[Funland] Gấu phát hiện ra đi Massage

cogburn88

Xe đạp
Em mắt nhắm mắt mở lại đọc thành "phát hiện ra gấu đi mát xa"

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Đi Massage là lành mạnh nhất rồi mà :))

haizz

Xe tải
Cụ làm em nhớ ông cậu em ngày xưa ngủ với gái, bị gái lấy bút ghi vào hẹn: “Em yêu anh” - mà ngủ say quá ko biết gì.
Tối về vợ phát hiện ra thế là phải nhờ ông cháu nhận hộ là cháu viết trêu =)))

Kyson1

Xe điện
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
Mịa, có mỗi vết thâm mà đòi ky dị. Cụ chửi cho nó 1 trận. Kiểu này là chưa bao h va chạm XH mới thê...

Quả Tạ

Xe hơi
Vợ cụ là loại đầu đất chợ búa lùn dân trí.
Em xin lỗi hơi nặng lời.
Vợ cụ không ra ngoài va vấp xã hội nhiều nên mới cư xử quá kém như thế.
Nếu là người phụ nữ thông minh và am hiểu xã hội không ai làm lu loa lên cả.
Mới có thế đã đòi ctay thì em khuyên thật cụ ký giấy luôn đi. Lúc ký giấy rồi có mà vợ cụ lại sợ xanh mắt ra ấy.
Thằng đàn ông làm chủ gia đình làm sao phải sợ vợ.
cụ lấy vợ chưa mà mạnh miệng thế ;;) ;;)

Hye Secret

Xe hơi
Gấu nhà Cụ cả nghĩ thật, Cụ cứ dẫn gấu vào massage Tài thu mà giải thích :D

Kiabuoisang

Xe container
Em cũng phải đi công tác tỉnh liên tục. Vợ em bảo đi chơi thì đeo cái bao vào, cho em đi thoải mái.
Phét có sổ :)):P, ấm ớ nó lại xén cả chùm vứt qua cửa sổ thì có:))

Lương Tam Châu

Xe đạp
Kinh nghiệm truyền lại, thà chết chứ Bác ko dc nhận. Lỡ nhận rồi thì chui gầm chạn cả đời

Gacon2012

Xe buýt
Giống liền bà đc đằng chân lân đằng đầu ngay, cứ cãi đã. Thắng thua tính sau.
Mà nhớ nhà có bao dao kéo cất hết đi, nhớ đổ nước làm đá đầy tủ lạnh. Lưu số 115 lên đầu danh bạ
cụ nghĩ tình huống xấu thế, cắt rồi thì người nông dân biết phải làm nao

edc

Xe lăn
Em đi công tác, gấu em lặng lẽ để mấy cái bao cao su vào ví. Còn dặn dò, bảo vệ mình là bảo vệ HP gia đình :))

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Chủ thớt vừa ngu vừa non vừa hèn

Mới có vết thâm ở ti mà vợ nó bắt nọn cho mấy câu đã phụt cmn ra là đi massage
Mà đi massage thì sao? Ly dị cái coin card, cô thích thì tôi lôi cô ra Hương Sen Thái Thịnh, mọe, sướng từ sợi tóc đến sợi lông luôn

Còn đã thuộc loại sợ vợ như cọp, chỉ massage mà đã bị đe ly hôn, thì đáng lẽ vợ thấy vết thâm ở ti là chủ thớt phải mặt buồn, nhìn xa xăm, gạt tay vợ ra, bảo ko sao đâu
Vợ gặng hỏi lên xuống cũng kệ cmn nó, mặt mũi cứ nội tâm, cố mà kiên cường qua đêm nay
Hôm sau, nhờ anh em bằng hữu, làm ngay cho cái sổ khám bệnh, lùi lại 7 ngày trước, ghi nội dung: "khám mô mỡ ngực, tầm soát, nghi có tổ chức bất thường", xong rồi về hờ hững để đâu đó cho vợ lục ra. Mấy ngày này, nếu có tiền cứ đi massage đều, lần nào cũng bảo các em nó cắn cho vào chỗ ngực ấy cho xung cmn huyết lên

Ở cõi OF này, các Lão OFer toàn chiến sỹ cách mạng kiên trung cả, nguyên tắc thà chết không khai khi bị phát hiện cùng gái, sơ lược như sau:

1. Bị túm đang cafe ăn trưa: kiên quyết chỉ nhận giao tiếp công việc, gặp nhau lần đầu
2. Bị túm đang bước vào hoặc đang bước ra từ nhà lao động (cái này phải tự hạn chế, đến, đi 1 mình, ko đi cùng nhau): đi vào lấy tài liệu cho sếp, dél biết ai là ai
3. Bị túm đang cùng trong phòng nhà nghỉ nhưng chưa cởi quần áo: đối tác mệt, vừa đưa vào lấy phòng nghỉ, tôi về ngay bây giờ
4. Bị túm đang cùng trong phòng nhà nghỉ, cả 2 đang thiên nhiên nhưng không trai trên gái dưới: bọn mình bị cảm lạnh, đau bụng, chỉ vào chườm ấm, chứ không làm gì
5. Bị túm đang tại trận đang giao hưởng hợp xướng: đây là lần đầu, bọn mình chỉ thế thôi chứ không cum vào nhau

Phải kiên cường vững lập trường

Baolongkub

Xe tăng
:)) cụ quả này ăn mặn rồi