Gặp vấn đề với sensor cảm biến lùi

hpnetauto

Xe tải
Xe em cũng bị hỏng cảm biến,đã cắm máy test rồi hỏng con ngoài cùng thợ cũng tháo ba đo sốc sau đảo vào bên trong cắm máy test thì vẫn báo lỗi con đó. Cụ cho em hỏi là hỏng con cảm biến hay bị lỗi dây điện
Cho e hỏi thêm 1 chút là khi cài số lùi cái gương bên phụ nó còn hoạt động bình thường ko?

hpnetauto

Xe tải
Xe em cũng bị hỏng cảm biến,đã cắm máy test rồi hỏng con ngoài cùng thợ cũng tháo ba đo sốc sau đảo vào bên trong cắm máy test thì vẫn báo lỗi con đó. Cụ cho em hỏi là hỏng con cảm biến hay bị lỗi dây điện
Cho e hỏi thêm 1 chút là khi cài số lùi cái gương bên phụ nó còn hoạt động bình thường ko?

Entidi

Xe buýt
Thấy các cụ đi Bim mà toàn hỏi mua mấy hàng tung của lắp vào, không vừa thì dùng keo, băng dính dán vào nữa thì em sợ quá. Bây giờ part của Bim nhiều mà, đâu có mắc và khó tìm.

Tom B@

Xe tải
Con này xe em cũng bị một phát nên thay luôn rồi, em thay hàng chuẩn giá 3,6 củ ko biết như vậy có hợp lý không? Hàng tung của nghe cũng loằng ngoằng lắm ko an tâm.

mac

Xe tải
Mấy hôm nay trời mưa quá nên tự dưng khi e vào số lùi thì sensor lùi cứ kêu ing ỏi mặc dù chả có cái j ở đằng sau cả. Có cụ nào biết cách khắc phục hok. E dự nó bị ẩm nên chập. Hoặc có ai biết cách tháo ra sensor ra hok chỉ e cách tháo với. Xe e là 318i nhé. Cám ơn các cụ
Cụ chỉ cần tháo cái nẹp nhựa đen ra và lựa lựa là rút được cảm biến ra, không cần tháo cả cản ra đâu.

Matden

Xe tải
Cụ chỉ cần tháo cái nẹp nhựa đen ra và lựa lựa là rút được cảm biến ra, không cần tháo cả cản ra đâu.
vậy hả cụ, mấy hôm vừa rồi e bận quá chưa tý ngoáy đc @@ tại vui trung thu với 3 gái nhà e quá :))