GARA ESCAPE - Sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi - Third Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Người cưỡi Ếch ko chơi kiểu dô trách nhiệm dậy đâu? sửa xong mới bán nhá! keke
Đấy ko phải là vô trách nhiệm mà là cụ Triều tê hát đang tìm ra lý do để ghét em nó :D Chứ Ếch ko phải là hàng để bán nhá nhá!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em vào mừng cái thớt mới phát xong rồi đi ngủ đây.
Ngủ muộn thế cụ???

Đấy ko phải là vô trách nhiệm mà là cụ Triều tê hát đang tìm ra lý do để ghét em nó :D Chứ Ếch ko phải là hàng để bán nhá nhá!
Đã mua Ếch thì xác định như là cưới vợ!
Đổi vẫn đổi được nhưng thiệt hại nặng nề!
Dùng thì sướng lắm nhưng khổ cũng nhiều!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Bá cáo các cụ:

Hôm trước cụ XLS2448 có hỏi em giá tiền cái mặt gương Ếch 2009. Cụ ý bị trộm bóc mất mặt gương bên phụ. Ra chợ Giời nó đòi 1 củ 2 (chắc nó nhầm Ếch là Cayenne)!!!x-(Em bảo cụ ấy về hãng thì thấy có 217k tại HNF nên mua luôn!

Em hỏi HPF thì được báo giá 170k/cái! Vậy là em mua luôn 1 đôi trái + phải vứt trong xe để có hàng thay nóng khi bị vặt khỏi phải mất thời gian đi mua (lắm lúc kho HPF hết hàng)! Và lúc nào gương xe mờ đi mà không làm sạch được thì thay.

Cụ nào bị mất mặt gương thì call em để có "hàng nóng" thay thế đảm bảo xe được vận hành liên tục và an toàn nhé!\:D/ Em không lấy lãi đâu! Chỉ cần trả đủ chi phí mua và 1 cốc cà phê vỉa hè + chém gió vui vẻ là ok!:))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Bá cáo các cụ:

Hôm trước cụ XLS2448 có hỏi em giá tiền cái mặt gương Ếch 2009. Cụ ý bị trộm bóc mất mặt gương bên phụ. Ra chợ Giời nó đòi 1 củ 2 (chắc nó nhầm Ếch là Cayenne)!!!x-(Em bảo cụ ấy về hãng thì thấy có 217k tại HNF nên mua luôn!

Em hỏi HPF thì được báo giá 170k/cái! Vậy là em mua luôn 1 đôi trái + phải vứt trong xe để có hàng thay nóng khi bị vặt khỏi phải mất thời gian đi mua (lắm lúc kho HPF hết hàng)! Và lúc nào gương xe mờ đi mà không làm sạch được thì thay.

Cụ nào bị mất mặt gương thì call em để có "hàng nóng" thay thế đảm bảo xe được vận hành liên tục và an toàn nhé!\:D/ Em không lấy lãi đâu! Chỉ cần trả đủ chi phí mua và 1 cốc cà phê vỉa hè + chém gió vui vẻ là ok!:))
Khé khé...

Mấy thứ vật dụng rẻ tiền, mau hỏng, dễ mất cụ cứ tích trữ đi :D Em cũng đang còn củ gương bên lái cụ ducva đang cầm.

Còn mấy thứ như logo và miếng nhựa ốp ladzang nữa, cụ mua nốt đi để em qua xin vài cái dùng dần :D

Alexandre Ciskob

Xe điện
Em đặt gạch thớt mới, để usercp.php nó còn có cái mà theo dõi :D

Xe em dạo này cũng bị kẹt kính bên phụ, nhưng mà chỉ hôm nào trời nắng to thôi, trời mát hoặc mưa lại OK, chắc do dầu bôi trơn lởm :P

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em đặt gạch thớt mới, để usercp.php nó còn có cái mà theo dõi :D

Xe em dạo này cũng bị kẹt kính bên phụ, nhưng mà chỉ hôm nào trời nắng to thôi, trời mát hoặc mưa lại OK, chắc do dầu bôi trơn lởm :P
Khi nó chưa sắn sàng thì phải có màn "khởi động" mới trơn tuồn tuột được!=))

Cũng không phức tạp lắm! Xe em chưa kẹt hẳn mà chỉ cà giật nhè nhẹ! Giải pháp là xuống kính sâu sâu tí (tầm 1/2 kính) rồi lên thẳng tưng 1 lèo là trơn tuột!\:D/

xe muon

Xe tăng
Khi nó chưa sắn sàng thì phải có màn "khởi động" mới trơn tuồn tuột được!=))

Cũng không phức tạp lắm! Xe em chưa kẹt hẳn mà chỉ cà giật nhè nhẹ! Giải pháp là xuống kính sâu sâu tí (tầm 1/2 kính) rồi lên thẳng tưng 1 lèo là trơn tuột!\:D/
Xe em giống của cụ rồi mỗi lần bắt đầu lên,xuống nó uỵch phát,giật hết cả mềnh.Hôm nào rảnh em nhờ cụ tư vấn cho em vụ đèn đóm nhé,hồi này mắt kèm nhèm quá!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Xe em giống của cụ rồi mỗi lần bắt đầu lên,xuống nó uỵch phát,giật hết cả mềnh.Hôm nào rảnh em nhờ cụ tư vấn cho em vụ đèn đóm nhé,hồi này mắt kèm nhèm quá!
Cụ cứ phải nhìn các thể loại xe của anh em mà chọn giải pháp ưng ý nhất!

Xe em thì cản trước 2 củ + 6 quả Hella 450$ + công tắc và vật tư phụ với nhân công tầm 1,5 củ nữa! Khá chát!

Hình thức cũng là quan trọng! Cụ chịu khó đi ọp mà ngắm nhé!

attk

Xe tải
Chào mừng nhà mới của hội Ếch.

Báo cáo các Cụ, ắc quy Pinaco theo xe của nhà em chính thức ra đi chiều chủ nhật vừa rồi (12 tháng rưỡi), mặc dù đã biết trước qua kinh nghiệm các Cụ, nhưng nhà em vẫn phải thay tạm 1 cái rồi chuyển sang loại 65Ah để xài. Em có alo hỏi Cụ Ngọc Phan XLS xem nên xài loại nào thì được tư vấn là nên dùng loại 65Ah như theo xe.

Thêm một minh chứng cho tuổi thọ của ắc quy theo xe, mong các Cụ lưu ý.

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Cháu viết đơn tham gia hội Ếch bên thớt Chém gió....... dồi nhưng các cụ ít họp hành quá.
Tiện cháu cũng muốn hỏi làm cái khoang hạng nhất như cụ Phan3H thì làm ở đâu và bao xiền ợ?????????
Tks.

Chỉnh sửa cuối:

Alexandre Ciskob

Xe điện
Cháu viết đơn tham gia hội Ếch bên thớt Chém gió....... dồi nhưng các cụ ít họp hành quá.
Tiện cháu cũng muốn hỏi làm cái khoang hạng nhất như cụ Phan3H thì làm ở đâu và bao xiền ợ?????????
Tks.
Em cũng muốn hỏi cái này, nhưng mà chắc nuôi quân 3 năm dùng 1 giờ quá, lúc ko dùng lại ko biết để đâu.
Tốt nhất để cụ 3H cụ ý làm, sau đó đi đâu xa thì ... mượn :D

Black & White

Xe hơi
Cụ Havu ơi, sau khi cụ dẫn em sửa ở LBF về bây giờ em đi đường hỗn hợp thì mua 1tr xăng A92 chạy đc 300km, như thế có tốn quá không ạ?
Hôm nào các cụ bia hơi cho em tham gia với nhá.
Em cám ơn cụ lắm.

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
Cụ nào có Ếch 2008 - 2010 bán ko, em đang kết quá mà chưa tìm đc em nào, tks các cụ

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Ngon thế còn gì bằng cụ ới. 3.0 V6 vậy là chuẩn.

Em cứ từ nhà Long Biên qua bên Cụ Rùa làm việc và đi về. Tính rồi đúng 16.7l/100km.

Cụ Havu ơi, sau khi cụ dẫn em sửa ở LBF về bây giờ em đi đường hỗn hợp thì mua 1tr xăng A92 chạy đc 300km, như thế có tốn quá không ạ?
Hôm nào các cụ bia hơi cho em tham gia với nhá.
Em cám ơn cụ lắm.

trieuth

Xe điện

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Cụ nào có Ếch 2008 - 2010 bán ko, em đang kết quá mà chưa tìm đc em nào, tks các cụ
Có 1 quả 2008, biển 30M- ko nhớ, màu bạc, bạn e đang chán. Cụ mời e tý cafe e chỉ cho, rổ rá khoảng 580M........

ninhkent

Xe tăng
Dạo này con Ếch nhà em nó báo cái đèn acquy có vẻ sắp đi rùi, các cụ cho em hỏi mua Atlat ở đâu nhỉ. hixx. Ắc quy này em đã thay được 1,5 năm rùi. Ếch của em ít hỏng lặt vặt, nhưng dàn gầm thì có vẻ sắp đòi tiền. Kẽo cà kẽo kẹt như răng bà lão.
À cho em hỏi thêm 1 vấn đề nữa là, không hiểu tại sao. Khi em mở khóa điện lên, không đề nổ nhé và mở nắp capo lên, có tiếng rít rít rít liên hồi, rất nhỏ phải sát tai vào mới nghe thấy ở cái tụ điện bé bé chỗ cánh quạt gần két nước. Ếch 3. các cụ ợ. @-)@-)@-)@-)

Chỉnh sửa cuối:

xe muon

Xe tăng
Tks.
Cụ hỏi giúp nhà cháu cái vụ gửi xe ở Lạc Trung chưa ạ?Đang cần quá cụ ơi!

rebelblue

Xe buýt
Website
www.dienlucquocgia.com
Cụ cứ phải nhìn các thể loại xe của anh em mà chọn giải pháp ưng ý nhất!

Xe em thì cản trước 2 củ + 6 quả Hella 450$ + công tắc và vật tư phụ với nhân công tầm 1,5 củ nữa! Khá chát!

Hình thức cũng là quan trọng! Cụ chịu khó đi ọp mà ngắm nhé!
Hôm nay em vừa sử lý xong vụ dây điện của mớ đèn đóm rồi. Đếm đi đếm lại là nếu giương hết mắt ếch lên bây giờ là đúng 11 đèn. Hic.

Hôm nào tiện cụ nhớ mua hộ em đôi gạt nước như lần trước nhé. Lúc nào beer thì em lấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng