[Funland] [Gái xịn không buê đê] Khựa nhưng có lão nào mê em này giống em không?

le-minh

Xe tải
Trung Quốc hay không tôi thấy là chả lq gì, các vị cứ lồng lộn chính trị linh tinh theo trào lưu số đông cho vui tay gõ là sao nhỉ?
Tôi thấy video của cô gái Trung Quốc này quá hay, nó mang lại tâm trạng thư thái rất tích cực cho cả gia đình tôi.
Tôi thích và ít thấy kênh video nào đẹp và hay như kênh này.., tôi sinh ra lớn lên ở TP khi xem các video này còn thấy bâng khuâng biết bao nhiêu, các cụ mợ nào sinh ra lớn lên ở các miền quê hương thì cảm xúc đó còn phải nhân lên gấp bội vì sự gần gũi đó.
Bớt nói và gõ nhảm để xem video của người ta đỡ stress hơn. Đọc mãi thấy chán, thấy cũ.

fantawoai1

Xe máy
Khâm phục em ý. Các cụ ko biết thế nào chứ em tình nguyện làm chạn vương :)

bachkhoak40

Xe điện
Em bếp trên đỉnh đồi của VN bị bọn fanpage của Lý tử thất đưa cả lên kênh của Lý Tử thất để chửi rằng là kênh này copy kênh tử thất.
Fan tử thất qua chửi rồi vote down nhiều tới nỗi cô bếp trên đỉnh đồi phải khóa face, không làm clip mấy tháng trời.
Trong khi cách quay của kênh Tử thất chả có gì đặc biệt có quá nhiều kênh cùng 1 cách quay như thế, nếu bảo copy chưa biết ai cóp ai đâu.
Cô bếp trên đỉnh đồi có cái dở là trước đây bếp quay đúng nông thôn VN. Gần đây xây cái bếp giống bên TQ, dùng cái chảo gang và cái lồng hấp bằng tre cũng giống TQ. Cái lồng hấp tre này giờ ở VN cũng làm bán rồi, nhưng fan tử thất nó chửi là giống.
Bếp trên đỉnh đồi nấu toàn món chay, và cách nêm nếm phong phú.
Cái clip mà bọn Fan tử thất đưa ra để chửi ăn cóp cũng chả giống. Tử thất làm đường mạch nha từ lúa mạch, cây lên mầm xong không phơi khô mà ủ ngay, cho ra đường trông màu sắc rõ xấu hỏng. Kênh bếp đỉnh đồi làm mạch nha từ lúa. Trồng lên mầm xong phơi khô mới giã rồi làm. Đường rất đẹp quánh ngon.
Em cũng ko để ý chuyện đó lắm, cả nhà em cũng ở quê ra nên thích video kiểu này, đang cố gắng sau này hưu sớm về quê sống như vậy, để con cái trên TP cho chúng nó bươn chải thôi.

TPS

Xe điện
Em cũng ko để ý chuyện đó lắm, cả nhà em cũng ở quê ra nên thích video kiểu này, đang cố gắng sau này hưu sớm về quê sống như vậy, để con cái trên TP cho chúng nó bươn chải thôi.
Vâng cụ, nhà em cho trẻ con ăn hay bật youtube lên xem.
Thấy bọn TQ đểu, VN có cái kênh bếp trên đỉnh đồi quay cảnh miền núi đẹp. Cô này thi thoảng còn lên các vùng núi khác nấu cho trẻ con tại địa phương ăn và quay clip. Được cái kênh giới thiệu cảnh sắc VN bon nó dìm xuống bùn đen. Fanpage face Tử thất đều là có người làm công ăn lương quản lý. Tút chửi kênh bếp trên đỉnh đồi rất là đình đám trên mxh TQ đấy, thấy báo VN đăng.

TPS

Xe điện
Cô bếp trên đỉnh đồi mà nhìn lâu, rồi được trang điểm (chỉnh sửa?) như Tử Thất cũng sẽ khác hẳn. Tử thất hồi đầu còn bị chửi xấu cơ mà.
Tâm an có khuôn mặt nhìn nghiêng xinh.
Ví du cùng là về sen, clip này của Tâm ai ai bảo copy Tử thất? Khác từ cách quay tới nội dung. Em vừa xem hóa ra cô nàng cuối clip còn cầm guitar đàn hát xịn sò. Không phải giống tử thất trong 1 cái clip nào đó cũng cầm đàn nhưng giả vờ đàn.

bachkhoak40

Xe điện
Cô bếp trên đỉnh đồi mà nhìn lâu, rồi được trang điểm (chỉnh sửa?) như Tử Thất cũng sẽ khác hẳn. Tử thất hồi đầu còn bị chửi xấu cơ mà.
Tâm an có khuôn mặt nhìn nghiêng xinh.
Ví du cùng là về sen, clip này của Tâm ai ai bảo copy Tử thất? Khác từ cách quay tới nội dung. Em vừa xem hóa ra cô nàng cuối clip còn cầm guitar đàn hát xịn sò. Không phải giống tử thất trong 1 cái clip nào đó cũng cầm đàn nhưng giả vờ đàn.
Đúng rồi, em thấy thật hơn Tử Thất nhiều

Khánh Ngọc

Xe container
Em nói lại 1. Em không Seed.
2. Còm của em không chửi ai. Chỉ giới thiệu 1 kênh youtube hay. Em chỉ ra những thứ em thấy chưa hay từ kênh Lý tử thất, cụ hay ai khác welcome phản biện chứ không phải là tấn công cá nhân hoặc vang em.
3. Em cảm thấy vang sai, em mời lại giao lưu cụ cuối tuần cho đỏ mặt chơi :)
Em vang thì tốn rượu em, quý lắm mới mời đấy cụ ạ.
Cụ ý cũng Vang còm của em trong một thớt khác. Nếu không đồng quan điểm, Cụ ý có thể tranh luận. Nhưng đằng này cứ mò vào rồi im ỉm Vang nên em cũng sẽ trả chén cho phải phép.
Em học Cụ đấy.