Giá Huyndai Sonata 2011 gây "sốc"

cgbx

Xe tải
Hồi năm 2002 có người bạn báo chí cũng bảo em ráng chờ 3 năm thôi thì giá xe hơi VN chỉ nhỉnh hơn giá TG tí ti gọi là... nhưng mà em cóc chờ. Năm đấy là em mua con 4B đầu tiên trong đời: Hyundai Sonata 1994, giá 6K :D
Sonata năm xưa còn kém hơn Camry nhiều (về máy móc cảm giác lái thôi nhé), nhưng bây giờ khoảng cách ấy chỉ còn rất nhỏ, ko đáng kể (nội ngoại thất option chả thua kém gì nếu ko muốn nói lá nhỉnh hơn kha khá). :)
Giờ cụ còn em Sonata đó không cụ? (b)

morningslxn

Xe tải
Em chẳng biết các bác khen chê thê snaof. Em mua Sonata rồi. Nói chung là ngon lành hơn Cam 2.4 nhiều, Ai nhìn cũng phải khen nhưng chưa ai dám vác xiền đi mua giống em cả. chán

Mazspeed

Xe container
đã bảo mua camry đi , dàn nội thất toàn nhựa tái chế chất lượng đông nam á rất sang trọng , mùi thơm cực kỳ , lau 1 phát lá bóng loáng :)
Có cái nguồn nào nói Camry xài nhựa tái chế không bác? Mà hình như C-Class, gần đây có cả E-Class xài nhựa tái chế. Nói cho bác buồn thật luôn là bây giờ phải nhựa tái chế nó mới là văn minh ạ. Còn tại sao văn minh thì bác tự suy nghĩ nhé.

Chỉnh sửa cuối:

KITHA1416

Xe tải
liệu em này có đập chết được Camry ko nhỉ các bác? em thấy nhìn trông rất đẹp và thể thao, còn cảm giác lái thì em chưa được chạy nên ko biết:P
thanh củi bác Trung nhé, thàng TOY đang chết rồi vụ chân ga ý, mất điểm quá nhỉ, chỉ được cái phụ tùng sẵn nhưng đồ lô nhiều, vỏ mỏng lại ồn, hơn nữa xếp hàng rõ dài, lấy nhanh thì chịu lên gối. Thằng xe Hàn xẻng dạo này nó khá đấy chứ, chỉ mỗi tội chữ nghĩa trên DVD, GPS nó xấu quá không cho mình sửa, thế mới cáu chứ:6::6::6:. bác nhớ vod để E còn lên đời nhé

d-cash

Xe buýt
có người mua phải hàng lỗi với giá cao ngất nhưng vẫn ngâu nghê không biết , tự tin chê bai này nọ , còi xe thì nhỏ nhưng còi mồm vẫn còn to lắm ...:))

canadabuon

Xe hơi
sài nhựa tái chế là văn minh, nhưng nhựa của camry nó ko văn minh bác ạh, chả biết sao em thấy nó dại lắm, nhìn thô và cứng , lại có mùi khó chịu , chúc mừng bác khai sáng văn minh cho camry nhé :)

traubovt85

Xe tăng
bàn luận về Sonata tiếp đi các cụ, Toy hoài vậy @_@.

ko biết con Sonata này khi nào bán ở VN nhỉ ?

Mazspeed

Xe container
sài:102: nhựa tái chế là văn minh, nhưng nhựa của camry nó ko văn minh bác ạh, chả biết sao em thấy nó dại lắm, nhìn thô và cứng , lại có mùi khó chịu , chúc mừng bác khai sáng văn minh cho camry nhé :)
Em chỉ khai sáng văn minh cho bác thôi, Camry nó là cái xe vô tri vô giác, khai sáng thế quái nào được.

Mấy cái chi tiết nhựa thô, cứng, mùi khó chịu thì em bỏ qua, vì mới đọc được 1 post của 1 bác Củ Sâm tuyên bố Huyndai Equus hơn đứt S500 thì em biết khả năng cảm nhận của các bác trong này thế nào rồi. Nhưng chi tiết nhựa tái chế thì không bỏ qua được, bác vẫn thiếu cái nguồn nói Camry xài:) nhựa tái chế. Nói có sách, mách có chứng, nếu không có thì bác nên đính chính bài của mình đi.

ngoclinh

Xe hơi
giá cụ nói hấp dẫn quá nhưng mà bon em chịu ko mua được, sau thuế thi gấp khoảng 3 lần đấy:21::21: không rẻ đâu cụ ạ:21::21:

fire_dragon

Xe tải
Em chỉ khai sáng văn minh cho bác thôi, Camry nó là cái xe vô tri vô giác, khai sáng thế quái nào được.

Mấy cái chi tiết nhựa thô, cứng, mùi khó chịu thì em bỏ qua, vì mới đọc được 1 post của 1 bác Củ Sâm tuyên bố Huyndai Equus hơn đứt S500 thì em biết khả năng cảm nhận của các bác trong này thế nào rồi. Nhưng chi tiết nhựa tái chế thì không bỏ qua được, bác vẫn thiếu cái nguồn nói Camry xài:) nhựa tái chế. Nói có sách, mách có chứng, nếu không có thì bác nên đính chính bài của mình đi.
Sao Huyndai Equus ko hơn S500 đc bác, khản năng của cái xe mới là yếu tố quyết định, đâu phải brand đâu.

saphia1115

Xe buýt
Sao các bác ko bỏ ra 10k mua con matiz chạy 7 năm sau rồi hãy mua sonata nhỉ? EM mà chưa cưới em KFC thì em quyết cưới con này roài! Ngồi phê hơn Cam nhiều!

Mazspeed

Xe container
Sao Huyndai Equus ko hơn S500 đc bác, khản năng của cái xe mới là yếu tố quyết định, đâu phải brand đâu.
Vấn đề là khả năng nó lại quyết định luôn brand "được" ở cấp độ nào.

canadabuon

Xe hơi
qua cách bác thể hiện em nghĩ bác chưa đủ trình ( nhân cách + trình độ cơ bản ) để khai sáng em được đâu, cỡ bà cả ở nhà bác thì được , em đi oto nhiều hơn bác ăn cơm nên bác phải hết sức khiêm tốn tuy 1 lần khiêm tốn nó ngốn 4 lần tự cao của bác đấy :P
hehe - :)) chúc bác ăn cơm ngon mồm nhé (l)

simba_2005

Xe hơi
qua cách bác thể hiện em nghĩ bác chưa đủ trình ( nhân cách + trình độ cơ bản ) để khai sáng em được đâu, cỡ bà cả ở nhà bác thì được , em đi oto nhiều hơn bác ăn cơm nên bác phải hết sức khiêm tốn tuy 1 lần khiêm tốn nó ngốn 4 lần tự cao của bác đấy :P
hạ nhiệt các cụ ơi, chỉ nên nói về xe cộ và cảm nhận thôi, còn tính cáhh chấp làm gì ,nói nhiều hóa ra mình giống họ à!:69:

luxus

Xe tăng
bác này nói nghe khệnh khạng vãi lái. em đ... hiểu bác có nhiều tiền hơn ai không mà phát biểu về người khác nghe thối đ... ngửi được (Mazspeed là ông l.. nào em cũng đ.. quan tâm)

pntechcons

Xe tải
thông cảm ông Mazspeed này chắc là sales của Toy nên đi đâu chê Toy cũng lao vào gân cổ lên cãi chày, cãi cối.

Bác canadabuon là cây cổ thụ đấy, kiến thức xe như biển đại dương, đừng có dại mà chọc bác ý :21:

Cụ có nói cũng chả ai trong đây mua con Toy vỏ mỏng option nghèo nàn, lỗi chân ga đâu cụ.

hoang3blc

Đi bộ
Nhà em mới mua con sonata 2009 cuối năm 2009 thuế má xong xuôi tầm 800 triệu , thế cái xe này ra mà giá hơn vài chục triệu chắc đập đầu quá :(

traubovt85

Xe tăng
Nhà em mới mua con sonata 2009 cuối năm 2009 thuế má xong xuôi tầm 800 triệu , thế cái xe này ra mà giá hơn vài chục triệu chắc đạp đầu quá :(
bác có thể cho vài cái hình lòng mề em nó và cho cái nhận và so sánh với mấy xe khác được ko ạ ? em bắt đầu thấy kết xe này rùi đó hihi