[Funland] Gấu cũ đang mang thai con mình

mone

[Tịch thu bằng lái]
ông thớt còn trẻ con và chưa nhận thức được mức độ trầm trọng của vấn đề
may mắn nhất trong trường hợp này của ông thớt là xét adn xong thì ko phải con của thớt

Lầy à

Xe buýt
Con đàn bà mới gặp mà nó sẵn sàng mở lòn....... ....g ra với mình thì nó cũng sẵn sàng chổng mông tốc váy, tụt quần với bất cứ thằng nào mà hợp nhãn làm nó nứng lòn......g.
Cụ chủ thì thoáng rồi ,đíu ai nghĩ hộ được cái kiểu của cụ đâu,vì cái đầu bòy của cụ nó nghĩ hộ cái đầu cụ rồi

Rong Ruổi

Xe container
E cứ thấy con rơi, con vãi là khổ rồi.
Con của mình nhưng mình ko nuôi nấng, chăm sóc. Nghĩ cũng tội nghiệp cho nó quá.

linhscooper

Xe đạp
Hành văn mạch lạc, câu cú đàng hoàng, chấm phảy rõ ràng.
Người làm được thế chỉ thiếu mạnh dạn. Hoặc bọn chó chết lều báo săn tin.
Dạ là em ngồi em soạn rồi phải chỉnh sửa câu cú gọn gàng có mạch để các cụ đọc cho dễ hiểu thôi chứ lều báo nào đâu ạ.
Cảm ơn lời khen của cụ =((
Em gio muốn đứa nữa mà mãi ko được đây hic. Chúc mừng cụ .cụ còn rảnh rang nếu ok thì kết cho nhanh 30 tuổi rồi.
Dạ em trên 30 rồi ạ, 3x, x hơi bé 1 chút. Thế nên em mới hơi ghê ghê nên muốn có F1 nhanh ạ
em không hiểu ý cụ chủ lắm. Nghi ngờ thì thử ADN - đằng nào cụ cũng có vẻ không quan tâm tới mẹ đứa trẻ rồi thì có vđ gì tế nhị ở đây nữa đâu nhỉ.
E sợ là đề cập thẳng vấn đề thì cũng phải có lời nói của mẹ nó đã chứ, gấu cũ đã thông báo chính thức cho em đâu, toàn chơi trò gián tiếp để e tự thấy đấy ạ. mà cũng ko rõ ràng, ko nói hẳn với em là con em
Chờ đẻ xong
Mang về nuôi
2 bố con nuôi nhau
Khỏi cần lấy vk nữa
Cái này là rõ ràng rồi ạ
Có con. Bố mẹ ko quan tâm con cái nhiều thì hỏng cả đường con cái. Đặc biệt bố mẹ ly dị càng quan tâm con gấp đôi .
Con người hư hỏng sau 18 tuổi người ấy phải chịu trách nhiệm. Nhưng để tốt đẹp hay hư hỏng sau 18t thì trước 18 tuổi sự ảnh hưởng của bố mẹ đến con cái cực kỳ lớn . đừng vì thích lúc tức thì ảnh hưởng con cái sau này
Điều này thì chuẩn 100% ạ, em đánh giá rất cao môi trường sống của trẻ, mặc dù chưa từng được làm cha, sau này có F1 rồi e sẽ cố nuôi dạy cho tốt. Và cũng ko bao giờ đi nói xấu mẹ nó và người khác mà chỉ nói tốt thôi, e tin là F1 sẽ hiểu. Còn trong trường hợp gấu nuôi con và e ko đc tiếp xúc với con thì e chưa biết phải làm gì
chúc mừng cụ chủ.
:x:x:x:x cháu bị hạn chế nút mời rượu rồi
Trách nhiệm là như thế nào hả cụ thớt? Trợ cấp tiền hàng tháng? mang cả 3 mẹ con về nuôi? Hay chỉ mang thằng nhỏ về nuôi?
Cụ mợ trẻ giờ nghĩ nuôi trẻ con như nuôi gà, lo đủ cám là xong trách nhiệm à?
Cứ phải để hơn chục năm nữa F1 nó chửi cho thì mới sáng mắt ra.
Nó chửi cũng là do mẹ nó hoặc gia đình nhà mẹ nó bơm vào đầu thôi, nếu ở góc độ F1 sống với em thì ko bao giờ có chuyện em đi nói xấu người khác, cái này em sure luôn, e sẽ chỉ nói tốt về mẹ nó thôi. Lớn F1 sẽ tự hiểu đc vấn đề tại sao ba mẹ ko sống cùng nhau.
Vào đây em mới thấy cái cụm từ "có trách nhiệm" của các cụ đơn giản thế nhỉ. Cứ nghĩ là chuyển tiền là xong. Nhưng mà gấu cũ của cụ ý mới chưa đến 25 tuổi. Trong tầm 20 năm nữa thì "gấu cũ" của cụ chắc còn phải tầm có quan hệ với chục cụ là ít với cách sống dễ dãi như vậy.
Cụ nghĩ sao khi để con mình có 1 người mẹ có nhân cách tồi và vô trách nhiệm với cuộc đời và con cái mình như thế. Ít nữa gấu cũ của cụ theo trai thì con cụ sẽ do ai nuôi, ai chăm sóc.
Nếu thật sự cụ muốn có trách nhiệm với con thì nên mang con cụ về nuôi, dạy đàng hoàng. Thỉnh thoảng cho con gặp mẹ.
Một đứa trẻ ko phải chỉ có mong muốn duy nhất là có mặt trên cuộc đời này. Nó cần phải nhận được đầy đủ yêu thương, sự quan tâm, chăm sóc, dạy bảo từ người lớn. Cụ hơn 3x mà suy nghĩ như trẻ trâu ý. Vẫn chưa ý thức được trách nhiệm làm cha làm mẹ!
Cụ nói thế nặng lời quá. :-w Cái này em sẽ bàn bạc với mẹ nó trong trường hợp đó đúng là con em. Còn vấn đề về đầy đủ yêu thương quan tâm chăm sóc dạy bảo như cụ nói thì cố gắng hết mức có thể thôi. Sau này gấu cũng phải có gia đình riêng của gấu chứ. Giờ đã 1 đứa rồi, 2 đứa thì lsao mà sống cùng chồng hp đc. Nên e tin khả năng e đàm phán được nuôi con là chuyện trong tầm tay thôi
Em thì thấy cụ thớt hơi đơn giản vấn đề, chuyện gặp nhau chịch choạc thì em không quan trọng, mình thích thì mình làm nhưng chuyện sinh con với nhau thì không đơn giản như thế được, Theo quan điểm cá nhân của em, một đứa bé sinh ra ngoài việc phải nuôi nấng cần được yêu thương, chăm sóc của cả bố và mẹ, em hiểu quan điểm của thớt thì có vẻ như chỉ cần có trách nhiệm về tài chính để nuôi nấng em bé.
Túm lại, giờ việc đã thế nàytheo em bác thớt cứ tìm hiểu xem có đúng là sản phẩm của mình không? nếu đúng thì nên có trách nhiệm không hẳn là trách nhiệm về tài chính ngay mà đơn giản chỉ là sự quan tâm thăm hỏi vì dù sao 2 người cũng đã từng là của nhau. Sau khi sinh và có kết quả ADN để khẳng định thì thớt tính tiếp vì còn phụ thuộc vào tình cảm của 2 người nữa.
Em muốn chu cấp tài chính từ khi biết được chính xác con là của mình cụ ạ, cụ có cách nào tư vấn cho em ko? Thật kín đáo và cũng thật tinh tế, em ở HN gấu ở Vinh, đi lại hơi bất tiện, ở Vinh thì e cũng có người quen nhưng mà ko thân lắm mà nói chuyện này ra nó lại thành tờ báo thì thôi.

Cứ như thớt quảng cáo trá hình chất lượng tinh trùng ấy nhẩy?
Chúc mừng thớt thêm con!
Dạ cảm ơn cụ ạ <:-P<:-P chất lượng tinh trùng tốt thì con em đã rải rác khắp Vn rồi chứ ko phải vì nghi ngờ 1 đứa mà lên đây khoe các cụ mợ đâu ạ
Gấu vĩ đại này đang muốn túm tóc cụ rùi. Chúc mừng cụ:D
Ko túm đc đâu cụ ơi. em xác định chỉ là quan hệ song thân của con em thôi :)>-
Thời nay không thể đi xiên đại đại mà không có khiên, giáp được.
có khiên có giáp thì F1 kiểu gì hả cụ
Cụ tự đưa ra phương án giải quyết rồi đó ạ
:-bd dạ, em vẫn đang hóng và tổng hợp ý kiến hay của các cụ mợ tiền bối
Nếu là con mình thì có trách nhiệm thôi.
Nhưng con mà không có bố sẽ hơi tủi thân đấy.
#:-sE tính chu cấp $ và thăm con nếu đúng là con e cho đến khi gấu đi lấy chồng hoặc con đủ 36 tháng em sẽ đề cập vấn đề để con sống với em, e sẽ đưa ra lời đề nghị mà gấu ko thể từ chối có đc ko cụ?
Sợ nhất có thuyết âm mưu cô này cũng kịch với 3 anh như chủ thớt rồi nhận tiền trợ cấp từ 3 ông :)
Ít nhất là trong những tháng bọn em hẹn hò thì em thấy con người của gấu này ko đến mức như thế cụ ơi
Cụ kệ thôi. Nhưng nhớ đặt tên cho nó không sau lại anh em cưới nhau. Film hàn nhiều đoạn lắm
:)):)) Gấu nó lại ko cho mang họ bố thì em buồn lắm cụ

NNS

Xe ngựa
éo biết con cái ADN thế nào, chứ gặp mối thế là chủ thread cũng bổ chim, hô hố, nhưng cụ trẻ gặp mối vầy mà dám đi trần là cũng chiến đấy=))

vikingloveu

Xe buýt
Tóm tắt:

Chủ thớt không yêu nhưng thèm chịch. Để lại hậu quả.

Lên nhờ cách giải quyết.

p/s: nếu người yêu đi xét nghiệm ADN, sau này mang đến bắt chịu trách nhiệm thì cũng nhiều chuyện đấy.

đạo sỹ chống gậy

[Tịch thu bằng lái]
cụ chủ thớt thật là bá đạo..............:)):)):)):)):))

csc688

Xe buýt
OF sắp thành WTT rồi các cụ nhỉ

benq

Xe điện
Nói chung những vụ này thường quả báo sớm thôi

longk3vh

Xe hơi
Làm sợi tóc đi xét nghiệm rồi tính tiếp cụ ạ

Băng keo

Xe tải
Theo em thì cụ cứ để thư thả rồi tính. Nhận hay ko thì cụ có nuôi con ko? Em nghĩ gấu cụ đang chơi mèo vờn chuột với cụ!
Tại vì cô ấy cũng ko dám chắc đấy là con của cụ mà :)
Cụ muốn có con mà cũng chẳng chọn cho con 1 ng mẹ tử tế, quả là vô trách nhiệm, nên em nghĩ cái câu "sẽ có trách nhiệm với con" nói ra cho sang mồm thôi, riêng việc làm ra nó đã chứng tỏ nhiều điều

dvhung243

Xe điện
Dân chơi không sợ con rơi
Chỉ sợ con rơi không phải là con của dân chơi

SƠN CƯỚC

Xe điện
Cccm ơi chuyện của em như sau ạ:

Cách đây hơn nửa năm em có quen gấu trên mạng, nói chung có tình cảm và thường xuyên nhắn tin qua lại hàng ngày.

Vấn đề là Gấu này ở xa, cách HN tầm 300km, không phải muốn gặp lúc nào cũng được. Sau 1 tháng nc qua đt và nhắn tin thì bọn em quyết định gặp. Rồi bọn em cũng có qh ạ, sau đó thì chính thức yêu nhau dù là yêu xa nhưng mà em thấy thế cũng tốt vì thời gian dành cho gấu của e là không nhiều và dù ở xa nhưng lịch của nhau bọn em đều nắm được.

Gấu này tuy còn trẻ và cũng khá xinh (tuổi 2x, x < 5) tuy nhiên cũng đã từng có chồng từ hồi còn sinh viên rồi chia tay và đang là singlemom ạ.
Gấu có vẻ thích em lắm, muốn xác định tương lai với em và gấu nói thẳng là muốn có thêm 1 babi nữa với em. Em thì thật ra ko có ý định gắn bó lâu dài lắm, tuy nhiên e chưa có gia đình lại chẳng vướng bận gì và hơn 30t rồi nên cũng muốn có F1.
Hình như gấu hiểu vấn đề và ý gấu là vẫn muốn có 1 đứa con chung với em, kể cả trường hợp ko cần em phải chịu trách nhiệm, dù sao gấu cũng đang nuôi 1 đứa rồi. Ý của em gấu hiểu là: cứ yêu và có con chung với nhau nhưng ko cần phải cưới, ko quá đặt nặng chuyện cưới xin ràng buộc. Vậy là bọn em thống nhất có 1 đứa với nhau. Và lên kế hoạch gặp nhau.

Sau 1-2 lần bị hoãn (ở chi tiết này em mới ko nghi ngờ là bị đổ vỏ này) thì bọn em cũng tiến hành làm theo kế hoạch, bọn em gặp nhau.
Nhưng cũng ngay lần đó có vài chuyện xảy ra mà chủ yếu xuất phát từ em, chỉ là chuyện cá nhân, về tính cách quá khác nhau, ko phù hợp, mà những chuyện này qua nhắn tin với điện thoại thì nó ko bộc lộ ra được mà bọn em ko bỏ qua cho nhau đc nên chia tay nhau, 1 lý do nữa em ko hối tiếc bởi chính trong thâm tâm em cảm thấy ko có nhiều tình cảm nhiều lắm.

Chia tay xong, từ ngày đấy đến giờ ko liên lạc lại với nhau. Gấu xóa hết liên lạc nhưng sau đó 1 tháng lại mở chặn fb em và đưa hình ảnh và các thông tin liên quan đến đứa con mới đang lớn lên trong bụng nhưng không thông báo trực tiếp cho em, sau đó thấy em ko nói gì gấu lại chặn. Như vậy vài lần 1 hôm em phát hiện ra Gấu dùng nick ảo add mình và cũng đưa thông tin liên quan đến Gấu và đứa bé trên fb ảo add em nhưng kiểu bóng gió thôi ko rõ ràng và cũng ko có mặt (chỉ có hình ảnh giống trên fb chính của Gấu). Và cũng kiểu như để dò xét ý em. Em thì coi như không biết gì hết, em thầm nghĩ nếu ko phải là con của mình thì cũng tốt. Mà nếu đúng thì cũng được. Em sẽ có trách nhiệm.

Vậy theo cccm ý của gấu muốn ntn? Và theo cccm thì em nên xử lý vấn đề này như nào là văn minh và tỉnh táo nhất ạ? Riêng vụ cưới xin gấu này thì em ko muốn. Em đang định kệ cứ coi như không biết, sau này em sẽ chủ động tìm hiểu rồi nhận trách nhiệm sau có được ko ạ?

Chuyện này là chuyện nghiêm túc của em, em ko đi chém gió 1 chi tiết nào và em biết sẽ có nhiều mợ vào chửi bới em thậm tệ không đáng mặt đàn ông, nhưng ở vào hoàn cảnh em thì sẽ hiểu, đây là sự thỏa thuận từ 2 bên và chuyện chia tay phát sinh sau khi bọn em đã làm theo kế hoạch. Em post bài lên mong nhận đc sự tư vấn xử lý phù hợp chứ em ko hi vọng bị nghe chửi ạ. Em cảm ơn và rót sẵn rượu mời các cụ các mợ :D
Văn minh là , nếu đó là con cụ, nếu cụ có tài sản ... thì cụ phải chia cho nó . Việc này có lẽ sẽ xảy ra lúc cụ chuẩn bị gõ cửa thiên đàng .

st101814

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ít nhất thì cụ cũng nên vui chứ

Spring2018

Xe máy
làm theo con tim mình thôi cụ ạ