Gia Lâm quy hoạch ngon quá

kfc1981

Xe điện
Gia Lâm thì khét lẹt rồi, chỗ đắt nhất có 1.1-1.2tỷ/m2 hơn cả Hàng Gai/Hàng Đào, Ocean Park chỗ đắt cũng mới có hơn 201tr/m2, là đơn vị nộp thuế lớn thứ 3 thành phố.
Chỗ nào gl hơn tỷ/1m2 vậy cụ?

kfc1981

Xe điện
Công nhận bác :))) e xem giá đất ở đây mà toat mồ hôi. Long biên khu em đag ở còn ko có giá đấy 😅
Bác nào quan tâm mua đất Long Biên để ở ổn định thì inb em. E ko cò mồi gì đâu nhưng đã xác định ở xa xa thì các bác mua mảnh đất nửa thổ cư nửa đất ruộng, xây cái nhà nhỏ nhỏ xinh xinh rồi làm mảnh vườn. Khu Long Biên nhiều làng xã nên mua vào đấy để cũng yên tĩnh, mà ko thiếu dịch vụ tiện ích kiểu trường học, chợ. Siêu thị. Chứ thật sự tính toán vào các khu đô thị toàn vài chuc tỉ em nghe toát mồ hôi quá :((
Cụ có miếng nào ngon chỉ cháu phát.

kingsman02

[Tịch thu bằng lái]
Bác về khu thạch cầu tư đình, giá khoảng 40-60tr/m thổ cư sổ đỏ ma xung quanh đầy đủ điện đường trường trại rồi
Chui vào làng thì ko ngon đâu bác. Thanh khoản kém. Cứ khu đô thị đường to đẹp, vị trí ngon mà quất. Giá cao nhưng kiểu j cũng lên và trôi nhanh

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Không bù cho Hoàng Mai, là quận rồi nên ko cần làm đường nữa. Chắc HN ko có quận nào xấu xí như Hoàng Mai
Chào cụ đồng hương quận. Hoàng Mai cũng đẹp mà cụ, đường xá cỡ nganh huyện Quảng Bạ trên Hà Giang đấy. Dân thì lắm mà đường vừa bé vừa bẩn. Từ ngày mấy khu đô thị trả lại cho quận quản lý nó sạch ngang với bãi rác thành công ngày trước. Chán kinh cái Hoàng Mai quận.

pandahn

Xe điện
Chào cụ đồng hương quận. Hoàng Mai cũng đẹp mà cụ, đường xá cỡ nganh huyện Quảng Bạ trên Hà Giang đấy. Dân thì lắm mà đường vừa bé vừa bẩn. Từ ngày mấy khu đô thị trả lại cho quận quản lý nó sạch ngang với bãi rác thành công ngày trước. Chán kinh cái Hoàng Mai quận.
Hoàng Mai nghĩa là huy hoàng ngày mai, cố lên cụ :D

thehai2

Xe hơi
Mảnh e 100m2 ở khu 31ha. Còn e vừa đấu 01 lô ở cổ bi đây, mt 6m, diện tích 121m2, e bán 45. Mảnh cổ bi là mảnh 02 mặt tiền, sau này sẽ có đường 30m chạy qua
Bác ơi, lô Cổ Bi của bác là lô số mấy trên bản đồ. Bác có thiện chí bán không ạ? Có gì inbox em với

toyota vious

Xe máy
Công nhận bác :))) e xem giá đất ở đây mà toat mồ hôi. Long biên khu em đag ở còn ko có giá đấy 😅
Bác nào quan tâm mua đất Long Biên để ở ổn định thì inb em. E ko cò mồi gì đâu nhưng đã xác định ở xa xa thì các bác mua mảnh đất nửa thổ cư nửa đất ruộng, xây cái nhà nhỏ nhỏ xinh xinh rồi làm mảnh vườn. Khu Long Biên nhiều làng xã nên mua vào đấy để cũng yên tĩnh, mà ko thiếu dịch vụ tiện ích kiểu trường học, chợ. Siêu thị. Chứ thật sự tính toán vào các khu đô thị toàn vài chuc tỉ em nghe toát mồ hôi quá :((
E xin thông tin ạ

Tâm Sinh Phúc

[Tịch thu bằng lái]
Cụ có mảnh nào Thạch Bàn 5-60m k chỉ e nhé