Gara uy tín chuyên Spark khu vực quận Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm

Nhái Bén

Xe hơi
Chào các cụ,
Em đi xe Groove nay cần làm lại vài hạng mục như bảo dưỡng điều hoà, thay má phanh, sửa gạt mưa, thay nỉ trần, thay piston cửa sau, triệt tiêu vài tiếng cót két trong xe.
Nay em cần tìm gara chuyẻn về Spark để đưa xe đến làm cho yên tâm.
Vì trong tuần em làm trên khu trung tâm và cuối tuần em ở khu Lạc Trung nên nhờ các cụ giới thiệu cho em vài địa chỉ với.
Chân thành cảm ơn các cụ.

Trungbeokaka

Xe tải
Chào các cụ,
Em đi xe Groove nay cần làm lại vài hạng mục như bảo dưỡng điều hoà, thay má phanh, sửa gạt mưa, thay nỉ trần, thay piston cửa sau, triệt tiêu vài tiếng cót két trong xe.
Nay em cần tìm gara chuyẻn về Spark để đưa xe đến làm cho yên tâm.
Vì trong tuần em làm trên khu trung tâm và cuối tuần em ở khu Lạc Trung nên nhờ các cụ giới thiệu cho em vài địa chỉ với.
Chân thành cảm ơn các cụ.
Em nghĩ cụ chủ tìm gara có tâm và uy tín hơn là tìm gara chuyên spark. Vì dòng này quá phổ thông, chả có j phức tạp. Đồ rẻ chả ăn chênh lệch đc bn. Chuyê thì lấy j ăn?

tuantrung2288

Xe tải
Tả khó hình dung.cơ mà chuyên GM ạ. Đặc biệt là chuyên làm dòng Cap vs... của GM nữa ạ

sonchuavua

Xe buýt
Hôm trước em đi hàn bô ở gara Tiến ở Tam Trinh, từ lúc vào đến lúc ra gần hai tiếng đồng hồ mà mấy chú thợ lấy em có 5 chục mà em đến phát ngại. :D:D

Camrybeo

Xe tải
Em tuyền mang ra suzuki ở nguyễn khoái, cạnh kia. Về bản chất nhân sự, kỹ thuật thì em thấy vẫn là những con người đó của Chevrolet, Thủ Đô, rồi Hà Thành ngày xưa, nên kỹ thuật họ vẫn nắm được.

Nhái Bén

Xe hơi
Em tuyền mang ra suzuki ở nguyễn khoái, cạnh kia. Về bản chất nhân sự, kỹ thuật thì em thấy vẫn là những con người đó của Chevrolet, Thủ Đô, rồi Hà Thành ngày xưa, nên kỹ thuật họ vẫn nắm được.
Cảm ơn cụ, chỗ này gần nhà em.