GARA ESCAPE - Sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi - Fourth Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungcd

Xe buýt
ok. gọi em giờ nào em ra giờ nấy. HN tối nay về yên viên phục vụ 8/3 đến chủ nhật mới quay lại tháp rùa cụ ợ :)

xe muon

Xe tăng
Chiều mai khoảng 2h em ra cf Cỏ May,em sẽ gửi lại lọc xăng và lọc gió điều hòa ở đấy,cụ nào chưa lấy thì ra lấy nhé.
Em sẽ nhờ chủ quán chia theo danh sách gửi kèm nhé.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Phan3H tìm giúp em 2 bóng LED đèn lùi, 2 bóng LED lăng téc nhé!

Chỗ nhà Duylinh có LED lắp vừa lăng téc nhưng họ bẩu đừng lắp vì sợ nó nằm chung chóa với đèn Pha + Cốt và không biết cái phần nhựa chủa nó có chịu được nhiệt khi bật Pha hoặc Cốt lên không!!!
Đèn lăng téc em chưa biết chân kiểu gì, nhưng led thay cho bóng đèn lùi em đã tìm được 10 bộ rồi. Của cụ sẽ có 1 bộ. Em fix cứng đợt này, sẽ ko có gì thay đổi nữa các cụ nhé. Do em chỉ mua đc 10 bộ thôi, muốn đủ cho các cụ lắm nhưng họ ko còn hàng, các cụ đừng mắng em. Sau đây là danh sách:

1. cuoichu 1 bộ
2. hoangchung06 1 bộ
3. Ngoc Phan XLS 1 bộ
4. Hai Nguyen 3 bộ
5. Phan3H 2 bộ
6. soncrown 1 bộ
7. trungcd 1 bộ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Thế ko có quà cho em à? mà dứt khoát phải là quà cho Lý phàn đấy nhé.:D
Em hỏi bọn Khựa là bên này có Mazda Tribute ko thì nó lắc đầu :D Nó bảo chưa nhìn thấy cái xe này bao giờ nên đồ chơi cho xe anh có vẻ hiếm :D

Ơ hơ, cụ Phan3H ơi, em đăng ký 1 bộ từ mấy trang trước rồi mà. Cụ để em 1 bộ nhá. Cụ về ra 3B để em còn bày tỏ thái độ nhá. Sáng em vừa phải tỏ bày với cụ HN rồi đới :)
Bên này internet rùa quá, OF load cực chậm, YM thì lúc vào đc lúc ko nên các cụ thông cảm, em chẳng đọc được hết những ai đã đăng ký. Ra chợ đồ chơi tìm mãi may mà cướp đc 10 bộ do họ cũng chẳng còn hàng. Lần này về lão Hai Nguyen se phụ trách phân chia :P Chưa làm hài lòng đc tất cả các cụ, em cũng áy náy lắm, đừng mắng em!

Các cụ thông cảm cho em nhé!

soncrown

Xe buýt
Số 5, đường Trần Quốc Nghiễn, Hạ Long, Quảng Ninh
Đèn lăng téc em chưa biết chân kiểu gì, nhưng led thay cho bóng đèn lùi em đã tìm được 10 bộ rồi. Của cụ sẽ có 1 bộ. Em fix cứng đợt này, sẽ ko có gì thay đổi nữa các cụ nhé. Do em chỉ mua đc 10 bộ thôi, muốn đủ cho các cụ lắm nhưng họ ko còn hàng, các cụ đừng mắng em. Sau đây là danh sách:

1. cuoichu 1 bộ
2. hoangchung06 1 bộ
3. Ngoc Phan XLS 1 bộ
4. Hai Nguyen 3 bộ
5. Phan3H 2 bộ
6. soncrown 1 bộ
7. trungcd 1 bộ
Cám ơn Cụ nhiều, đèn lăng téc em đã thay được bằng bóng led T10 rồi Cụ ạ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Lacetti

Xe hơi

1. cuoichu 1 bộ
2. hoangchung06 1 bộ
3. Ngoc Phan XLS 1 bộ
4. Hai Nguyen 3 bộ
5. Phan3H 2 bộ
6. soncrown 1 bộ
7. trungcd 1 bộ
Cụ đặt tiếp đi nhé, em thấy nhiều người có nhu cầu lắm, thanks cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng