Giấc mơ làm ca sĩ của cô nàng Bánh Nướng!

tuananhbmw

Xe buýt
:):):)Đúng mấy hôm bác làm thì e cũng ra đấy làm,theo dõi vợ bác suốt,đến tận hôm bác đến đón vợ về,công nhận vợ bác ngon thật,nhưng mà xe bác cũ quá,don rửa nội thất,chăm chút lại tí ti cho đẹp bác ạ:):)

sportman1981

Xe đạp
bác thông báo tổng thiệt hại để e học tập với bác ơi:69:

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
:):):)Đúng mấy hôm bác làm thì e cũng ra đấy làm,theo dõi vợ bác suốt,đến tận hôm bác đến đón vợ về,công nhận vợ bác ngon thật,nhưng mà xe bác cũ quá,don rửa nội thất,chăm chút lại tí ti cho đẹp bác ạ:):)
Bữa đó làm chưa xong nên em chưa đi dọn rửa được ạ. Bữa nay vợ em ngon lành cành đào rồi, dưng mà cứ mưa 1 cái nó lại thế, đường Việt Nam bẩn khiếp :102:
Hình ảnh mới nhất của em nó đây ạ

Đây nữa ạ

(b)(b)Chài dàn âm thanh phía sao nhìn hoành tráng quá
Cảm ơn cụ
Rổ giá thế nào bác nói luôn cho a e còn học tập với(b)
bác thông báo tổng thiệt hại để e học tập với bác ơi:69:
Dạ thưa hai cụ em vẫn chưa thanh toán nên chưa biết tổng thiệt hại cuối cùng là bao nhiêu ạ. Dưng mà em có liệt kê các món mà em làm ở trang 1 rồi đó, cụ có thể lên đây mà xem giá nè

http://www.duylinhaudio.com.vn/

Trả tiền quảng cáo cho em đi anh Linh :P

Chỉnh sửa cuối:

SpecX7426

Xe tăng
Chúc mừng bác có bộ âm thanh hoành tráng! Sao bác ko show nốt cái HeadUnit luôn?
Cái cặp loa cánh của bác cắt được xuống tới 50Hz cơ ạ? E để ý thấy chỉ có những cặp loa đắt tiền mới có thể cắt sâu như thế, nhất là loa của bác là loại 130mm. Tiếng chắc dầy lắm đúng ko ạ?