[Funland] Giá xe máy trên trang chotot

AK84

Xe tải
Em rao trên chợ giời nhà mình cũng có mấy thầng ở đâu không mua nhảy vào dìm hàng như đúng rồi làm người có nhu cầu rén chẳng dám mua

taplai2012

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em định mua cái xe máy. Tìm CPX trên Of chán chả ai gả nên lại chuyển sang Air Blade từ 2011-2013. Tìm kiếm trên chotot thấy giá xe rất rẻ, nhất là những người đăng tin bán cùng lúc nhiều xe khác nhau.
Phải chăng toàn thợ lùa gà đến chỗ bán xe chứ làm gì có giá rẻ như vậy?
Cụ nào kinh nghiệm mua xe cũ chỉ dẫn em cảm ơn!
Mà mua xe của người dùng khó quá!
Lừa đấy cụ. Thợ chuyên nghiệp hết.
Em trước alo mấy lần. Con mình hỏi đều báo ko còn, mới bán. Con tuong tự đắt lòi.
Ngay từ đầu đã chơi mình thì cái xe, nếu mua cũng khó tin tưởng dc.

taplai2012

Xe ngựa
Chủ yếu là thợ cụ ạ, em năm 2016 có rao bán trên đó mà hơn 9h tối đăng bài, 10h có chú đến tiền tươi xúc ngay. Search số điện thoại thì ra là thợ xe, mà rõ là mình bán giá khá same same các xe khác cùng loại đăng trên chotot, vậy mà thợ mua lại chuẩn giá, mình có ra lộc tí thôi. Chắc phải bán lại có lãi họ mới mua của mình luôn thế chứ. Do đó em nghi là có nghệ thuật trong các bài đăng bán.
Họ đăng thấp nhiều mục đích. Một là ai quan tâm alo họ lại giới thiệu dc xe abc. Ai muốn bán thấy giá thị trường thấp lại phải đăng bán theo 😂

joix

Xe điện
Chotot bán xe nếu chuẩn người dùng thợ mua trong nốt nhạc,ít kỳ kèo thêm bớt,nhưng mua xe thì khá là khoai,tất nhiên mua bừa đi thì sao cũng dc,nhưng biết xem xe thì chọn dc xe ưng ý tương đối khó.
E mua mấy xe máy cho mấy thằng cháu trên chotot nên va thợ trên đó nhiều.
-Những tin ở khu Nam từ Liêm,Mỹ Đình,Cầu Giấy đa phần thợ xe chùa Hà,kể cả mấy khu vực lân cận
E có lần hẹn xem ở Nghĩa Đô,gặp đúng chú thợ dong đi loanh quanh rồi lại quay về khu ĐH Sư Phạm,có cả mấy tổ thợ xe ở đó,các chú thợ thuê nguyên căn để chứa xe,có khứa thì dẫn đi lung tung chỗ nọ chỗ kia coi như xe người dùng
-Tin đăng xe giá mềm,ảnh đẹp long lanh thì cũng next luôn,đến xem xe nát nhè,mông má các kiểu,các bác thợ có bài đi làm về muộn việc đột xuất cơ quan,mục đích cho khách xem tối nhìn đỡ rõ.
-Gọi điện hỏi xem xe mà khách kêu bận họp,rồi sắp đi công tác,đang ở cơ quan nhưng rất vội thì cũng thôi,99% lại là mấy bác thợ văn vở.
-Search trên gg cũng potay vì e từng gặp 1 cụ thợ dùng 2 số khác nhau ( tìm gg ko ra kết quả nào,những số sớt ra cả rổ tin đăng bán thì loại từ vòng gửi xe) cụ thợ đóng 2 vai ở 2 đầu thành phố nhưng lại cùng 1 người ! (1 tin bán chủ xe giới thiệu là xxx,tin kia là cán bộ ngân hàng về hưu)

Tran Phuong 6

Xe hơi
Cụ cứ gọi điện, hỏi có xe không, bảo gửi cho ít ảnh chi tiết xe. Ưng thì đến xem thôi

taplai2012

Xe ngựa
Chotot bán xe nếu chuẩn người dùng thợ mua trong nốt nhạc,ít kỳ kèo thêm bớt,nhưng mua xe thì khá là khoai,tất nhiên mua bừa đi thì sao cũng dc,nhưng biết xem xe thì chọn dc xe ưng ý tương đối khó.
E mua mấy xe máy cho mấy thằng cháu trên chotot nên va thợ trên đó nhiều.
-Những tin ở khu Nam từ Liêm,Mỹ Đình,Cầu Giấy đa phần thợ xe chùa Hà,kể cả mấy khu vực lân cận
E có lần hẹn xem ở Nghĩa Đô,gặp đúng chú thợ dong đi loanh quanh rồi lại quay về khu ĐH Sư Phạm,có cả mấy tổ thợ xe ở đó,các chú thợ thuê nguyên căn để chứa xe,có khứa thì dẫn đi lung tung chỗ nọ chỗ kia coi như xe người dùng
-Tin đăng xe giá mềm,ảnh đẹp long lanh thì cũng next luôn,đến xem xe nát nhè,mông má các kiểu,các bác thợ có bài đi làm về muộn việc đột xuất cơ quan,mục đích cho khách xem tối nhìn đỡ rõ.
-Gọi điện hỏi xem xe mà khách kêu bận họp,rồi sắp đi công tác,đang ở cơ quan nhưng rất vội thì cũng thôi,99% lại là mấy bác thợ văn vở.
-Search trên gg cũng potay vì e từng gặp 1 cụ thợ dùng 2 số khác nhau ( tìm gg ko ra kết quả nào,những số sớt ra cả rổ tin đăng bán thì loại từ vòng gửi xe) cụ thợ đóng 2 vai ở 2 đầu thành phố nhưng lại cùng 1 người ! (1 tin bán chủ xe giới thiệu là xxx,tin kia là cán bộ ngân hàng về hưu)
Giờ em.toàn lấy số điện thoại tra gg. 90% thợ lộ diện ngay 😂 10% còn lại em chịu.

cu.do

Xe buýt
Em đăng bán con SCR trên Chợ giời nhà mình cũng giá đấy người mua thì ít, người vào chê là nhiều, nào là con Sắp chết rồi ( SCR )...... Em đăng lên Chợ tốt có người gọi điện ngay, một lúc sau hai thợ phi đến, xem xe không chê câu nào, xin vài trăm ra lộc, trả tiền tươi ngay và luôn.
Nói không phải tâng bốc. Nhưng đúng là đi SCR cực sướng, máy êm ru, ga nhẹ. Xe rất bền, chả bao giờ hỏng vặt. Kiểu dáng lại chả khác gì Lead cả. Cốp rộng.

Chỉnh sửa cuối:

DONGVN

Xe tải
Em nhắc 1 phát xem có cụ Of nào gả xe máy kg?

Slimz

Xe buýt
Thì các cụ nhà mình toàn quan niệm xe máy nó chỉ phương tiện từ nhà ra bãi xe thôi nên vào chợ giời bán bị dìm là phải rồi ;))

baloobaloo

Xe đạp
Mình thấy Chợ tốt cũng là trung gian thôi ấy. Bác nào mà thấy mấy cái tin ahy tài khoản rao ảo kiểu vậy thì report cho admin chợ luôn đi

Raptorblack

[Tịch thu bằng lái]
Em định mua cái xe máy. Tìm CPX trên Of chán chả ai gả nên lại chuyển sang Air Blade từ 2011-2013. Tìm kiếm trên chotot thấy giá xe rất rẻ, nhất là những người đăng tin bán cùng lúc nhiều xe khác nhau.
Phải chăng toàn thợ lùa gà đến chỗ bán xe chứ làm gì có giá rẻ như vậy?
Cụ nào kinh nghiệm mua xe cũ chỉ dẫn em cảm ơn!
Mà mua xe của người dùng khó quá!
Cụ chịu khó săn trên of này. Còn mua ở chợ tốt thì 98% là thợ giạt chợ. Hoặc nếu không dắt 1 ông thợ vào hẳn chợ mà kiếm xe. Chấp nhận đắt hơn 1,2 triệu với vài trăm phí cho thợ mà mua.

Raptorblack

[Tịch thu bằng lái]
Em rao trên chợ giời nhà mình cũng có mấy thầng ở đâu không mua nhảy vào dìm hàng như đúng rồi làm người có nhu cầu rén chẳng dám mua
Kệ thôi! Xã hội mà. Người mua dùng thật họ lẳng lặng tới luôn tận nơi. À ơi thì kệ. Nhưng cái chính là mua bán phải chụp anh thật và chi tiết,biển số. Chứ mấy ông úp úp mở mở thì next cho khỏi nặng đầu.

Raptorblack

[Tịch thu bằng lái]
Nói không phải tâng bốc. Nhưng đúng là đi SCR cực sướng, máy êm ru, ga nhẹ. Xe rất bền, chả bao giờ hỏng vặt. Kiểu dáng lại chả khác gì Lead cả. Cốp rộng.
Đấy là so cùng đời 2008-2009 thôi,sang 2010 thì làm gì còn Sắp Chết Rồi nữa. Toàn lead lắp ráp...đi chán hơn thật. Tuy nhiên thì đồ thay thế lại sẵn và rẻ.

biển xanh06

Xe điện
Có lần em mang xe ra chùa hà bán, mấy thằng chạy ra như ăn cướp, thằng xem xe, thằng hỏi giấy tờ, đứa muốn đi thử, thôi té khẩn trương Ko chúng dở trò.
Mang về để trên vỉa hè treo biển bán xe, rất nhiều người hỏi, bán dc giá luôn.

Chỉnh sửa cuối:

baloobaloo

Xe đạp
Cụ chịu khó săn trên of này. Còn mua ở chợ tốt thì 98% là thợ giạt chợ. Hoặc nếu không dắt 1 ông thợ vào hẳn chợ mà kiếm xe. Chấp nhận đắt hơn 1,2 triệu với vài trăm phí cho thợ mà mua.
Chợ tốt cũng là trung gian thôi ấy. Bác nào mà thấy mấy cái tin hay tài khoản rao ảo kiểu vậy thì report cho admin chợ luôn đi

DONGVN

Xe tải
Chợ tốt cũng là trung gian thôi ấy. Bác nào mà thấy mấy cái tin hay tài khoản rao ảo kiểu vậy thì report cho admin chợ luôn đi
Đa phần là tin ảo. Chotot kg kiểm soát chặt thì sẽ chả ai quan tâm đến trang này nữa!

Marance

Xe tăng
Em rao bán 1 lần xe Dream Thái 1997 chính chủ.
Rao 23,5tr bán được 21tr cho chính thợ xe.
Trưa rao tin, tối giao xe luôn ợ.

thằng làm đường

[Tịch thu bằng lái]
Em đã từng mất time cho cái trang Chotot này. Những tin đang bán xe máy ở khu vực Từ Liêm, Mỹ Đình, Cầu Giấy rất rẻ nhưng khi đến nơi thì không đúng xe, bị gạ mua xe khác đắt hơn. Hồi ấy em đi mua 2 cái xe cho thợ mà xuống đến nơi toàn mất công quay về.

Chelski

Xe điện
Em một lần vào tìm xe và tham khảo giá 2 bánh ! Gặp đúng cái xe cũ mấy năm trước mình bán đi, nhưng nó đổi sang mầu khác, vẫn thấy rao chính chủ, nguyên bản ...😁