Giá sedan nhưng mang thân hình SUV và trang bị của những dòng xe trung, cao cấp - Đó chính là Rush

san

Xe hơi
Nếu là một fan trung thành của thương hiệu xe có thị phần lớn nhất thế giới Toyota hẳn các bác sẽ bất ngờ khi biết thông tin này. Chiếc SUV 7 chỗ, gầm cao máy thoáng, chỗ ngồi rộng rãi Rush từ tháng 10/2020 đã có một giá bán chỉ 633 triệu, chính là 633 triệu các bác không nhìn nhầm đâu.

Toyota Việt Nam đã đưa ra mức giá bán này chỉ mới đây thôi, nhằm tạo ra động lực mua xe dành cho các khách hàng của mình trong giai đoạn bình thường mới sau dịch bệnh và thiên tai. Hiện tại trên thị trường không có một chiếc SUV 7 chỗ nào chất lượng cao mà có giá tốt hơn như thế này nữa các bác ạ. Một phiên bản duy nhất mà Toyota đã không tiếc tay trang bị những đồ chơi vô cùng đáng giá như hệ thống phanh chống bó cứng ABS, hệ thống ổn định thân xe VSC, TRC, HAC, EBD…và đặc biệt là cảm biến lùi, camera lùi đa chức năng giúp tài xế không cần phải quay ngược quay xuôi và vẫn có thể lùi xe một cách thuận tiện. Và có thể nói điểm nhấn nổi bật nhất của chiếc Rush chính là chuẩn 5* ASEAN NCAP với số túi khí trang bị trên một chiếc xe bằng vài chiếc xe của đối thủ cộng lại mới bằng.

Thật quá xuất sắc để nói về chuẩn mục an toàn của Rush và thật quá bất ngờ với giá bán không thể tốt hơn, 10 điểm cho sự mạnh dạn của Toyota VN!

mat_banh_bao

Xe hơi
Xe cao nhưng nội thất hơi kém, máy móc bình thường vừa túi tiền

Thang Doan

Xe tải
Tầm giá 600 triệu để mà chọn được một chiếc xe gầm cao và rộng rãi (không phải 5+2 các cụ nhé) thì rush không có đối thủ. Ai chê cứ chê chứ em thấy chạy con xe này có cái sướng rất riêng mà không chiếc SUV 7 chỗ nào có được

Gau_2

Xe tải
Nếu là một fan trung thành của thương hiệu xe có thị phần lớn nhất thế giới Toyota hẳn các bác sẽ bất ngờ khi biết thông tin này. Chiếc SUV 7 chỗ, gầm cao máy thoáng, chỗ ngồi rộng rãi Rush từ tháng 10/2020 đã có một giá bán chỉ 633 triệu, chính là 633 triệu các bác không nhìn nhầm đâu.

Toyota Việt Nam đã đưa ra mức giá bán này chỉ mới đây thôi, nhằm tạo ra động lực mua xe dành cho các khách hàng của mình trong giai đoạn bình thường mới sau dịch bệnh và thiên tai. Hiện tại trên thị trường không có một chiếc SUV 7 chỗ nào chất lượng cao mà có giá tốt hơn như thế này nữa các bác ạ. Một phiên bản duy nhất mà Toyota đã không tiếc tay trang bị những đồ chơi vô cùng đáng giá như hệ thống phanh chống bó cứng ABS, hệ thống ổn định thân xe VSC, TRC, HAC, EBD…và đặc biệt là cảm biến lùi, camera lùi đa chức năng giúp tài xế không cần phải quay ngược quay xuôi và vẫn có thể lùi xe một cách thuận tiện. Và có thể nói điểm nhấn nổi bật nhất của chiếc Rush chính là chuẩn 5* ASEAN NCAP với số túi khí trang bị trên một chiếc xe bằng vài chiếc xe của đối thủ cộng lại mới bằng.

Thật quá xuất sắc để nói về chuẩn mục an toàn của Rush và thật quá bất ngờ với giá bán không thể tốt hơn, 10 điểm cho sự mạnh dạn của Toyota VN!
Ơ em tưởng rush ở phân khúc MVP chứ nhỉ

chaien85

Xe tải
Loại 2 của ỉn thì chắc rộng rãi chứ đòi hỏi công nghệ thì khả năng ko có rồi

leequang.sd

Xe tải
Rush không có gì nổi trội trong phân khúc SUV 7 chỗ cả, máy 1.8l, gầm cao, khung gầm cứng chắc, số tự động phù hợp với sử dụng cho gia đình thì lại ko ưu việt cho chạy dịch vụ mà thuần 7c ở ta toàn là chạy dịch vụ nên doanh số chưa chạy chứ ko phải do cái xe có vấn đề. Em vẫn luôn đánh giá cao sự bền bỉ của các dòng xe toyota từ trước tới giờ.

Matnathuytinh

Xe hơi
Rush không có gì nổi trội trong phân khúc SUV 7 chỗ cả, máy 1.8l, gầm cao, khung gầm cứng chắc, số tự động phù hợp với sử dụng cho gia đình thì lại ko ưu việt cho chạy dịch vụ mà thuần 7c ở ta toàn là chạy dịch vụ nên doanh số chưa chạy chứ ko phải do cái xe có vấn đề. Em vẫn luôn đánh giá cao sự bền bỉ của các dòng xe toyota từ trước tới giờ.
Cầu sau mà 1.8l thì leo đèo phà phà rồi

mminh0585

Xe tải
Bền thôi chứ hơi nghèo trang bị cụ ạ,

longbker

Xe tải
Rush lại có chương trình khuyến mãi hay giảm giá gì à các cụ

canhsim

Xe tải
Toy thì bền bỉ và ít hỏng vặt. Option thiếu thì độ thêm, giờ đầy. Rush quá hợp lý cho tầm 6-700 rồi.

Jetu

Xe điện
Rush máy 1.5 nhé.

mat_banh_bao

Xe hơi
Hồi đầu 2019 em đi Malai thấy bên đó chiếc này chạy cực nhiều, còn về VN thấy dân tình ném đá kinh. Cảm nhận của em chiếc này về tổng thể khá ổn mà, ngoại hình dòng SUV lai MVP thì như thế là tối ưu còn lại máy móc ổn định dễ sử dụng và bền thôi rồi.

finish.1

Xe tải
Cũng ko rộng đâu cụ, hơn 5+2 tý thôi
Nhà em đang kinh doanh vận tải đây, nói chung từ đầu năm giờ ế chỏng gọng. 1 innova 1 rush và 1 chiếc city nói chung innova kinh doanh vận tải là sướng nhất nhưng giá cao nếu muốn tiết kiệm thì chuyển xuống rush giá vừa xinh mà xe vẫn rộng rãi, chở 7 người vô tư không thấy ai kêu ca về hàng thứ 3. Máy móc của toy thì trước giờ vẫn vậy, không bốc nhưng bền và ăn uống ít

giang83

Xe buýt
Các cụ khác chạy rush trải nghiệm không biết thế nào chứ em thấy chạy con này phê lắm, đèo núi ôm cua cứ gọi là ôm đâu dính đó chứ không bị lết bánh quăng đuôi. Trước buổi chiều em chở khách qua đèo lên Sapa do hơi vội nên thốc ga hơi quá gặp ông xe đi ngược hơi bá đạo em đạp phanh dúi dụi nghĩ quả này xong phim rồi, kiểu gì cũng quăng đít vào đầu con xe kia. Mà lạ là dậm kịch phanh mà cảm giác xe hơi chúi đằng trước một chút còn lại không bị lê bánh sau và quăng đuôi. Pha đó cái xe cứu em trong gang tấc, công nhận là cái hệ thống khung gầm và treo của con này quá ngon

huyshisha

Xe buýt
Với tầm đấy tiền mà mua SUV và yêu cầu gầm cao máy thoáng thì rush là lựa chọn tối ưu rồi, leo lên xe chạy rồi mới chém được nhiều cụ cứ bảo bồng bềnh nhưng toàn cảm quan cá nhân. Vợ em cứ lên xe là auto say nhé giống kiểu say di truyền ấy nhưng trước ngồi chiếc rush này về quê, em thấy ngồi ghế đầu và có dặn tài xế đi chậm chút mà có thấy say đâu chứng tỏ xe khá cứng cáp chứ ko như các cụ khác ném đá

Good_mor

Xe buýt
Các cụ cứ chê chứ em đang cố cày, chờ đủ mua Rush đây . Chỉ biết nhìn thở dài, dáng vừa vặn, công suất đủ dùng, dẫn động cầu sau, thương hiệu uy tín, đủ thóc là đong .