[Funland] Gấu sang tuổi băm

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình nài chắc con trống lười đạp mái lên nó thế, các cụ dạy rồi, muốn nó ê a gầm gào thì phải thực hiện câu LON năng mó vó năng kéo, con trống phải trau dồi kỹ năng đạp mái lên trình cao hơn :)) :)):))
Nghe có vẻ tích đc tí kinh nghiệm!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cụ mợ hơn nhau xa nhề. Thế cụ ý phải sướng hơn bọn em chớ, vợ trẻ hơn mười mấy tuổi thì hằn học làm sao được chỉ có đội lên đầu thoai kkkkk.
Ở đấy mà ...sướng....

Hantinhkiepnay

Xe hơi
Cụ mợ hơn nhau xa nhề. Thế cụ ý phải sướng hơn bọn em chớ, vợ trẻ hơn mười mấy tuổi thì hằn học làm sao được chỉ có đội lên đầu thoai kkkkk.
Được như cụ nói đã tốt cụ ạ. Em chỉ cần có gì chia sẻ ra, và tranh luận văn minh mà ko làm được cụ ơi.

huyhoang9986

Xe tải
Cụ ở nhà trông con 1 tuần thôi xem có phát điên lên ko, gấu cụ ở nhà nhiều quá nên sinh trái tính trái nết thôi, cho ra ngoài đi làm tiếp xúc nhiều tự khắc tâm lý được giải tỏa.

Trang Nguyen

Xe điện
30 thì đã là gì, nguyên nhân ko phải tuổi tác đâu cụ thớt.

namson229

Xe điện
con 3t vẫn chưa đi làm, cụ khỏe kéo 3 cái tàu há mồm nhỉ, gấu ko đi làm dễ trầm cảm, ít tiếp xúc với bạn bè, xã hội. đi làm có khi lại khác đấy

seadogs

Xe tăng
Sinh xong chắc trầm cảm đấy cụ. Cụ cho gấu đi chơi nhiều vào, tiếp xúc bạn bè lạc quan (bọn bi quan thì tránh xa). Tháng cầm về 50 củ đập vào mặt là vui ngay

Láu

Xe container
Như cụ thớt tả thì gấu cụ ý mọi cái vẫn bt, vẫn đi chơi ra ngoài nhiều, có tiếp xúc nhiều bạn bè, ko phải trầm cảm, cũng ko phải bồ bịch ngoại tình gì. Vậy chắc chắn là do cái lý do nào đó thôi

win7

[Tịch thu bằng lái]
cụ sắm ít quần áo đẹp và xịt nước hoa vuốt keo tóc mượt khi đi chơi giả có gái trẻ theo, xem có phản ứng gì không :D

chim to

Xe tăng
cứ về đập 1 củ vào mặt là vui ngay.

tieucats

Xe hơi
Ở nhà trông trẻ nhiều nó vậy thì phải!

Căn bệnh này phổ biến ở các bà vợ.
Tuy không phổ biến 100% nhưng thang thuốc chung để chữa là kinh tế dư giả chút, k để phụ nữ bị thiếu, bị thèm.
Muốn sắm cái quần cái áo, làm đẹp là phải được tơi tơi lên.
Đồng thời, các ông chồng cũng cần dành nhiều thời gian cho gia đình, cùng chăm sóc gia đình.
Nhưng đa phần ít nhà đáp ứng đc các điều kiện trên vì đều phải cày hoặc các ông chồng cũng lắm niềm vui cá nhân.
Em cũng đếch làm được nên gấu nhà em cũng như gấu nhà cụ, he he ...

Tuổi băm thì đưa lên thới băm thôi :))

quasin3000

Xe tăng
Em làm thớt nghiên cứu cùng cc cái. nhân lúc covid đang rảnh. xin cc ít kiến thức, chỉ giáo.
Gần đây, khi gấu mẹ nhà em nó vào phát "băm" nhát là em thấy gấu thay đổi tính cách tâm lý sinh lý. Gấu nhà em đang ở nhà chưa đi làm vì trông f1 thứ hai mới 3 t. Em cứ đi làm về đến nhà là ong hết sủ, hết mắng con lại lườm chồng, về em vẫn giúp trông con, gấu nấu cơm thì em dọn bát. Tối đến thư giãn đt tẹo mà thấy em là nó lườm cháy con máy. Lắm hôm cay đè ra phát thì nó cũng im, nhưng đơ như gỗ kệ em tự sáng tác, dạy bảo mãi ê a được vài câu đâu lại đóng đấy, nó có kém hưởng ứng như lúc còn 2x. em với gấu lấy nhau đc hơn 5 năm roài. Chiều qua mẹ em gọi điện phàn nàn sang chơi với cháu mà con dâu chỉ chào cho có chả hỏi chả nói câu nào. Trước gấu em cũng bình thường, ít nói nhưng giờ ngày càng kiệm lời, cắm cảu, em đâm ra chán và cũng khó nắm bắt tâm lý. Em cũng hay quan tâm, thấy có biến trên sắc mặt em cũng gợi chuyện tâm sự, quan sát chứ cũng k fải vô tâm j. Em đoán các mợ sang giai đoạn khác thì tsl cũng thay đổi.
Gấu nhà cc lúc sang tuổi băm có thay đổi gì k? cc cho em ít kinh nghiệm để bảo gấu em cái. Lúc này em hơi khó chịu vì thấy nhàm, k thoải mái lắm. Vodka em rót sẵn mời cc!!!!!!!!
Ở nhà lâu quá rồi. Nên cho đi làm việc gì đos, thay đổi không khí.
Có 3 tuần giãn cách mà đã đần cả người, gặp ai cũng muốn gây sự. Đây những 3 năm.

Leanh65

Xe container
Em làm thớt nghiên cứu cùng cc cái. nhân lúc covid đang rảnh. xin cc ít kiến thức, chỉ giáo.
Gần đây, khi gấu mẹ nhà em nó vào phát "băm" nhát là em thấy gấu thay đổi tính cách tâm lý sinh lý. Gấu nhà em đang ở nhà chưa đi làm vì trông f1 thứ hai mới 3 t. Em cứ đi làm về đến nhà là ong hết sủ, hết mắng con lại lườm chồng, về em vẫn giúp trông con, gấu nấu cơm thì em dọn bát. Tối đến thư giãn đt tẹo mà thấy em là nó lườm cháy con máy. Lắm hôm cay đè ra phát thì nó cũng im, nhưng đơ như gỗ kệ em tự sáng tác, dạy bảo mãi ê a được vài câu đâu lại đóng đấy, nó có kém hưởng ứng như lúc còn 2x. em với gấu lấy nhau đc hơn 5 năm roài. Chiều qua mẹ em gọi điện phàn nàn sang chơi với cháu mà con dâu chỉ chào cho có chả hỏi chả nói câu nào. Trước gấu em cũng bình thường, ít nói nhưng giờ ngày càng kiệm lời, cắm cảu, em đâm ra chán và cũng khó nắm bắt tâm lý. Em cũng hay quan tâm, thấy có biến trên sắc mặt em cũng gợi chuyện tâm sự, quan sát chứ cũng k fải vô tâm j. Em đoán các mợ sang giai đoạn khác thì tsl cũng thay đổi.
Gấu nhà cc lúc sang tuổi băm có thay đổi gì k? cc cho em ít kinh nghiệm để bảo gấu em cái. Lúc này em hơi khó chịu vì thấy nhàm, k thoải mái lắm. Vodka em rót sẵn mời cc!!!!!!!!
Thôi rồi, giống gấu em. Bệnh nan y không có thuốc chữa. Em chịu đựng từ lúc nó tuổi băm đến nay là 4x đời chót rồi. Bệnh sẽ còn nặng thêm, chia buồn cùng cụ🙄🙄🙄🙄

enghoang

Xe buýt
thớt 4x chưa đóng lại đến 3x, bao giờ 2x