Gentra X - nơi gặp gỡ chia sẻ !

tieuvuong

Xe buýt
E chả biết nhưng e đi nhiều cụ cứ gạ mua, mà giá thì chắc phải hơn Morning rồi. Nhưng e vẫn chưa có ý định bán
thế cụ bán đc giá đấy... chứ gen x mà bán bằng giá morning slx cùng đời thì là cao đấy ạ (dù giá trị sử dụng Gen x hơn buổi sáng nhiều)

quanganh2011

Xe hơi
Website
www.nhanluctoancau.com
Kể từ lúc lập topic giới thiệu Gentra X đến giờ em cũng dụ được kha khá các OFers chơi Gentra X cùng em. Vậy là có hội có hè, giờ em lập topic này mời các bác vô điểm danh và phấn đấu offline khai mạc hội. Em dự kiến tổ chức vào chủ nhật tới, kính các bác xem xét-chuẩn bị.

Điểm danh sơ bộ thế này :

1. Thegioixe - màu bạc - 30U-6124
2. Vich
3. Xemoinhan
4. Linglinh
5....

Mời các cụ bổ sung danh sách, thêm màu xe, biển số để anh em ra đường nhận nhau nó dễ :D
hội họp giao lưu các cụ ơi

quanganh2011

Xe hơi
Website
www.nhanluctoancau.com
Lỗi hở nắp bình xăng, cụ thay nắp bình xăng rồi đi xóa lỗi đi. Xe e bị thế
em ra chỗ cu em tháo mấy dây gì trong vô lăng,chỉnh lại rắc,dc luôn,tổng thiệt hại 150 k.thế mà hôm qua ra ô tô hà thành ở lạc long quân bảo thay cục than hoạt tính gì 10 triệu.

quanganh2011

Xe hơi
Website
www.nhanluctoancau.com
Em đã gửi manual của Chevy Aveo5 cho bác rồi nhé

Lọc dầu GM chính hãng em đặt mua của bác Sơn SGN 09772 0738 bác ấy cũng ship thẳng ra HN luôn nhưng lần trước em nhờ bạn mua xách hộ ra

Ở HN em thấy 5W30 có 2 loại dễ mua thông dụng là Kendall và Motul tuy nhiên Motul thì chỉ có can 5 lít giá hơn 1 tr thì lại nhiều tiền mà thừa mất 1lit chẳng biết làm gì nên đổ Kendall hợp lý hơn - thực tế sau khi đổ em thấy máy chạy êm và độ vọt tốt hơn đáng kể.

Hôm qua ngắm vợ 2 thấy vành hơi bị nhỏ :D có bác nào thay vành lớn hơn chưa cho anh em tý cảm nhận với
bác còn em xin bộ hướng dẫn sử dụng: mail em; nguyenchinh0220@yahoo.com
tks cun trước