Thảo luận Gara chuyên Mit

Nông chi điền

Xe đạp
Em đi bảo dưỡng ở hai nơi:
1/ Trung Thượng: em thề là em không bao giờ quay lại đó nữa. Chất lượng phục vụ thì kém, giá thì trên trời, :((.
2/ Thắng Nguyễn Xiển: về cơ bản là ngon, bổ, rẻ và nhiệt tình, :D.
Giờ em toàn mang xe qua đấy làm.
Mình cũng Trung Thương vào 1 lần, nói chung là giá khá chát

Dũng2A

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi thời điểm này em Gala 2016 thì cho đi ở giá tầm mấy là hợp lý các cụ?

Dũng2A

Xe hơi
Em thấy cụ nào nhà ở đoạn Cầu giấy gần nhà em, hoặc quanh quanh khu Nhổn, Phạm Hùng
Các cụ vào gara QUANG QUẾ ngay trên đường Phạm Hùng, đi qua ngã tư Cổ nhuế là tới
Ưu điểm của gara này là giá cả hợp lý, cực kỳ đúng hẹn với khách vì anh chủ là dân Nam Bộ
Không mồi chài thay thế, có xưởng cơ khí để tự gia công nên ko cần mang đi tận Chợ Trời để gia công lại đồ nếu thay thế đắt quá
Chủ, thợ nhiệt tình lễ độ,và có thái độ đúng mực với khách hàng
Nếu khách hàng nào ở quanh khu Cầu Giấy, Phạm văn đồng, khi xe để lâu hết acqui, hoặc xì lốp mà ko biết tháo
Alo cho Bác chủ sẵn sàng cho ng tới làm MIỄN PHÍ, gia đình em toàn thế, do em đi xa, phu nữ ở nhà ko chăm xe được mà
Nhược điểm:
Xưởng của bác ấy không lớn, khoảng 15 cái xe thôi, nên các bác sẽ thấy đưa xe vào sửa sẽ phải dồn xe
Nhìn lâu cũng vui với công việc này
Thứ 2 là bác ấy ko ngồi tán chuyện với chủ xe (tính em thích tán chuyện) nên em thấy đây là nhược điểm
Thứ 3 là chỗ ấy hơi bụi do mặt đường Phạm Hùng nên các bác sẽ ko ngồi trà nógg được
Và cuối cùng là hơi xa so với trung tâm
Nói tóm lại:
Sửa máy, gầm em cho 9 điểm
Sơn xe em cũng cho 9 điểm
Giá cả em cho 8 điểm
Chất lượng phục vụ em cho 8 điểm
Địa điểm ga ra em cho 6 điểm
Báo cáo hết,,,,
Bác nào thấy thông tin có ích, nhớ vodka em cái nhé
Lâu lắm ko được vodka roài
Cụ cho em hỏi sơn toàn thân con Gala thì mấy tiền ở đây vậy cụ?

Dũng2A

Xe hơi
Giá cả thế này thì là giá các bác ấy mang theo hãng ra ngoài rồi ạ. Giá em làm ngoài ko đến thế đâu, để sang tuần em lấy bộ HS thanh toán ra post giá lên hầu các cụ nhé. Nhưng em mang máng là chỉ bằng khoảng 70% giá này thôi ạ
Em cũng cảm thấy như vậy vì em đã làm chỗ Hz này mấy lần. Các bác ấy mang giá hãng ra ngoài thì phải

Mít - Mật

Xe tăng
Dạo này em thấy Mit chạy ngoài đường nhiều quá ! Các Cụ cập nhật thêm gara nào uy tín cho anh em yên tâm với ạ !

kakalas

Xe máy
Nhà mình lười nên toàn vô Việt Hùng. Về cơ bản là chơi với đội cố vấn nên thấy ko chát chúa gì. Các bác tham khảo thêm trên group mit fb cho đỡ tiền thay đồ là ok thôi.

Londonisuzu

Xe tải
Xe em pajero sport 2014 bị chết đồng hồ tốc độ, contermet. Cụ nào bị rồi cho e xin cách sửa với ạ?

Duc Quyen

Xe hơi
chấm cái để nhớ khi dùng đến>:D<