Giả mạo IP ??

shadowy

Xe tải
cụ Leak nói thế là ko đc nhé

e vẫn cống hiến và tham gia đều cho bên đó đấy ợ :21:

cụ rảnh thì mùa này xuống THĐNB , còn ngày thường cứ qua Lệ Giang là thấy em ợ :21:

The Leak

Xe buýt
cụ Leak nói thế là ko đc nhé

e vẫn cống hiến và tham gia đều cho bên đó đấy ợ :21:

cụ rảnh thì mùa này xuống THĐNB , còn ngày thường cứ qua Lệ Giang là thấy em ợ :21:
4 rom thì gần 1 năm e không vào
VL h thì e cũng không chơi nữa ạ
Thế mợ có công nhận điều e nói chính xác đến 98% không :6:

novsf

Xe tải
Admin dựa vào đâu để kết luận IP trùng ạ? Nếu 4fum bị h.ack & h.acker đổi IP trong database thì sao ạ?

Trường hợp này phải xem log file của web server (Apache , IIS đều mặc định có client IP) mới biết chính xác client IP (hoặc proxy IP).

novsf

Xe tải
Đổi trong database kiểu j cụ,cụ chỉ em vs,cụ vui tính quá
sặc! hỏi đùa hay thật ? thử hỏi mấy cụ admin / mod otofun xem trong database của otofun này có function nào để xem IP của 1 user nào đấy (registration, current ) không ?

Để fake IP cho web server, nhất là forum thì cần lé.o gì sốc sọt, anonymous HTTP proxy thiếu cha gì ??????

Còn để làm được cho trùng IP thì không có đâu, trừ là cùng ISP rồi gặp may.

Website
maytinhthudo.vn
Đổi trong database kiểu j cụ,cụ chỉ em vs,cụ vui tính quá :21::21::21:,còn để xác định trùng IP thì đơn giản thôi ạ,dựa vào nick search ra IP,rồi xem tất cả những IP đó có phải là của smod ko thì là ra thôi,đấy là về mặt kĩ thuật thì là thế,mà bjo mấy ai ngta dùng proxy để fake IP ạ,ít là sock 4,ko thì sock 5,mà sock 5 thì nó bảo mật tốt,có mà xem log cũng chả ra đc,trừ khi có máy móc chuyên môn như của cụ Quảng,mà xem ko cẩn thận để phát hiện thì cũng bị kiện như chơi.
Quản trị mà xem log mà k0 ra IP thì xem cái gì ra ạ? IP chứ có phải sơ đồ chế tạo bom nguyên tử đâu :77::77::77:

powerlife

Xe tải
đơn giản thôi
thay nick mới hơ hơ