[Camera] Gặp bác xe Container này đường hẹp các cụ có dám vượt không???

alpharemeo

Xe hơi
Có loại xèng nào mà m.õm chúng bập vào bị gãy hết răng không cụ nhể ?.
Vâng cụ, giá mà bọn nó bị ác giả ác báo thì lũ chúng nó mới biết sợ mà biết ăn 1 cách có chọn lọc, cái nào nguy hại cho cộng đồng quá thì biết mà chừa ra. Cũng chỉ dám mong đến thế cụ ạ :(
Đi đường vừa quan sát từ xa để phòng tránh tình huống bắt ngờ, mắt đảo 2 bên gương trái phải, cả gương trong xe, đề phòng bọn điên đi ẩu sát mình quá... rồi lại còn nhìn biển báo, biển trên cao, vạch kẻ dưới đường, trăm thứ như thế, rồi còn phải ngó "bọn chúng"...
Thật sự ở xứ ta, anh nào yếu bóng vía là không dám ra đường :(

Nobita VN

Xe tải
Vâng cụ, giá mà bọn nó bị ác giả ác báo thì lũ chúng nó mới biết sợ mà biết ăn 1 cách có chọn lọc, cái nào nguy hại cho cộng đồng quá thì biết mà chừa ra. Cũng chỉ dám mong đến thế cụ ạ :(
Đi đường vừa quan sát từ xa để phòng tránh tình huống bắt ngờ, mắt đảo 2 bên gương trái phải, cả gương trong xe, đề phòng bọn điên đi ẩu sát mình quá... rồi lại còn nhìn biển báo, biển trên cao, vạch kẻ dưới đường, trăm thứ như thế, rồi còn phải ngó "bọn chúng"...
Thật sự ở xứ ta, anh nào yếu bóng vía là không dám ra đường :(
Cụ nói quá chuẩn.em có ông anh trên miền núi,mỗi lần về HN khám bệnh toàn phải gửi xe rồi đi taxi trong phố.không tiền phạt còn nhiều hơn tiền phí.

minhmalboro

Xe hơi
bên phải cũng ko dám vượt cụ ạ

Hai chín sê

Xe tải
Điểm móc bên phải vào sàn xe vẫn chưa bung ra, đi sóc như thế mà không sao thì không sao đâu. Cái lạ là nhìn nguy hiểm thế mà qua các CheckPoint vẫn không sao !

Nobita VN

Xe tải
Điểm móc bên phải vào sàn xe vẫn chưa bung ra, đi sóc như thế mà không sao thì không sao đâu. Cái lạ là nhìn nguy hiểm thế mà qua các CheckPoint vẫn không sao !
Vâng.mấy cái trạm CheckPoint chỉ rình bắt xe cá nhân là chính cụ ạ.bọn xe cont này nó nộp phí tháng rồi.