GARA ESCAPE_Trao đổi, chia sẻ kinh nghiệm: sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi..

Trạng thái
Thớt đang đóng

ryannguyen712

Xe máy
Nhân tiện, em đang cần gắn cảm biến lốp và tai điện cụp xòe cho ếch ộp nhà em thì nên đi gắn ở đâu thì đc đồ xịn, giá phải chăng?. Cụ nào làm rồi tư vấn em nhé. Xin cám ơn ;)

VIGLACERALAND

Xe hơi
Nhân tiện, em đang cần gắn cảm biến lốp và tai điện cụp xòe cho ếch ộp nhà em thì nên đi gắn ở đâu thì đc đồ xịn, giá phải chăng?. Cụ nào làm rồi tư vấn em nhé. Xin cám ơn ;)
Em làm chỗ cụ Trung Võ thị Sáu quả gập điện ,chất lượng đến giờ thấy ổn .Ra vào nhà rất tiện vì em phải đỗ sát tường .Giá 2,4 củ .
Báo cáo cụ Mat Kinh : Gương chỗ cụ Trung này có 1 ưu điểm là nếu có gập xuôi gập ngược bằng tay nó vẫn không bị chờn răng (tất nhiên là không khuyến khích ạ-em mới bị 3 lần ).Nên đến mấy quán bia em cứ nhìn thấy chú gửi xe nào nhăm nhe là em ấn công tắc gập trước luôn ,thế mà có lúc không kip :)).\
May cũng ko sao #-o

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Maybach Tàu

Xe container
Báo cáo cá cụ là bác Ezdong đang từ hội VỊT muốn trở thành nhân viên Gara ếch. Cụ nào biết ai bỏ vợ hú hộ cụ ấy 1 câu nhá, không thì vốt ka thông báo cho em cũng được.

Xin thêm cả nhà một thời gian nữa để chém gió nhé

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chào các cụ. Từ đợt trước Tết tới vừa rồi bận rộn quá không có thời gian vào Ếch OF. Hôm nay coi như đỡ bận hơn chút. Em vào hắt hơi cái, ko có các cụ tưởng em ngủm rồi :D
Năm mới phát huy tinh thần "mình vì mọi người - mọi người vì mình" cụ nhé!

Báo cáo cá cụ là bác Ezdong đang từ hội VỊT muốn trở thành nhân viên Gara ếch. Cụ nào biết ai bỏ vợ hú hộ cụ ấy 1 câu nhá, không thì vốt ka thông báo cho em cũng được.

Không khuyến khích ủi một cụ Ếch ra để kết nạp một cụ Ếch khác vào nhá!

Cố gắng kéo thêm thôi!!!

EZdong

Xe điện

Úi!!!!! Thanks cụ nhá! Em chỉ mong là mong được rước cụ Es nào 2.3 (màu đen, loại sang hay loại thường cũng ok) từ 2005 trở lại đây thôi! Cụ nào lên đời thì ới/PM em một câu ạ! Thanks các cụ:)):)):))

binbin93

Xe máy
em đọc hết 120 trang thì gần 90% là chuyện ngoài lề, xin các bác tám ít thôi nhé

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Thớt đã quá dài, mời các bác mở thớt mới nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng