Thảo luận GARA ESCAPE - Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng xe - Sixteen edition

DVDtrieubon

Xe điện
Em ở khu vực Ba Đình, mới lấy cái xe Escape XLS 2011, chạy 10 vạn, xin hỏi các Cụ: xe tầm này các Cụ bảo dưỡng trong hãng hay ngoài ah? Ngoài ra xe này có ưu nhược điểm gì không ah. BÀI DÀI QUÁ EM CHƯA BIẾT ĐỌC CHỖ NÀO CHO ĐỠ MẤT TG, CẢM ƠN CÁC CỤ
Cụ cần em thấy mẫy chỗ cụ hay hoa2jc cụ thiên lát làm tốt mỗi tội phải đặt lịch cụ ý

Xecong

Xe buýt
Cụ cần em thấy mẫy chỗ cụ hay hoa2jc cụ thiên lát làm tốt mỗi tội phải đặt lịch cụ ý
Vâng, cảm ơn Cụ, xe mới bảo dưỡng xong Cụ ah. Mọi thứ ok, em mới bọc lại ghế và lắp quả Bi gầm GTR, nói chung đang rất hài lòng, khoái nhất quả vất đâu cũng được

DVDtrieubon

Xe điện
Vâng, cảm ơn Cụ, xe mới bảo dưỡng xong Cụ ah. Mọi thứ ok, em mới bọc lại ghế và lắp quả Bi gầm GTR, nói chung đang rất hài lòng, khoái nhất quả vất đâu cũng được
Cụ có nhu cầu gi nũa ko ạ

DVDtrieubon

Xe điện
Cụ cần đồ chơi xe ac cruse qua em . Fb em

USRobotics

Xe buýt
Thi thoảng up ảnh "phương tiện vận chuyển bốn bánh chạy bằng động cơ" - cách mấy đứa cơ quan gọi con escape của em lên cho các cụ chiêm ngưỡng
Giờ bán chả đc bao nhiêu, hơn trăm thôi để làm con xe Tết về quê thồ hàng :D, mà quả đáng tội, nó chạy vẫn ngon, nhiều người ngồi xe em vẫn khen ngồi êm thế, ha ha, êm hơn taxi là chắc rồi :D

giabinh07

Xe buýt
Thi thoảng up ảnh "phương tiện vận chuyển bốn bánh chạy bằng động cơ" - cách mấy đứa cơ quan gọi con escape của em lên cho các cụ chiêm ngưỡng
Giờ bán chả đc bao nhiêu, hơn trăm thôi để làm con xe Tết về quê thồ hàng :D, mà quả đáng tội, nó chạy vẫn ngon, nhiều người ngồi xe em vẫn khen ngồi êm thế, ha ha, êm hơn taxi là chắc rồi :D

Em chia tay escape 3.0 hơn 3 năm giờ mò vào hóng hội es nhìn xe cụ chủ lại thèm es.

USRobotics

Xe buýt
Em chia tay escape 3.0 hơn 3 năm giờ mò vào hóng hội es nhìn xe cụ chủ lại thèm es.
Cũng chả thèm cụ ah, nói là ngon nhưng là ngon so với con xe hơn trăm triệu, chứ có tiền cứ xe mới, cx5, tucson hay j j vẫn hơn đứt :D tiền nào của nấy mà

BVTL

Xe điện
Người OF
Lâu không lượn of, em up khoe cái gương hậu :D. Ngoài HN chắc có xe em với xe bác Hai Nguyen gắn.

USRobotics

Xe buýt
Hay cụ chốt hạ giá em hốt trở lại es đi
cách đây tầm 2 tháng em rao 170, định bụng 150 bán mà chả bác nào hỏi, em rao ké thôi, ko mở topic trong forum mua bán xe
giờ em lại chưa định bán bác ah, vứt đó để đi đã, nói thật giờ nó cũng chả có gì mà hỏng được cả nên đi vài năm nữa ko phải lo
đợt trc vợ bầu, rồi con nhỏ, nói thật tháng gần như chả đi đâu mà cứ đóng 1,5 củ tiền bãi nên em cú định sút thật, giờ thằng ku lại đc gần 6 tháng, lại nhúc nhắc di chuyển, lại thấy hơi cần

bigman95

Xe điện
Cũng chả thèm cụ ah, nói là ngon nhưng là ngon so với con xe hơn trăm triệu, chứ có tiền cứ xe mới, cx5, tucson hay j j vẫn hơn đứt :D tiền nào của nấy mà
CX5 và Tucson không ăn được ech 3.0 được đâu! tuy nhiên phải thay hết mới ăn được. Giờ ech rẻ , phụ tùng dễ kiếm , nên vẫn ngon so với với chi phí và độ sướng. Đồ chơi người lớn thôi! vẫn cần 1 em sang chảnh tý .

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện

thule6

Xe điện
Các cụ già làng cho em hỏi tý, số là em cũng đang sở hữu 1 em Ếch 3.0 2008 và đang hoạt động BT bỗng dưng chìa khóa không điều khiển đc đóng mở cửa, phải mở bằng chìa cơ khi đó Ếch tưởng trộm nên rú ầm ỹ, em tắt đc bằng cách vặn 8 lần ON-OFF nhưng chẳng nhẽ cứ như vậy mãi :(( (em khóa bằng chìa cơ và mở bằng chìa cơ cũng vậy)
Em có tìm trên mạng và đã đưa vào hãng (FTL) thợ chưa xử lý đc do ko có đồ test (nghi hỏng GEM) em đã vệ sinh giắc cắm GEM cũng ko đc. Trong khi trung tâm điều khiển bên cửa tài vẫn hoạt động bình thường. Trước đây khoảng 1-2 tháng cũng bị tình trạng như vậy xong bỗng dưng lại đc, bây giờ thì tịt hẳn rồi. (em có 2 chìa + 2 khiển)
Mong các cụ ra tay giúp đỡ, chỉ bảo nhà cháu xin hậu tạ :))

giabinh07

Xe buýt
cách đây tầm 2 tháng em rao 170, định bụng 150 bán mà chả bác nào hỏi, em rao ké thôi, ko mở topic trong forum mua bán xe
giờ em lại chưa định bán bác ah, vứt đó để đi đã, nói thật giờ nó cũng chả có gì mà hỏng được cả nên đi vài năm nữa ko phải lo
đợt trc vợ bầu, rồi con nhỏ, nói thật tháng gần như chả đi đâu mà cứ đóng 1,5 củ tiền bãi nên em cú định sút thật, giờ thằng ku lại đc gần 6 tháng, lại nhúc nhắc di chuyển, lại thấy hơi cần
Vâng. Hơi cần có chốt kg cụ? Chốt hú em nhóa vào việc.
Em đang tính qua tết bán mông trở về es. Gặp xe cụ chốt được hốt qua tết bán mondeo sau. Không em lại ôm mông

Chỉnh sửa cuối:

USRobotics

Xe buýt
Vâng. Hơi cần có chốt kg cụ? Chốt hú em nhóa vào việc.
Em đang tính qua tết bán mông trở về es. Gặp xe cụ chốt được hốt qua tết bán mondeo sau. Không em lại ôm mông
Thời gian tới chắc chưa cụ ah
Cụ đang đổi sang Mông đau ah, con này cũng ngon mà, sang chảnh vãi :D