Tin tức Giá mới! Vinfast đấu với Audi BMW Mer Volvo...

cadillacsixteen

Xe tăng
Vậy mắt cháu kém, nhưng cháu nhìn mãi cái Tiguan chả thấy nó đẹp. Giá nó rẻ cũng có cái lý của nó!
có sao đâu cụ, cụ thấy ko đẹp, người khác vẫn thấy đẹp. Miễn là cụ đừng nói hãng này thiết kế xấu. Tội Hãng cụ ạ :D =)) =)) =)) =))

cadillacsixteen

Xe tăng
Nhà cháu nghĩ Vin đang chơi phép thử thị trường xem sức hút sản phẩm của họ đến đâu. Tháng vừa rồi 2 xe của Vin trong top 10, cộng với đang khuyến mại nhiều nên họ tung hoả mù tăng giá để ai đang phân vân thì chốt hàng nhanh đẩy hàng tồn. Nếu tung hoả mù rồi mà doanh số không cao thì sức hút sản phẩm kém, chắc chắn sẽ phải cải tiến sản phẩm hoặc tung model mới. Em thì đang đợi model mới vừa tầm tiền để chốt :-?
Cụ nghĩ chuẩn đới=D>=D>=D>=D>

Huthasa

Xe lăn
Em.không có tiền nên không mua xe Vin. Mà có tiền em cũng không mua xe Vin.

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Cụ thớt cổ hủ quá rồi. Trên Fb hội xe Vinfast Fadil giờ so sánh với Civic đổ lên, Lux A thì với Mer S, BMW 7 và Lux SA với BMW 5, Mer GLS lâu rồi. Các con Toy, Hon, Vol.. làm gì có cửa?
:D

cadillacsixteen

Xe tăng
Cụ thớt cổ hủ quá rồi. Trên Fb hội xe Vinfast Fadil giờ so sánh với Civic đổ lên, Lux A thì với Mer S, BMW 7 và Lux SA với BMW 5, Mer GLS lâu rồi. Các con Toy, Hon, Vol.. làm gì có cửa?
Ha ha ha...cháu xin lỗi cụ ạ.. :D :D :D =)) =)) o:-)

Bảo_Ngân

Xe buýt
Trc hội Vin FB ngáo đến nỗi còn so kè dáng Lux A với Maybach kia. Chán

Hoài Phi

Xe hơi
Ngựa hay phải chạy dường dài. Bây giờ thì mọi chiêu PR đều tung ra hết cỡ. Những phốt thì dập ngay được, chỉ một thời gian nữa sẽ cơ rất nhiều câu chuyện vui về ”mãnh liệt” về “tinh thần Việt”. Tuy kiểm soát được truyền thông, dự luận nhưng những lỗi rất sơ đẳng cũng đã được người dùng phản ảnh rồi.
Một sản phẩm mới ra đời chưa có thương hiệu, được sản xuất tại một nước “SẼ trở thành một nước có nền công nghiệp phát triển” mà có giá quá cao thì liệu có hợp lý không?
em thì em cứ chơi xe bọn tư bản “Giãy chết” cho lành

datto70

Xe điện
Bên chợ có bác bán SA mới cứng giao 1270 bao đăng ký kia kìa, giá còn rẻ hơn cả 3-4.O của Vin.

newone

Xe tải
Nhà cháu nghĩ Vin đang chơi phép thử thị trường xem sức hút sản phẩm của họ đến đâu. Tháng vừa rồi 2 xe của Vin trong top 10, cộng với đang khuyến mại nhiều nên họ tung hoả mù tăng giá để ai đang phân vân thì chốt hàng nhanh đẩy hàng tồn. Nếu tung hoả mù rồi mà doanh số không cao thì sức hút sản phẩm kém, chắc chắn sẽ phải cải tiến sản phẩm hoặc tung model mới. Em thì đang đợi model mới vừa tầm tiền để chốt :-?
Chắc là anh V tăng giá để lấy chỗ tro dòng Pre. Chứ Lux mà giá sát sàn sạt với Pre thì e Pre khó...

datto70

Xe điện

cadillacsixteen

Xe tăng
Bên chợ có bác bán SA mới cứng giao 1270 bao đăng ký kia kìa, giá còn rẻ hơn cả 3-4.O của Vin.
cái này đúng là phản ánh chuẩn thực tế cụ nhỉ - em thì thấy xe đi cũng tốt - nhưng em cũng ức chế cái giá hét quá trên trời của a V - nên tụt hẳn Tinh Thần Việt :(

homcongduc

Xe đạp
Thì hãng này bình dân Đức mà lị, có chau chuốt, sang chảnh như Bim, mec đâu.
Google xem lại Tập đoàn Volwagen sở hữu những dòng xe, hãng xe nào sẽ biết; ko chỉ bình dân đâu kkk

homcongduc

Xe đạp
Ngựa hay phải chạy dường dài. Bây giờ thì mọi chiêu PR đều tung ra hết cỡ. Những phốt thì dập ngay được, chỉ một thời gian nữa sẽ cơ rất nhiều câu chuyện vui về ”mãnh liệt” về “tinh thần Việt”. Tuy kiểm soát được truyền thông, dự luận nhưng những lỗi rất sơ đẳng cũng đã được người dùng phản ảnh rồi.
Một sản phẩm mới ra đời chưa có thương hiệu, được sản xuất tại một nước “SẼ trở thành một nước có nền công nghiệp phát triển” mà có giá quá cao thì liệu có hợp lý không?
em thì em cứ chơi xe bọn tư bản “Giãy chết” cho lành
Nếu tiền Việt dễ kiếm như sống bên châu Âu thì xe nào cũng okie trừ xe sang. Nhưng ở VN rất khó kiếm tiền nên cái xe ô tô là khá giá trị nên người mua sáng suốt phải lựa chọn theo trend đám đông, cần tiền bán lúc nào cũng dễ và đc giá. Khi nhiều tiền thì sẽ mua bán nới tay hơn!

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Trong các dòng xe xuất xứ từ Đức thì tệ nhất là hãng này. Em chỉ nói về ngoại hình thôi nhé.
Gần nhà em có người đi chiếc Polo, trông chán đời như chiếc vios thời 200x ấy. Không hiểu sao hãng này thiết kế kiểu dáng chán thế!
VW toàn nắm kỷ lục có những mẫu xe dc bán nhiều nhất như những dòng Golf hay Passat,.. lần đầu thấy có người chê?
:-s

TUCSON9389

Xe điện
Giặc đến nhà, cháu lao đi đánh, sẵn sàng bán nhà để sung công quỹ. Yêu nước là khái niệm thiêng liêng. Cụ hỏi thì cháu trả lời. Nhưng đừng đồng nghĩa cho khái niệm sử dụng và dùng hàng Vin, nếu thế cháu ko nói chuyện yêu nước với Cụ đâu.
Chuẩn cụ. câu hỏi yêu nc ko ngu như bò. Vin chứ có phải là tổ quốc éo đâu mà so sánh. dù rằng anh ấy cũng có đóng góp vào sự phát triển của xã hội nhưng đảm bảo a ấy không làm không công đâu ạ. Thậm chí nếu anh ấy đổ còn kéo cả hệ thống ngân hàng đổ kềnh càng ra ấy luôn đấy ạ

HDHD

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn cụ. câu hỏi yêu nc ko ngu như bò. Vin chứ có phải là tổ quốc éo đâu mà so sánh. dù rằng anh ấy cũng có đóng góp vào sự phát triển của xã hội nhưng đảm bảo a ấy không làm không công đâu ạ. Thậm chí nếu anh ấy đổ còn kéo cả hệ thống ngân hàng đổ kềnh càng ra ấy luôn đấy ạ
Cũng chẳng có vấn đề gì cụ ạ. Nếu anh ấy đổ có nghĩa là anh ấy kém, anh ấy suy tính sai và anh ấy đã thất bại. Sẽ có anh khác giỏi hơn lên làm. Nước Việt Nam mình nhiều nhân tài chứ có ít đâu. Biết đâu lại có 1 Jack Ma, 1 Elon Musk. Theo ý kiến thiển cận của em thì ai cũng có thể thay thế dc hết.