Gần tết đại lý toyota làm giá kinh quá!

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Em huỷ cmnn xe với cộ. Đi mua xe gặp toàn mấy ông lộ cộ, xe thì vớ vẩn. E tìm xe cũ thôi. 30 năm ăn tết ko có oto, cố năm nữa vậy
Cụ định mua xe gì, xe vớ vẩn là sao ạ. Cụ cần hỗ trợ gì ơi em Duy toyota thanh xuân 0963639583

long.spc

Xe container
Cụ định mua xe gì, xe vớ vẩn là sao ạ. Cụ cần hỗ trợ gì ơi em Duy toyota thanh xuân 0963639583
Thật cụ! Nhiều cụ cũng lịch sự như cụ lắm, nhưng đi vào chung kết thì lại khác. Như đã nói ở trên, sang năm e mua ạ.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Thật cụ! Nhiều cụ cũng lịch sự như cụ lắm, nhưng đi vào chung kết thì lại khác. Như đã nói ở trên, sang năm e mua ạ.
:) Khoai nhỉ. Nếu thuận tiện rất mong được tư vấn và hợp tác cùng cụ. Mua xe thì nhiều KH quan trọng giá, giá và giá. Giá thấp thì mua. Em bán cũng nhiều xe rồi em thấy như thế này. Mua xe Giá là yếu tố đầu tiên khiến KH tiến tới quyết định đặt hàng nhưng đừng để giá thành sức ép cho cả bên mua và bên bán cụ ạ. Anh em bán xe cũng muốn có đồng ra đồng vào, bán đắt cho các cụ cũng chả được vì có mặt bằng chung rồi. Nên chú chọn sale có kỹ năng, chọn đại lý thuận tiện cung đường cũng như quy mô để gửi gắm chiếc xe sau này nữa

long.spc

Xe container
:) Khoai nhỉ. Nếu thuận tiện rất mong được tư vấn và hợp tác cùng cụ. Mua xe thì nhiều KH quan trọng giá, giá và giá. Giá thấp thì mua. Em bán cũng nhiều xe rồi em thấy như thế này. Mua xe Giá là yếu tố đầu tiên khiến KH tiến tới quyết định đặt hàng nhưng đừng để giá thành sức ép cho cả bên mua và bên bán cụ ạ. Anh em bán xe cũng muốn có đồng ra đồng vào, bán đắt cho các cụ cũng chả được vì có mặt bằng chung rồi. Nên chú chọn sale có kỹ năng, chọn đại lý thuận tiện cung đường cũng như quy mô để gửi gắm chiếc xe sau này nữa
Bản thân e cũng làm sale. E mua bán gì cũng nhanh gọn, em cũng chả bjo mua gì mà cắt máu của sale nên cụ đem cái món giá ra là ko phải vde của e, nên giá sao mua thế, sale kỹ năng tốt đến mấy thì sp nó cũng ko tốt hơn sale mới, đôi khi mua gì e thích chọn sale mới vào nghề để họ có thêm thu nhập. Cái e ghét là ghét cái kiểu mua xe bắt phải mua thêm phụ kiện mới giao xe sớm như của toy hiện tại, điều này cho thấy vẫn có xe giao chứ đếch phải khan hàng,.... Rồi làm giá. Em kiếm tiền khó khăn nên tiêu tiền phải tính toán kỹ. Cái em cần là sự thật thà và tôn trọng khách hàng của NSX thôi.
Thanks cụ! Xin phép dừng câu chuyện ở đây.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Bản thân e cũng làm sale. E mua bán gì cũng nhanh gọn, em cũng chả bjo mua gì mà cắt máu của sale nên cụ đem cái món giá ra là ko phải vde của e, nên giá sao mua thế, sale kỹ năng tốt đến mấy thì sp nó cũng ko tốt hơn sale mới, đôi khi mua gì e thích chọn sale mới vào nghề để họ có thêm thu nhập. Cái e ghét là ghét cái kiểu mua xe bắt phải mua thêm phụ kiện mới giao xe sớm như của toy hiện tại, điều này cho thấy vẫn có xe giao chứ đếch phải khan hàng,.... Rồi làm giá. Em kiếm tiền khó khăn nên tiêu tiền phải tính toán kỹ. Cái em cần là sự thật thà và tôn trọng khách hàng của NSX thôi.
Thanks cụ! Xin phép dừng câu chuyện ở đây.
Tầm này mua thì kênh phụ kiện , kênh giá là chung rồi cụ ạ

ciaz1

Xe hơi
Bản chất con buôn hiện rõ

quanha

Xe buýt
Cụ nên gọi điện cho cụ bên Bắc Giang mua xe huyndai ấy. 2 anh e đi bia lạc chửi bọn bán xe 1 trận.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Cụ nên gọi điện cho cụ bên Bắc Giang mua xe huyndai ấy. 2 anh e đi bia lạc chửi bọn bán xe 1 trận.
Khác hẳn nhau đấy cụ. Không thể đánh đồng với nhau được. Một bên chào giá + kênh phụ kiện để mua xe, thuận mua vừa bán. Còn một bên là ký hđ đặt cọc rồi lại yêu cầu KH mua thêm phụ kiện mới có xe.

tuankiet2014

Xe hơi
e nghĩ thời điểm này các cụ ở thời điểm này không nên mua xe,mà chỉ nên bán xe qua tết mua ngon hơn,tết nhiều cụ sắm sửa chơi tết nên kiểu gì cũng bị làm giá các kiểu.

lucky2050

Xe hơi
Em kêu gọi các cụ ra tết hãy lấy xe. Thời buổi này rồi còn làm ăn kiểu ép giá người mua.

mrchoi1982

Xe buýt
Em huỷ cmnn xe với cộ. Đi mua xe gặp toàn mấy ông lộ cộ, xe thì vớ vẩn. E tìm xe cũ thôi. 30 năm ăn tết ko có oto, cố năm nữa vậy
Có khi em theo ý cụ. Tìm xe gần 2 tháng nay mà nản quá. Giờ xe mới mua cũng chẳng được mà xe cũ cũng không xong.

dream 2

Xe buýt
Chẳng là hôm 6/01/2018 e có xuống đại lý toyota hà đông tham khảo giá và có ý định đặt mua toyota vios 2017 G CTV, thế mà lằng nhằng mấy hôm lúc giá xe lên, lúc định chốt thì lại bắt mua thêm gói phụ kiện 20-30tr thì mới giao xe. E làm việc với sale bên đó giảm chỉ cần mua gói 10tr là cuối tháng mới giao xe! Hôm nay e xuống đặt tiền lại bên sale lại bảo không được 10tr nữa...haizz
Mất công mấy hôm e đi lên đi xg vẫn k đặt được xe, nên e quyết định ra tết sẽ mua sau, và sẽ không quay lại bên toyota hà đông mua nữa! Làm việc kiểu như vậy thì e cug xin chừa ah!
Chốt giá bao nhiêu cụ. Em để hẳn tháng 6 mua xem thế nào.

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Có khi em theo ý cụ. Tìm xe gần 2 tháng nay mà nản quá. Giờ xe mới mua cũng chẳng được mà xe cũ cũng không xong.
Cụ lâm vào thế khó. hay cụ đặt xe ra tết lấy đi, khoảng 20/2 là có, vẫn có xe đi chùa chiền, lễ . Giá mềm hơn đôi chút

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}

long.spc

Xe container
Cụ lâm vào thế khó. hay cụ đặt xe ra tết lấy đi, khoảng 20/2 là có, vẫn có xe đi chùa chiền, lễ . Giá mềm hơn đôi chút
Sáng nay e ra huyndai nghiên cứu con elantra bạn sale kêu cọc ra Tết lấy nhưng giá vẫn giá trước Tết nên thôi. Đẳng nào cũng chờ ra Tết đặt sau biết đâu giảm dc vài chục củ