GARA ESCAPE_Trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm: sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi..

Trạng thái
Thớt đang đóng

escape T

Xe tải
các bác vui

em chào các bác.thời gian vừa qua em cám ơn các bác rất nhiều,các bác là 1 đội rất tuyệt vời,các bác đã bảo vệ em rất nhiều,nhưng tính em không thích sống với nhau chỉ là ảo nên cho em xin phép rút khỏi đội FORD.cám ớn các bác đã quan tâm em.chúc các bác đoàn kết mạnh khỏe.em xin rút lui khỏi đội nhà mình.lời cuối
http://www.youtube.com/watch?v=eda761J6bI8
http://www.youtube.com/watch?v=kGfVEmfJ5FY

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Rất tiếc là em không còn cơ hội chạy thử xe anh khi chưa thay lốp! Cảm giác thế nào em hỏi havu sẽ rõ! havu lái là chủ yếu và có cả ngồi khi anh lái với hai chiều Hanoi-Đồng Hới-Hanoi trên cả HCM và QL1A sẽ có phát biểu chuẩn nhất!
Trưa nay anh vừa có lại cảm giác đó khi ngồi xe Chủ Tịt Củ Từ lúc đi lắp cản sau!
Lúc nào anh thử xe em mới chạy đâu đc 2K km gì đó xem đã phải thay chưa nhé!
Loa to ít nhất là còn có thể giúp phường làm loa tuyên truyền về dân số ... nếu cần nhá :D
Guốc thì vẫn cần chứ, đi loẹt quẹt cái dép cũ mãi cũng ko ổn, có điều đang tự thuyết phục mình là đi cố thêm 1 thời gian nữa
Cụ cứ từ từ đi ko em lại nọng trong người, khổ em.

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
em chào các bác.thời gian vừa qua em cám ơn các bác rất nhiều,các bác là 1 đội rất tuyệt vời,các bác đã bảo vệ em rất nhiều,nhưng tính em không thích sống với nhau chỉ là ảo nên cho em xin phép rút khỏi đội FORD.cám ớn các bác đã quan tâm em.chúc các bác đoàn kết mạnh khỏe.em xin rút lui khỏi đội nhà mình.lời cuối
Híc, nhà T giỗi vì trưa qua ko nhận được tin off chui. Của đáng tội rất nhiều lần anh em Ếch mời cụ off cụ đều ko tham dự nên lâu dần mọi người ko còn thói quen mời cụ off chui nữa. Anh em ếch gặp nhau thường xuyên và rất chân tình chứ không chỉ là trao đổi qua mạng nên ko thể nói là sống ảo với nhau được cụ T ạ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
vâng em cũng đang nghiên cứu xem sao:-bd

cứ lắp đi rồi ngâm cứu từ từ cụ ơi:)

À các cụ cho em hỏi cái bình xịt cháy mini cho ô tô bán ở đâu ạ? xe em chế nhiều nên trang bị phát cho yên tâm=))
Em vừa nhận hàng rồi (HUD). Nhà cụ M_0_F nhận chưa?

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Híc híc, em thì ở HP, ứ offline được nên toàn phải online với các cụ trên này, vẫn vui mà. Em mời cụ chén rịu cho ấm người nào nào nào.

Tribute

Xe container
Cụ nào nhà mềnh có cái list danh mục công việc bảo dưỡng định kỳ Escape post lên em nhờ chút nhể. Em thấy vào Gara bảo dưỡng định kỳ mấy lần rồi mà nó chỉ thay dầu, kiểm tra sơ sơ, vỗ mông cái bộp, ok xong em chả tin tí nào cả. Tết tư đến nơi rồi em cũng muốn làm bảo dưỡng tổng thể chút đi cho nó yên tâm mà ko biết nên làm ở đâu cho nó chuẩn. (em cũng ứ tin mấy cái gara nhà Ford đâu)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Híc, nhà T giỗi vì trưa qua ko nhận được tin off chui. Của đáng tội rất nhiều lần anh em Ếch mời cụ off cụ đều ko tham dự nên lâu dần mọi người ko còn thói quen mời cụ off chui nữa. Anh em ếch gặp nhau thường xuyên và rất chân tình chứ không chỉ là trao đổi qua mạng nên ko thể nói là sống ảo với nhau được cụ T ạ.
Em nhắn tin cho toàn bộ danh sách nhà Ếch! Nếu cụ T không nhận được SMS thì chắc lỗi do mạng!

Một số anh em cố gắng ra được mặc dù chỉ là Off chui và quá gấp, theo tiêu chí tận dụng thời gian rỗi của anh em, ai ra được thì ra chứ không có kế hoạch cụ thể! Vui phết!
Một số anh em nhắn tin báo bận! Tiếc một chút!
Một số anh em No Reply! Nếu gọi là tủi thân thì em phải tủi thân mới đúng với những anh em này!!! Thế nhưng nếu ai cũng cứ tủi thân suốt như vậy thì chắc chắn chúng ta tan hội sớm!!!

Cụ T ơi! Anh em chúng ta gặp nhau ở thế giới ảo! Rồi gặp nhau trên bàn nhậu thật! Em thấy tất cả đều bắt đầu từ sự nỗ lực của mỗi cá nhân cụ ạ! Cụ cố gắng đến với anh em và luôn được chào đón nồng nhiệt!
Chúng ta chưa phải là một tổ chức như là Công Ty hoàn hảo nên không thể hoàn toàn chu đáo hết mọi vấn đề được!
Có một điều khá dễ làm để theo dõi thớt Offline là đăng ký nhận email báo khi có bài mới vào một địa chỉ Gmail chẳng hạn! Cái này gần như SMS, tức thời nhận được luôn trên mobile phone! Các cụ nhà ta hoàn toàn có thể dùng phương án này chứ không nhất thiết phải online OF liên tục!

Có gì chưa hài lòng mong cụ thông cảm nhé!

Cheers

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chủ Tịt vừa lên đời 4 quả Mít Sơ Lanh 235!

Em thì chuột bạch 4 quả BS Nhật!

Các cụ cứ từ từ sẽ có report đầy đủ cho anh em nhà Ếch rút kinh nghiệm!

cuoichu

Xe buýt
Có Cụ nào thay thì để lại cho em bộ lốp cũ nhé, xèng cũng được mà bia cũng xong. Công nông nhà em ko quan tâm đến ồn ạh.
Thanks các Cụ.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Theo em được biết thì hiện có 8 quả BadYear mới chạy được khoảng 2.7 vạn. Còn rất ngon. Mỗi quả quy ra 100 cốc bia hơi Hà Nội. Cụ có đổi không?

Có Cụ nào thay thì để lại cho em bộ lốp cũ nhé, xèng cũng được mà bia cũng xong. Công nông nhà em ko quan tâm đến ồn ạh.
Thanks các Cụ.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Bủ mợ, em làm gì cụ mà cụ lại nỡ bỏ em thế. Em là em không chấp nhận đơn xin ra khỏi hội của cụ đâu nhé. Để được ra cụ cần phải làm đơn xin vào hội đã chứ.

Cụ mà ra khỏi hội là em ghét cụ đới.

Donquixote

Xe buýt
Chủ Tịt vừa lên đời 4 quả Mít Sơ Lanh 235!

Em thì chuột bạch 4 quả BS Nhật!

Các cụ cứ từ từ sẽ có report đầy đủ cho anh em nhà Ếch rút kinh nghiệm!
Hay đây, gãi đúng chỗ ngứa. Em cũng cứ lăn tăn mãi. Hội ếch OS thì toàn khuyên dùng BS (cứng hơn, khỏe hơn, rẻ hơn so với Mit - riêng cái cuối qua rổ giá của cụ Phan thì thấy chẳng đúng) :)). Còn anh em OF thì lại thích Mit ~X(

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thanks các Cụ.
Em có 4 quả (2 quả chưa vá phát nào và 2 quả vá mỗi quả 1 lỗ), Chủ Tịt cũng như thế! Tất cả đều chạy được tầm 2,7 vạn và 1 năm tuổi lúc thay ra, hầu như ta lông mòn rất ít!
Tuy nhiên, cụ phải chơi 1 quả vá 1 lỗ mới đều vì trong 4 quả Chủ Tịt thay ra có 1 quả BadYear Wrangler gần như mới cứng, khác loại với tất cả các quả còn lại là Fortera!

Xèng em và Chủ Tịt không lấy!

Tuy nhiên, cụ đã nói thế thì em có ý thế này, với sự day dứt của em và Chủ Tịt về một cái quỹ làm từ thiện của hội Ếch nhỏ bé chúng ta:
Nhân chuyện cụ cần lốp mà bọn em thừa, xin cụ đóng góp tùy tâm chút đỉnh để em lấy mốc khởi động cái quỹ đó!

Sau khi có được cái gốc cơ bản bọn em sẽ góp thêm!

Tài chính của quỹ này chỉ để làm từ thiện!!! Sẽ tìm một người tâm huyết quản lý nó với tinh thần công khai, minh bạch qua tài khoản ngân hàng!!! Sẽ nhờ cụ Tribute giúp đỡ về các việc liên quan đến Bank!

Em đợi ý kiến của cụ!

Theo em được biết thì hiện có 8 quả BadYear mới chạy được khoảng 2.7 vạn. Còn rất ngon. Mỗi quả quy ra 100 cốc bia hơi Hà Nội. Cụ có đổi không?
Cụ góp ý thêm cho em theo ý em ở trên nhé!

Hay đây, gãi đúng chỗ ngứa. Em cũng cứ lăn tăn mãi. Hội ếch OS thì toàn khuyên dùng BS (cứng hơn, khỏe hơn, rẻ hơn so với Mit - riêng cái cuối qua rổ giá của cụ Phan thì thấy chẳng đúng) :)). Còn anh em OF thì lại thích Mit ~X(
4 quả BS của em giá thấp hơn 4 quả Mít của Chủ Tịt 2 củ cụ ạ! Kha khá đấy chứ!

cuoichu

Xe buýt
Em cũng dự được là 8 quả đó ở đâu ra, nhưng ko biết các Cụ chủ có muốn nhường em ko? Với lại có khi các Cụ ý bỏ lại ở hàng thay lốp hết rồi cũng nên. Mà em với Cụ với mấy Cụ nữa mới uốn hết được những 400/800 cốc nhỉ?

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em cũng dự được là 8 quả đó ở đâu ra, nhưng ko biết các Cụ chủ có muốn nhường em ko? Với lại có khi các Cụ ý bỏ lại ở hàng thay lốp hết rồi cũng nên. Mà em với Cụ với mấy Cụ nữa mới uốn hết được những 400/800 cốc nhỉ?
Cụ đọc ý kiến của em ở bài trên đi!

8 quả lốp đó ngày mai sẽ về hết nhà em ở Giáp Bát!

Em và Chủ Tịt đã định vứt đi nhưng nghĩ thôi cố gắng giữ lại lỡ may anh em nào vỡ lốp mà chưa muốn thay mới thì lấy mà dùng!!!

cuoichu

Xe buýt
Oh, Em ko kịp đọc bài viết của Cụ. Cảm ơn các Cụ nhé, em lại lót dép chờ tiếp ạh.

Maybach Tàu

Xe container
Báo cáo:
Thứ 2 này làm quả liên hoan di chuyển với các cụ êch kếp nhà ta. Thời gian dự kiến lừ chiều tối thứ 2 tới. Các cụ cho ý kiến nhá. Địa điểm sau khi có ý kiến:D

Tribute

Xe container
Báo cáo:
Thứ 2 này làm quả liên hoan di chuyển với các cụ êch kếp nhà ta. Thời gian dự kiến lừ chiều tối thứ 2 tới. Các cụ cho ý kiến nhá. Địa điểm sau khi có ý kiến:D
Hơ, chuyển bài này sang thớt hẹn hò đi cụ Tàu. Chủ tịt đâu rồi, nhân thể off toàn đội hình cuối năm đi nhể.

Tribute

Xe container
Cụ nào nhà mềnh có cái list danh mục công việc bảo dưỡng định kỳ Escape post lên em nhờ chút nhể. Em thấy vào Gara bảo dưỡng định kỳ mấy lần rồi mà nó chỉ thay dầu, kiểm tra sơ sơ, vỗ mông cái bộp, ok xong em chả tin tí nào cả. Tết tư đến nơi rồi em cũng muốn làm bảo dưỡng tổng thể chút đi cho nó yên tâm mà ko biết nên làm ở đâu cho nó chuẩn.
Ko cụ nào tư vấn vụ này giúp em cái nhẩy. 8-|

Trạng thái
Thớt đang đóng