc 1h sáng CN, dự định ngủ 1 tẹo rồi ra sân đúng giờ. Khi mở mắt ra đã 12h trưa... Tuần này e báo cáo luôn là nếu có buổi phát sinh e cũng xin vắng (vì e vừa vào 108 nằm chơi cả ngày hôm nay)...........

benghe

Xe điện
Vừa nhắc xong, Minh xỉu dang năm 108 rồi. Đề nghị cử chứng dài vào chăm sóc ngài nhá.
Ngài Xíu đợt này chả ai mời cỗ bàn gì, uống 1 mình thì khó nên đã vào 108 truyền trực tiếp bia và riệu vào tĩnh mạch cho nó phê nhanh rồi... Ngoài ra cái bể chứa cũng đang bong vữa nên sẽ mất nhiều thời gian để trát chít lại.
Dự kiến, thời gian tới các sân bia quán nhậu sẽ vắng bóng ngài Xíu vì ngài đã chọn phương pháp truyền tĩnh mạch này rồi!

b22b

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Tuần này em xin phép nghỉ sáng cn nhé, về ngọai có chút việc
Thân các ae nhà ta chúc cn này giành Thắng lợi vẻ vang
Long

benghe

Xe điện
Các bác lưu ý trận chủ nhật này là hạn chót đóng quỹ tháng 10 nhé.