Geleximco Khu D Cần hỏi nghĩa trang mồ mả để tránh ???

đang bảo 1 minh chứ đông vui rồi thì quan tâm làm gì, ở đâu chả có nghĩa địa, nhưng geleximco thì ko bit 10 năm có đông đc ko

mabu_210

Xe điện
Chào các cụ e có đang quan tâm tới geleximco khu D, nhưng nghe nói chỗ đó có nghĩa trang cũ ....
e hơi kến, các bác nào biết lịch sử vùng đất đó, hoặc đã từng vào làng hỏi người làng thì share thông tin giúp em e đang quan tâm để quất vài căn ở đó
xin cảm ơn các bác
Tránh cái éo gì...nước ăn nước máy chứ có ăn nước giếng đâu mà tránh...
Cả cái khu Khâm Thiên ngày xưa nó là bình địa người chết như ngả rạ đó, giờ ở đó đông như quân nguyên....
Cụ cứ khéo vẽ ;))

Có thờ có thiêng có kiêng có lành, ai ko sợ thì ra chỗ flc đại mỗ làm cái biệt thự trên mộ ấy :)), rẻ, có hồ, trung tâm

kvboto

Xe container
Khiếp, có tiền mua những vài căn thì còn ngu gì mà sợ nghĩa trang với ma mãnh nữa nhỉ ??? :-o:-o:-o

Hana Vu

Đi bộ
Website
nhadatmetro.com.vn
Chào các cụ e có đang quan tâm tới geleximco khu D, nhưng nghe nói chỗ đó có nghĩa trang cũ ....
e hơi kến, các bác nào biết lịch sử vùng đất đó, hoặc đã từng vào làng hỏi người làng thì share thông tin giúp em e đang quan tâm để quất vài căn ở đó
xin cảm ơn các bác
Chào cụ. Cụ quan tâm ở đây ib em chỉ các dãy mồ mả đế tránh nhé. Tiện em cũng có cái nhà sạch đẹp muốn bán, hợp duyên khéo lại để luôn cho cụ được nhỉ

bing-bing

Xe buýt
Theo em biết hiện giờ ko có khu nào bốc mả đi, rồi xây nhà lên. Chỉ có quây khu nghĩa trang lại, rồi trồng cây cao lên che thôi.

Còn nếu mà xây trên mộ thì king vãi cl.

manhld

[Tịch thu bằng lái]
Vì bọn đấy nó làm ngon, dân ở đủ, khu khuân viên đẹp, bảo vệ 24/24, còn vào geleximco thằng tiền còi có tiền xử bỏ rơi a e, vườn hoa ko thèm làm, trường học nhà trẻ tiện ích thành cỏ mọc um tùm, ở chỗ mà ma chê quỷ hờn thed mà lại biết là nằm trên mồ mả thì có ai dám ở ko :)), đêm về ngủ trong caid nhà trống trải dữa khu đô thị kinh vãi
NHà cũ của em ở Núi Trúc, Giảng Võ đây. Có nhà xây lại, đào lên vẫn thấy nguyên cả bộ quan tài.
Nhà sau ở Nghĩa Đô cũng sát gần 20 ngôi mộ.
Hà nội trừ khu Hoàn Kiếm ra, còn tất cả đều có mộ hết.
Sợ thì chẳng dám ở đâu

Phatdat6688

Xe máy
Chào cụ. Cụ quan tâm ở đây ib em chỉ các dãy mồ mả đế tránh nhé. Tiện em cũng có cái nhà sạch đẹp muốn bán, hợp duyên khéo lại để luôn cho cụ được nhỉ
Cụ còn nhà ko, inbox em. Tiện e hỏi cụ những khu mồ mả với ạ.