[Funland] Gấu phát hiện ra đi Massage

haivanphe

Xe container
Khiếp, vk nhà cụ chủ thớt có phải là ĐV ko mà ăn nói gang thép thế: "hoang dâm vô độ" lại còn "thiếu tư cách đạo đức"

toimuondie

Xe container
Thâm 1 tý đổ cho ung thư vợ lại cuống cả lên, cấp cho trăm triệu đi chữa bệnh, ta lại có tiền đi làm từ thiện.

Ngẩu Pín

Xe tải
Chủ thớt vừa ngu vừa non vừa hèn

Mới có vết thâm ở ti mà vợ nó bắt nọn cho mấy câu đã phụt cmn ra là đi massage
Mà đi massage thì sao? Ly dị cái coin card, cô thích thì tôi lôi cô ra Hương Sen Thái Thịnh, mọe, sướng từ sợi tóc đến sợi lông luôn

Còn đã thuộc loại sợ vợ như cọp, chỉ massage mà đã bị đe ly hôn, thì đáng lẽ vợ thấy vết thâm ở ti là chủ thớt phải mặt buồn, nhìn xa xăm, gạt tay vợ ra, bảo ko sao đâu
Vợ gặng hỏi lên xuống cũng kệ cmn nó, mặt mũi cứ nội tâm, cố mà kiên cường qua đêm nay
Hôm sau, nhờ anh em bằng hữu, làm ngay cho cái sổ khám bệnh, lùi lại 7 ngày trước, ghi nội dung: "khám mô mỡ ngực, tầm soát, nghi có tổ chức bất thường", xong rồi về hờ hững để đâu đó cho vợ lục ra. Mấy ngày này, nếu có tiền cứ đi massage đều, lần nào cũng bảo các em nó cắn cho vào chỗ ngực ấy cho xung cmn huyết lên

Ở cõi OF này, các Lão OFer toàn chiến sỹ cách mạng kiên trung cả, nguyên tắc thà chết không khai khi bị phát hiện cùng gái, sơ lược như sau:

1. Bị túm đang cafe ăn trưa: kiên quyết chỉ nhận giao tiếp công việc, gặp nhau lần đầu
2. Bị túm đang bước vào hoặc đang bước ra từ nhà lao động (cái này phải tự hạn chế, đến, đi 1 mình, ko đi cùng nhau): đi vào lấy tài liệu cho sếp, dél biết ai là ai
3. Bị túm đang cùng trong phòng nhà nghỉ nhưng chưa cởi quần áo: đối tác mệt, vừa đưa vào lấy phòng nghỉ, tôi về ngay bây giờ
4. Bị túm đang cùng trong phòng nhà nghỉ, cả 2 đang thiên nhiên nhưng không trai trên gái dưới: bọn mình bị cảm lạnh, đau bụng, chỉ vào chườm ấm, chứ không làm gì
5. Bị túm đang tại trận đang giao hưởng hợp xướng: đây là lần đầu, bọn mình chỉ thế thôi chứ không cum vào nhau

Phải kiên cường vững lập trường
Đệch, tóm lại khẩu quyết là "Tất cả không như những gì em nghĩ đâu" cụ nhề :))

Thuantrung

Xe buýt
Quả này cụ chủ phải cẩn thận không mơ chủ cấy thêm sừng cho cụ đấy. Ông ăn chả bà ăn nem. Bây h nghe nói tình công sở, buổi trưa các nhà nghỉ cứ gọi là full phòng ạ.

RONGHT

Xe buýt
Cụ này vừa ngố vừa nhát. Như cụ thì không nên đi những thứ như thế này.
Mà cụ có khai các anh em đi cùng không, sợ nhất đồng đội.....

Ms.Bui

Xe buýt
Đáng ra cụ phải bảo con chó nhà hàng xóm nó cắn, trừ khi vợ cụ bảo con chó đấy cũng cắn em mấy miếng này thì mới phải hoang mang.

Thuantrung

Xe buýt
Vợ cụ là loại đầu đất chợ búa lùn dân trí.
Em xin lỗi hơi nặng lời.
Vợ cụ không ra ngoài va vấp xã hội nhiều nên mới cư xử quá kém như thế.
Nếu là người phụ nữ thông minh và am hiểu xã hội không ai làm lu loa lên cả.
Mới có thế đã đòi ctay thì em khuyên thật cụ ký giấy luôn đi. Lúc ký giấy rồi có mà vợ cụ lại sợ xanh mắt ra ấy.
Thằng đàn ông làm chủ gia đình làm sao phải sợ vợ.
Cụ cẩn thận không
Em hỏi thật cụ có vợ con chưa ? chuyện cãi nhau này chỉ là 1 trong muôn vàn chuyện cãi nhau trong gia đình .. "Làm chủ" kiểu nóng lên ký giấy luôn thì lấy bao nhiêu vợ cho đủ
Cụ này không cẩn thận bị vợ nó cắm cho mấy cái sừng rồi nên nó mới có thể bình tĩnh đến lạ như vậy.

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Không bắt được tại trận trai trên gái dưới hay tư thế 69 thì cứ chày cối cãi bằng được. Còn cứ thích căng đòi ly dị thì bỏ đi ít hôm, tắt máy điện thoại xem sao. Không được thì chia tay trong êm đẹp, văn minh cụ nhé.

6V4 PRADO

Xe điện
Người OF
Cụ nói thế này nhá: Anh cắn rơm cắn cỏ anh lậy em.Chỉ vì lang thang trên diễn đàn OF,tin lời mấy thằng ọp phơ mất dậy.Nó bẩu thử đi một lần hay và vui lắm :))=))

htoan04

Xe tải
dành cho cụ nào bảo em nói phét :(
Gấu nhà cụ nó đang nghĩ là cụ chịch xoạc kiểu hardcore chứ không đơn giản chỉ là massage cấu véo. Cụ ban đầu chắc là chối biến kiểu ko có gì rồi sau lại nhận nên nó càng nghĩ là cụ đã hành hạ nát thằng ku của cụ rồi. Giờ làm sao cho nó tin cụ đã ko vác hàng nóng ra thì em nghĩ ít nhiều xung đột sẽ bớt căng thẳng.

VietHa.XD

Xe tải
Xóm em làm ngày trước có mấy ô rủ nhau đi ăn uống tiếp khách đánh chén. Thế đíu nào cuộc chơi về bị lộ. Một ông về bị vợ nó kỉ luật bắt viết bản kiểm điểm. Tường thuật rõ ràng hành vi và sự nghiệp ăn chơi bữa đó....
Mấy hôm sau cả xóm biết nội dung bò ra cười đau ruột. Ông anh đen vãi. Trông tướng tá ra đường chả sợ ai. Về ngại mỗi con Gấu =))

Chị em phụ nữ giờ còn đi spa body (mang danh làm đẹp về cho mát mặt ck kon) đk nhân viên nó vuốt ve ve vuốt ầm ầm thì cụ chủ chả phải sợ cái gì, thích ly thì ly thích hôn thì hôn

Chỉnh sửa cuối:

Bus_nhanh

Xe điện
Có mỗi cái vết thâm mà đã dọa ly dị...
Chứng tỏ cụ chả có giá trị gì trong cái gia đình đấy.
Nên xem lại bản thân mình!

hungxalo75

Xe tăng
Gấu cụ nhạy cảm quá, gấu em còn bảo đưa tiền đây anh đi masage , đau mỏi quá, nếu nó masage dc như ngoài tiệm thì khỏi đưa tiền, em có lần nhậu với khách say quá nhét mẹ cái bill karaoke vào túi quên mất, hôm sau gấu giặt đồ moi ra để trên bàn, lúc say có nhớ mẹ gì đâu, thấy bill ghi tiền gái ngồi 2,5 triệu 5 gái rõ ràng
Chả sao, bảo đi tiếp khách mà ko có gái thì tiếp ai, chỉ ngồi rót bia thôi có làm ăn gì đâu, tối đêm vẫn mò về nhà đấy thôi
Dc cái gấu em nó rất hiểu đời nên chả tra khảo làm gì nhiều chỉ dặn nhớ cẩn thận thế thôi

Homo Deus

Xe tăng
Người OF
Mà tôi cũng del hiểu nổi ông thớt đi mat xa mà giá nó lại cắn nhỉ? Chuyện này lạ lắm, gái mat xa nào nó thần kinh thế ko tá bỏmẹ nó đi chứ? Hay ông có bồ thì có

30A59x.yz

Xe tải
Em nhờ các cụ tư vấn ca này:
Em năm nay 3x tuổi, gấu kém 1 tuổi, có 1 F1 học lớp 2. Em đợt này phải đi công tác ở tỉnh, cuối tuần hoặc 2 tuần mới về.
Cuối tuần trước anh em đi nhậu, xong massage thế nào em không để ý em nhân viên em ý lại để ngay 1 vết thâm =((
Về nhà gấu em nó thấy thế là nó bù lu bù loa lên. em hnay đầu tuần lại phải vào tỉnh công tác.
Nó đang nhắn tin bảo về giải quyết li dị. Không mai nó lên công ty làm ầm lên.
Cụ nào đã rơi vào trường hợp nảy chưa? Tư vấn cho em cái. Em cảm ơn :((
ôi giời... ai bảo lấy vợ già thì phải chịu thôi :))
Nhưng mà mỗi thế nó đã đòi li dị thì phải xem lại cách dạy vợ :)